Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Xiền thì khỏi phải ngợi. Em vẫn còn cầm của cụ xiền chia lợi do có thành viên mới. Cụ sang bên này hội viên đông hơn lại còn mua đồ giúp các hội viên So nên em thấy....thôi em ứ nói tiếp đâu? :21:
Thảo nào, dạo này thấy cụ cũng lướt kinh quá, phần của em cụ cứ quy ra vàng miếng cho em nhá, hôm nào tiện em qua lấy :D =))

bloodfire

Xe hơi
Giá như cụ Xedieu đã phán, cụ có dám chơi kô thì để em đặt =))
E đang định đú theo theo cụ nhare nhưng tình hình là hơi vê găng ,vì theo nhời cụ Chủ Tịt phán cái gia để ipet thế kia làm e nản quá
Cụ chủ tịt ơi cái bộ cao su của e thi để cho e nhé,1-2 hôm nữa e qua xin bác,đợt này e bận quá.

bloodfire

Xe hơi
Hnay e lại thấy cụ Cutkit xuống lấn sân địa bàn quê e đấy nhé,đã thế còn cướp luôn chỗ đỗ xe của e mới đau chứ ,yêu cầu a e phân sự vụ này cho e cái. Có nên phạt cụ cutkit 1 chầu cafe ko a?

Winstorm07

Xe container
E đang định đú theo theo cụ nhare nhưng tình hình là hơi vê găng ,vì theo nhời cụ Chủ Tịt phán cái gia để ipet thế kia làm e nản quá
Cụ chủ tịt ơi cái bộ cao su của e thi để cho e nhé,1-2 hôm nữa e qua xin bác,đợt này e bận quá.
1. Bloodfire : 1 bộ gioăng cao su cửa
5. FRS : 1 bộ gioăng cửa

9. Bedam : 1 bộ gioăng cửa, 1 bao cao su
12. Kakalot :
1 bộ gioăng cửa.

Còn 4 bác chưa lấy hàng mà vừa rồi em kiểm lại chỉ còn có 3 bộ nữa thôi.
Tùy các bác :D

Hnay e lại thấy cụ Cutkit xuống lấn sân địa bàn quê e đấy nhé,đã thế còn cướp luôn chỗ đỗ xe của e mới đau chứ ,yêu cầu a e phân sự vụ này cho e cái. Có nên phạt cụ cutkit 1 chầu cafe ko a?
Em để ý đây là lần thứ 2 cụ thấy các bác khác mà chỉ đứng từ xa nhìn lại rồi lên đây thông báo.
Theo quan điểm của em thì phải phạt cafe cụ mới đúng. =))

bloodfire

Xe hơi
1. Bloodfire : 1 bộ gioăng cao su cửa
5. FRS : 1 bộ gioăng cửa

9. Bedam : 1 bộ gioăng cửa, 1 bao cao su
12. Kakalot :
1 bộ gioăng cửa.

Còn 4 bác chưa lấy hàng mà vừa rồi em kiểm lại chỉ còn có 3 bộ nữa thôi.
Tùy các bác :D

Em để ý đây là lần thứ 2 cụ thấy các bác khác mà chỉ đứng từ xa nhìn lại rồi lên đây thông báo.
Theo quan điểm của em thì phải phạt cafe cụ mới đúng. =))
Đâu có bác nói thế khác nào e tham gia vô đây chỉ để ngắm a e nhà mình.
E có gọi luôn cho bác CutKit để đòi lại chỗ đỗ xe đấy chứ nhưng vì bác CutKit đang bận nên hẹn bác CutKit để dịp khác
A mai cụ chủ tịt đi làm chưa a?
Mai e ra sân bay rồi quay về xin cụ luôn cái CAO SU nhé

pupil

Xe điện
Giá như cụ Xedieu đã phán, cụ có dám chơi kô thì để em đặt =))
Trông cái giá để Ipad quá là hay, mai nhà cháu phân phối Ipad + Ghế trẻ con giá cực mềm cho các cụ đảm bảo giàu to, đây nhá: Ipad để thế kia + 1 đàn F1 ở phía sau ... hô hô phin hay quá ... bất chợt phanh 1 phát = cụ nào có ghế thì còn Ipad, quên ghế thì ... ôi lãi vô kể :D (Hình như Gấu hoặc ai đó ngồi sau không bao giờ thắt dây thì phải, mà "đầu Gấu" thì ... chậc chậc !!!) Thôi chết bỏ miệ rồi xóa bài thế nào í nhẩy, thế này thì lão Điếu lại nẫng tay trên mất thôi ...

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Đâu có bác nói thế khác nào e tham gia vô đây chỉ để ngắm a e nhà mình.
E có gọi luôn cho bác CutKit để đòi lại chỗ đỗ xe đấy chứ nhưng vì bác CutKit đang bận nên hẹn bác CutKit để dịp khác
A mai cụ chủ tịt đi làm chưa a?
Mai e ra sân bay rồi quay về xin cụ luôn cái CAO SU nhé
Chiều nay cụ alo cho em để lấy hàng nhé,
Trông cái giá để Ipad quá là hay, mai nhà cháu phân phối Ipad + Ghế trẻ con giá cực mềm cho các cụ đảm bảo giàu to, đây nhá: Ipad để thế kia + 1 đàn F1 ở phía sau ... hô hô phin hay quá ... bất chợt phanh 1 phát = cụ nào có ghế thì còn Ipad, quên ghế thì ... ôi lãi vô kể :D (Hình như Gấu hoặc ai đó ngồi sau không bao giờ thắt dây thì phải, mà "đầu Gấu" thì ... chậc chậc !!!) Thôi chết bỏ miệ rồi xóa bài thế nào í nhẩy, thế này thì lão Điếu lại nẫng tay trên mất thôi ...
Bác Pu!
Việc chính của bác là vụ logo tình hình thế nào rồi ạ???
Bác viết báo cáo gửi cho em ngay nhá :D

pupil

Xe điện
Chiều nay cụ alo cho em để lấy hàng nhé,

Bác Pu!
Việc chính của bác là vụ logo tình hình thế nào rồi ạ???
Bác viết báo cáo gửi cho em ngay nhá :D
Cái em xinh xinh ấy bảo chỉ làm việc với cái anh tre trẻ đẹp trai đầu húi cua thôi ! :-??

toan1477

Xe điện
vụ NOGO nghĩa là NO có nên đành phải GO thôi:(( em phắn đây ko bị bụp là chít

pupil

Xe điện
vụ NOGO nghĩa là NO có nên đành phải GO thôi:(( em phắn đây ko bị bụp là chít
"Thà rằng lái chậm mà vào, Còn hơn đỗ bậy nửa ngoài nửa trong" cụ ạ, thôi thì kinh phí nó hạn hẹp nên phải đợi vậy thôi!:D Ủn cho ông Win đi may ra nhanh hơn mà ông í sợ Gấu không dám đi thì đành pó tay thôi , công ty in ấn quảng cáo mà, toàn váy ngắn chân dài mới khổ chứ!

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Cái em xinh xinh ấy bảo chỉ làm việc với cái anh tre trẻ đẹp trai đầu húi cua thôi ! :-??
Bác nói thế nào, hôm trước em điện hỏi thì mấy em ý lại bảu thích gừng già :-h:-h

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

pupil

Xe điện

xedieu

Xe cút kít
Quá muộn rồi cụ ơi! :))

phonghamy

Xe điện
bác cứ đú đi làm 2 con 1 thì mới bằng 1 con 2 của bác nhare. để hôm nào e qua thái thịnh xem bác sâu hàng. con 1 dạo nay đang rẻ.:))

o0atulao0

Xe tăng
các cụ cho e hỏi tí các cụ chạy so n rùi nên cho e hỏi tí exp về e nó với như đi xe cảm giác thế nào ạ với e đấy ngồi full đi đường trường có thoải mái k ạ. mong các cụ chỉ giá tại e có ông a đang muốn mua xe này mà e chưa đi bjo nên cũng mù tịt ạ.

Winstorm07

Xe container
Em làm chứng, đúng là hôm qua cụ Blood có gọi cho em, đồng thời em tố giác cụ Blood vụ lắp ốp má phanh và mang cá mập mà kg chịu post lên đây để anh em ném đá cho đỡ buồn tay...[-X...[-X...:D...
Bác có thống nhất với em là phải phạt bác Blood kô????
Bác lên lịch đi để em ra em làm chứng :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
các cụ cho e hỏi tí các cụ chạy so n rùi nên cho e hỏi tí exp về e nó với như đi xe cảm giác thế nào ạ với e đấy ngồi full đi đường trường có thoải mái k ạ. mong các cụ chỉ giá tại e có ông a đang muốn mua xe này mà e chưa đi bjo nên cũng mù tịt ạ.
Đọc bài Cụ luận mãi mới ra :D

Về cảm giác thì ngồi trên xe đếch bằng Q7 với X5 đâu Cụ. Ngồi full thì có Cụ nhồi 11 người vào xe rồi đấy, ko thấy ai kêu ca gì (có khi đếch còn sức mà kêu ý) :D

Chỉnh sửa cuối:

o0atulao0

Xe tăng
hi.. sr làm cho các cụ đọc vất vả quá nhưng tại nhà e chưa ai cưỡi e này nên cũng chẳng biết đánh giá nó thế nào cho chuẩn nên nhờ các cụ tư vấn cho ạ. vì nhà e thi thoảng đi cả nhà mà đg xa nên cũng ngồi thoải cần e ngồi thoải mái chút. mong các cụ chỉ giáo giùm e ạ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng