Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Boing767

Xe điện
Uầy, các cụ đi Hyundai và Kia đừng có dại dùng hàng Tàu giá gần bằng hàng hịn. Các cụ đến chỗ cụ Hùng cò 41 Ng Công Trứ dùng hàng chính hãng xịn, cả cụm, tem tiếc ngon lành giá chỉ 400-450k như cụ TT2010 nói đóa. Chữ đến mấy hàng nội thất ô tô cái lưỡi đểu của Tàu đã nửa chừng ấy tiền rồi, mà lắp vào nhìn nó ko ăn nhập lắm, gá lại ko chắc chắn.
Cụ Điếu thay cái này lâu chưa mà giá thế này , hôm nay e ra chỗ này hỏi cô bán hàng nói 700k cụ ạ !!!

KITHA1416

Xe tải
HB le van luong a, các kụ đi chưa, có XXX đứng canh cho mềnh bú bia ko?

xedieu

Xe cút kít
Phí nửa cuộc đời =))
Em cũng qua cái thời dai bờ dếch rồi, chán phèo mà đôi khi phi lý lắm. Em ví dụ:

Bạn em bảo jb thì cài cái sbsetting, có cái đó bật tắt wifi và 3g rồi hầm bà lằng rất chi là nhanh. Em hỏi sao phải bật tắt, bảo cho đỡ tốn bin. Em hỏi có biết vì sao tốn bin không, không. Vì jb nên tốn bin. :)) Vậy là nó sinh ra chỉ để khắc phục nhược điểm của chính nó!

Ví dụ thế... Nên sau đó 2 cái iphone và 2 cái ipad ở nhà em dùng 1 acc mua bản quyền hết, nói chung nhiều cái hay lắm ko nói hết trên này được. Cái nhà anh apple thế mà rỏi!

KITHA1416

Xe tải
kụ điếu ơi, tui thấy cái austranfomer nó cũng hay?, kụ cho ý kiến cái?

tuctuc2010

Xe điện

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Em cũng qua cái thời dai bờ dếch rồi, chán phèo mà đôi khi phi lý lắm. Em ví dụ:

Bạn em bảo jb thì cài cái sbsetting, có cái đó bật tắt wifi và 3g rồi hầm bà lằng rất chi là nhanh. Em hỏi sao phải bật tắt, bảo cho đỡ tốn bin. Em hỏi có biết vì sao tốn bin không, không. Vì jb nên tốn bin. :)) Vậy là nó sinh ra chỉ để khắc phục nhược điểm của chính nó!

Ví dụ thế... Nên sau đó 2 cái iphone và 2 cái ipad ở nhà em dùng 1 acc mua bản quyền hết, nói chung nhiều cái hay lắm ko nói hết trên này được. Cái nhà anh apple thế mà rỏi!
Với em cứ phải vọc nó mới sướng, mà vọc trên itune store thì thứ nhất là tốn tiền vì vọc vài chục cái soft mới lấy đc 1 cái. Thứ 2 là mất thời gian, mỗi lần lấy soft gì lại phải khai báo tài khoản rồi thanh toán với ngân hàng mệt chết đi đc. Hơn nữa, vọc là con đường nhanh nhất để mình làm chủ nó hoàn toàn.

Còn với trường hợp ông bạn Cụ thì đúng là chẳng JB làm gì.

tuanbac

Xe tăng
Hu hu, chiều nay các Cụ ra HB họp mà không cho em đi với nhé. Có lẽ em phải sang Cụ Điếu thôi, hu hu. Kính mời các Cụ đêm nay xem Milan - Barca

tuanbac

Xe tăng
A, Cụ toan1477 hôm Tết Độc lập trốn không tiếp Sếp nhớ.

xedieu

Xe cút kít
Với em cứ phải vọc nó mới sướng, mà vọc trên itune store thì thứ nhất là tốn tiền vì vọc vài chục cái soft mới lấy đc 1 cái. Thứ 2 là mất thời gian, mỗi lần lấy soft gì lại phải khai báo tài khoản rồi thanh toán với ngân hàng mệt chết đi đc. Hơn nữa, vọc là con đường nhanh nhất để mình làm chủ nó hoàn toàn.

Còn với trường hợp ông bạn Cụ thì đúng là chẳng JB làm gì.
Tranh cãi cái này lại giống xe Nhật với xe Hàn thôi, nó chỉ đúng dưới góc độ của cụ! :D Mà cụ nói thế chứng tỏ cụ chưa thử dùng Appstore Account, còn em thì đã 1 tgian dài jb loạn lên rồi! :)

toan1477

Xe điện
A, Cụ toan1477 hôm Tết Độc lập trốn không tiếp Sếp nhớ.
lói thật với kụ đợt đó chuẩn bị đảo chính lên em bỏ chốn kó rám bén mảng tới những trỗ nhạy kảm đâu (cái chỗ nhạy cảm nhất là ở cạnh CT đấy ko khéo ăn bom của liên quân ) thế lên em bỏ chốn da Vũng Tàu mấy bữa thấy yên em mới về

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
xedieu nói:
Tranh cãi cái này lại giống xe Nhật với xe Hàn thôi, nó chỉ đúng dưới góc độ của cụ! :D Mà cụ nói thế chứng tỏ cụ chưa thử dùng Appstore Account, còn em thì đã 1 tgian dài jb loạn lên rồi! :)
Em mới mua soft trên appstore khoảng 100$ thôi chứ chưa nhiều, em đăng ký thẻ Visa của thằng ANZ (vụ tín dụng bằng xe KIA đấy ợ) cũng chỉ để thanh toán vụ này chứ em quen dùng tiền mặt thẻ thiếc rách việc lắm. E thề với Cụ em chưa một lần trong đời sờ vào cái máy ATM, ngay cả việc thanh toán với ANZ tuyền bọn kế toán Cty em nó làm. Cơ mà thôi, Cụ thích mầu xanh, em thích màu đỏ (hoặc ngược lại) ko áp đặt sở thích của nhau đc. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng