Trao giải ảnh sinh nhật OF lần 2

Haiau

Xe tăng
Không có giải khuyến khích hả các cụ ? đông viên anh em một chút cho đỡ thất vọng ...:^)

Bình Mía

Xe tăng
Bình chọn giải ảnh chân dung nhân dịp sinh nhật OF lần 2 đã kết thúc lúc 5h 30 chiều nay.

Các giải được trao cho:

1. Về nhất giải ảnh thành viên nữ xinh nhất OF là bác Quangdzung với 108 phiếu bầu chiếm 43.2% trong tổng số 250 phiếu.
http://www.otofun.com/picture.php?albumid=33&pictureid=68

2. Về nhất giải ảnh thành viên funny nhất OF là bác Z4 với 74 phiếu bầu chiếm 48% trong tổng số 154 phiếu.

3. Về nhất giải ảnh thành viên ấn tượng nhất OF là bác Spera với 27 phiếu bầu chiếm 26.2% trong tổng số 103 phiếu.
http://www.otofun.com/picture.php?albumid=34&pictureid=74

Em kính mời các bác đoạt giải PM trả lời cho em những thông tin sau:
- Buổi trao giải là 4h chiều thứ 2 tuần tới (23/06/2008) tại 65 Quán Sứ, có bác nào bận ko ạ?
- Giải thưởng là 1 thẻ Transcend CF hoặc SD 2G, bác thích loại nào ?
- Các bác cung cấp cho em ảnh gốc đề diễn đàn sử dụng.

Em mời các bác giám khảo chọn ảnh hôm trước cùng với 3 bác mẫu trong 3 ảnh trên đến dự cho thêm phần trang trọng.

Xin cảm ơn các bác phó nháy và các bác voter đã góp phần làm cho cuộc bầu chọn lần này thành công mỹ mãn.

Mọi việc tổ chức đông người tham gia đều không tránh khỏi sai sót, xin cảm ơn các bác đã góp ý để lần sau sẽ có 1 cuộc thi vui hơn và hoàn thiện hơn.
Mẫu này được Bầu vì Ban giám khảo OF xét hoàn cảnh thấy tội nhiệp :)):)):))

kiamorningfun

Xe tăng
ô ô thấy cả bác SUMAKHO là mẫu quần chúng trong ảnh đầu tiên . Vậy mời bác SUMAKHO lên chia vui cùng 3 mẫu chính .
Cả Xebo, Rackson và Sumakho cùng đi nhận giải vai phụ xuất sắc chứ nhể.:))

Chỉnh sửa cuối:

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
À bây giờ mới nhớ ra : Bác giaothong thua e về vụ cá độ này rồi nhá :41:

chipboy

Đi bộ
:PVì giải thưởng quá lớn nên đề nghị phải trích nộp thuế thu nhập nhé

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

sumakho

Xe tăng
Bác tự tin thía?:P
Phần chữ ký của bác, em rất thích nhưng em không nhớ câu đó nằm trong bài hát nào.Bác nhắc em với.:)
Thú thực với cụ là em cũng chẳng nhớ nó là bài gì, để em xem lại list trong CD đã nhaes

@ Aperture : sao lại là 4h chiều hả bác ??? trong giờ hành chính, em không trốn được .PLEASSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSE
Em chưa confirm được thời gian với bác quangdzung. Ngày mai có thể phải hoãn lại ... có gì em sẽ thông báo bằng PM và vào đây sau ạ.

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Tuần này em bị thanh tra và kiểm toán nó sờ gáy rồi , tuần sau e lại đi phượt , thôi chúc mừng các cụ đoạt giải và các cụ mẫu nhé , nếu có quy thẻ ra lẩu thì cố chờ em nhé (b)

huancongtu

Xe tăng
Mẫu đc tung hoành trên nè roài
còn muốn gi fnữa

Xin thông báo với các bác O PHở là giải ảnh chân dung nhân dịp sinh nhật OF lần II đã kết thúc chiều qua với lễ trao giải dành cho tay máy dành chiến thắng.

Thu hoạch, riêng mợ Z được giải to hơn :D

Và sau đây là chuyện hậu trường đằng sau những tấm ảnh đoạt giải:

- Bức ảnh Vợ Hachi được bác quangdzung chụp bằng ống fix 200mm/f4, lấy nét tay :41:. Riêng yếu tố này cũng đã đáng để đoạt giải, vì với ánh sáng như hôm đó thì để chụp được 1 bức ko rung cũng đã khó rồi.

- Bức ảnh bác Sơn Bọ nổi lên mặt nước thì không phải của mợ Z4 chụp. Mà hôm đó là bác svngheo cầm máy chụp hộ bác Z4. Vì vậy đáng ra giải phải được trao cho bác svngheo :))

- Bác spera không ngờ là mình đoạt giải vì hôm đó sau khi chụp xong các bức ảnh này bác về sớm và không tham dự hết chương trình. Bác cũng là người thắng với tỷ lệ % trên tổng số vote ít nhất.

Xin kết thúc ở đây và xin cảm ơn tất cả các bác tham gia dự thi cũng như tham gia vote cho giải lần này.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
vâng, em cũng đính chính là hôm ấy em bận bịu đối phó với cái lão lắm mồm Zippo nên quẳng máy cho bạn học SV nghèo chụp ảnh.

bật mí là bạn ấy lần thứ 2 trong đời cầm máy ảnh ống rời và điều quan trọng hơn là ngay đêm SN Of về, 4h sáng bác ấy bị cấp cứu chảy máu dạ dày, may mắn là thoát hiểm trong gang tấc.( hị hị, ăn nói như nhà báo ấy, bỏ mịa) nhưng mà sự thật là như vậy .

Cho nên, giải thưởng này em là người nhận hộ, và dùng hộ quà tặng, em hứa khi nào bạn ra viện em sẽ trao lại danh hiệu, và khi nào bạn sắm máy em sẽ lập tức trả lại thẻ giải thưởng ngay .:'(:'(:'(:(:(

Em hứa, em hứa, em hứa .....

Thank you ban tổ chức, thank you, thank you, thank you :5::5::5::5::5:

B&O

Xe tăng
Bác spera chia thưởng với em đê .Làm mẫu nhọc quá :102: