Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

bloodfire

Xe hơi
Chết dở, cụ lại hiểu nhầm rồi, ý tôi là lúc nào cụ vứt cái nguyên bản đi cơ, cái đo đỏ của cụ ấy - chúc mừng cụ đã "trả lại tên cho em" !:D[/QUOTE]

Hihi, thế mà e tưởng cụ thích cái logo đấy. Bây giờ chắc e ko dám bóc cái logo của kia ra nữa rồi .
E tra lại tên cho vợ 2 của e roài.

bloodfire

Xe hơi
em thấy chữ CLB của cụ viết sai tí ạ. club chứ ko phải là clup ạ.
Đấy là nhầm lẫn tí mà cụ. Tại bác làm logo tập trung quá nên ko để ý đến vụ chữ nghĩa .hihi

Bao

Xe tải
Theo ngu í của em thì để là Klup giống như Koup nhí :-|

pupil

Xe điện
Ồ bác ko cho e mình nhậu cho vui, bóng bàn về vụ nogo...hiiii
Bên thớt ATGT cụ nói về bộ Luật GT cho Mobile, cái này tôi ko có, quên mất cụ nào hôm ọp ẹp có cái này. Vậy cụ nào có thì lên tiếng phát !

pupil

Xe điện
Theo ngu í của em thì để là Klup giống như Koup nhí :-|
Cụ có cách nào liên lạc được với ông Tổng thư ký hội SO hỏi xem ông í xem thiết kế Nogo dư lào rồi cái !:-??

tuanbac

Xe tăng
Tôi thấy các cụ bóng bàn vụ nogo nhiều quá mà khó đi đến hồi kết. Tôi kg biết đồ họa và viết thì có thể sẽ kg rõ nghĩa. Hay chờ cụ Win về ta off riêng chuyên đề này nhỉ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
em thấy chữ CLB của cụ viết sai tí ạ. club chứ ko phải là clup ạ.
Chuẩn đấy Cụ, đoạn đấy Gấu giục đi ăn nên hơi vội. Thanks Cụ.

@ Các Cụ: Theo em chờ Cụ chủ tịt Uynh về tổ chức Off lấy chiến lợi phẩm từ Hàn Xẻng rồi bòng bàn luôn vụ nôgô, các Cụ thấy có đc ko.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Cụ uyn mải đi trả thù dân tộc quá đấy nhé!

tuanbac

Xe tăng
Thấy các cụ ráo riết cái Logo quá, tôi không đợi lão MIM nữa vì cũng nóng lắm rồi, tuy chưa hoàn chỉnh về màu và Font chữ nhưng cứ phọt lên cái đã. Về vật liệu có lẽ in đề can mềm rồi dán lên mông có lẽ hơn, đỡ tốn công cụ LiệtVòi. Có cái mũ cối đây rồi các cụ ném đá thoải mái! :D Tôi bình giải sau vì chưa hoàn chỉnh và còn đang cố nặn xem có ra cái gì nữa không ...

Cái dưới đây là cái ở trên cắt bớt đuôi rồi dum lên cho xe nó to chút!

Cụ Pupil thử chỉnh lại hộ tôi hình thứ 2 thế này được kg:
- Bỏ chữ SORENTO to tướng ở trên cùng đi(vì mông em nó cũng có chữ này rồi,trong vòng tròn cũng có chữ này).
- Đưa tất cả các chữ còn lại vào vòng tròn(có thể bằng tiếng Việt kg?) và thêm số thứ tự thành viên, xóa ngôi sao vàng ở dưới đi.

lexus_bk

Xe điện
èo, cái hội nỳ thớt dài vãi :))

phonghamy

Xe điện

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Quả mặt hổ trước nom gớm quá, em làm lại quả này nhẹ nhàng hơn, mời các Cụ vào ném đá. :D

Chỉnh sửa cuối:

phonghamy

Xe điện
Bác xem lại màu mè thế lào chứ màu lày em thấy con hổ yếu như con mèo ý. e kết qua nogo hôm đầu của bác. Bác để ý xem bác điếu nói là tận dụng 2 chữ O của SO + vớ ý tưởng ban đầu em thấy có vẻ ổn. Còn của bác Pupil thì đưa ngôi sao lên trên ko để bên dưới bánh xe là ổn (rùi thuê in áo hàng loạt bán cho anh em để đi OFF cho máu):-bd
Quả mặt hổ trước nom gớm quá, em làm lại quả này nhẹ nhàng hơn, mời các Cụ vào ném đá. :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Bác xem lại màu mè thế lào chứ màu lày em thấy con hổ yếu như con mèo ý. e kết qua nogo hôm đầu của bác. Bác để ý xem bác điếu nói là tận dụng 2 chữ O của SO + vớ ý tưởng ban đầu em thấy có vẻ ổn. Còn của bác Pupil thì đưa ngôi sao lên trên ko để bên dưới bánh xe là ổn (rùi thuê in áo hàng loạt bán cho anh em để đi OFF cho máu):-bd
Đại khái thế thôi Cụ, nếu làm thì phải tùy theo xe mà chọn mầu phù hợp ợ. Cái hôm đầu và cái đó kết hợp với chữ Sorento (lấy chủ đạo 2 chữ "O") cũng là 1 trong những PA, nhiệm vụ bây giờ là phải ra đc càng nhiều mẫu càng tốt để hôm tới OFF còn có cái cho các Cụ bóng bàn. Cảm ơn Cụ. :D

xedieu

Xe cút kít
Em thấy cái logo này hay đấy, mỗi tội màu nó chưa nổi lắm thôi, trông có vẻ rất dễ nhận ra từ xa.

pupil

Xe điện
Cụ Pupil thử chỉnh lại hộ tôi hình thứ 2 thế này được kg:
- Bỏ chữ SORENTO to tướng ở trên cùng đi(vì mông em nó cũng có chữ này rồi,trong vòng tròn cũng có chữ này).
- Đưa tất cả các chữ còn lại vào vòng tròn(có thể bằng tiếng Việt kg?) và thêm số thứ tự thành viên, xóa ngôi sao vàng ở dưới đi.
- Ý cụ là thế này? :

- Theo ý kiến bên Tuc, nhà cháu không đưa số vào vì sẽ có người bị số 4, 7, 13, 49, 53 ...vv ! và họ sẽ không vui. Tuy nhiên kiểu chữ và cách bố trí cần phải chỉnh cho hợp lý hơn!​

Chỉnh sửa cuối:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ý Cụ là dư lày đúng ko. :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Đúng ý em, bác cách điệu thêm chữ club xuống dưới xem có rõ ý hơn ko.:-bd. quả này thấy đơn giản dễ hiểu nhìn cũng biết trên OF, lại thể hiện rõ trong bang hội SO, hiiii:))
Thì clắp :D

(Em chiều bác hết cỡ rồi nhé, chiều mai nhớ mời em cốc bia đấy) ;)

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng