Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Các Cụ còn ý tưởng gì thì tiếp tục đi nào. Chỉ là ý tưởng thôi chứ chưa phải thiết kế nên các Cụ cứ chỉ bảo mạnh vào nhá. :D

Hoan nghênh ý tưởng hoàn toàn mới không liên quan gì đến những cái đã có.

xedieu

Xe cút kít
Em xin góp 1 ý tưởng là các cụ dựa vào cái ca lăng style Tiger grill của tay Peter ấy ạ - làm cái mặt hổ có phải đậm chất Kia từ trong hồn cốt không?!!?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em xin góp 1 ý tưởng là các cụ dựa vào cái ca lăng style Tiger grill của tay Peter ấy ạ - làm cái mặt hổ có phải đậm chất Kia từ trong hồn cốt không?!!?
Quá hay, mai em sẽ thử, cảm ơn Cụ.

Mai em cũng sẽ có riêng một mẫu nữa.

Tổng cộng là sẽ có 5 mẫu, cố gắng có 10 mẫu để các Cụ bình loạn.

Chỉnh sửa cuối:

bloodfire

Xe hơi
Theo e thì bàn bạc nhiều trên này khó thể đi đến kết luận . Tốt nhất là a e nhà mình phải gặp nhau cái là ngon lành hết .
Cụ chủ Tịch đi đến bao giờ thì về ạ?
Cụ về cả nhà ta họp lại luôn vừa đc nhận quà từ bển về vừa làm luôn cái logo .
Ý của e là thế các Cụ thấy thế nào a?

Chỉnh sửa cuối:

phonghamy

Xe điện
Em đưa ra ý logo club các bác bóng bàn rôm quá mà ko ai để ý đến chuyên môn cả, Xe của bác cutkit bị pan mà ko ai để ý cả để lần sau độ gì thì mọi người để ý để ko xảy ra sự cố, em té ngay các cụ đừng ném em nhé

pupil

Xe điện
Con Hổ tôi đã làm nhưng có vẻ rộng quá không hợp!
Nó đây:

Chỉnh sửa cuối:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Theo e thì bàn bạc nhiều trên này khó thể đi đến kết luận . Tốt nhất là a e nhà mình phải gặp nhau cái là ngon lành hết .
Cụ chủ Tịch đi đến bao giờ thì về ạ?
Cụ về cả nhà ta họp lại luôn vừa đc nhận quà từ bển về vừa làm luôn cái logo .
Ý của e là thế các Cụ thấy thế nào a?
Trước khi Off để thống nhất thì cũng phải có vài mẫu để bóng bàn chứ Cụ.

pupil

Xe điện
Cái này là biểu tượng của hội và gắn lâu dài vào xe nên không ẩu được, phải chọn từ nhiều mẫu đến khi ngon thì thôi, ta có vội đâu phỏng các cụ! Đợi hôm nào CTịt về bẩu cụ MIM vác theo cái Laptop, anh em cứ là bóng bàn chỉ trỏ thoải mái - cắt cơm vợ cả ngày như kiểu trại sáng tác ý!
>>> Đây rồi Cty in decal to và hiện đại nhất ĐNA, :D:
http://www.decan.com.vn/vn/index.php/tem-bao-hanh-nhan-decan

Chỉnh sửa cuối:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Em thấy các hội khác làm được cái logo phải ít nhất cũng khoảng 7 - 8 lần ọp to, 14 - 15 lần ọp nhỏ và hơn 20 lần ọp chui thì nó mới ra được

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cái này là biểu tượng của hội và gắn lâu dài vào xe nên không ẩu được, phải chọn từ nhiều mẫu đến khi ngon thì thôi, ta có vội đâu phỏng các cụ! Đợi hôm nào CTịt về bẩu cụ MIM vác theo cái Laptop, anh em cứ là bóng bàn chỉ trỏ thoải mái - cắt cơm vợ cả ngày như kiểu trại sáng tác ý!
>>> Đây rồi Cty in decal to và hiện đại nhất ĐNA, :D:
http://www.decan.com.vn/vn/index.php/tem-bao-hanh-nhan-decan
Ý Cụ là lại lên hồ Đại Lải sáng tác hở :D

In logo cũng là cả một vấn đề đới các Cụ ợ. Vì mình in số lượng cực . . . ít :D nên nếu in 4 mầu thì chỉ đc in bằng máy Offset loại nhỏ áp suất mực yếu mầu kém và tram rất thô. Chính vì vậy nên em đề nghị mầu logo chỉ dùng mầu đơn sắc.

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Ý Cụ là lại lên hồ Đại Lải sáng tác hở :D

In logo cũng là cả một vấn đề đới các Cụ ợ. Vì mình in số lượng cực . . . ít :D nên nếu in 4 mầu thì chỉ đc in bằng máy Offset loại nhỏ áp suất mực yếu mầu kém và tram rất thô. Chính vì vậy nên em đề nghị mầu logo chỉ dùng mầu đơn sắc.
- Cái này cụ yên tâm nhé, mình sẽ in số lượng tối thiểu theo bảng giá của họ (khoảng 1000 bản A5 - giá rất hợp lý) màu sắc vô tư nhưng mình không để nhiều màu rối và xấu, nhưng tôi dự kiến 3 đến 6 màu hoặc Duotone (máy in giờ toàn 6 màu)
- Thường thì đơn sắc dùng in Logo của các hãng sản phẩm, còn biểu trưng của CLB nên đơn giản nhưng nổi bật.
- Theo ý kiến của cụ trước tiên ta phải chọn được mẫu đã sau đó sẽ chế bản và thay đổi để in thử cả màu cả đen trắng được cái nào múc cái đó!
Nếu nhập "trại sáng tác" ta chuẩn bị 1 Laptop + 1 máy in màu hoặc in ảnh Mini "sáng tác xong" in rồi gắn Demo lên mông luôn - tôi chỉ thích nhìn thực tế, còn vẽ trên máy cái khỉ gì chả đẹp :D

Chỉnh sửa cuối:

Minh Quân

Đi bộ
Chào các Bác, tôi ở SG cũng mới lấy em này được 10 ngày ( nhưng là máy xăng 2.4L của TH) nói chung theo tôi tố`t hay k tốt là tùy cảm nhận của mỗi người, như tôi đang đi INNOVA chuyển sang em này thì thấy quá good, Chúc các Bác vui vẻ, Chào thân ái và quyết thắng.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Từ ý tưởng của Cụ Điếu (cảm ơn Cụ) em phọt ra đc cái này, mời các Cụ ném đá ợ :D

Minh Quân

Đi bộ
Chào các Bác, tôi ở SG, mới gia nhập hôi SO BKS 51A 059.35, có gì xin các Bác chỉ giáo.
Xin cám ơn và hậu tạ

pupil

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng