Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Cảm ơn chủ tịch, mới có chút quà nhỏ ... gọi là ... mà nhà cháu đã phổng cả mũi, do quen nghe thời sự nhà cháu có chút đề nghị nho nhỏ là chủ tịch thay mấy cái đậm đậm thành "... phát triển xứng tầm ..." :D ! Sau đó là đồng ý với cụ chủ tịch là buổi Ọp cực kỳ vui và bổ ích!
Không, em phải tra từ điển mãi mới ra mấy từ đó đấy bác Pu ạ. Viết như bác nó đi theo lối mòn mấy tờ báo lá cải em kô thích :D

Vút cao, nó thể hiện khát vọng bay cao bay xa của em chứ cần gì xứng tầm với ai :D
Thế nó mới kô đụng hàng bác ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Không, em phải tra từ điển mãi mới ra mấy từ đó đấy bác Pu ạ. Viết như bác nó đi theo lối mòn mấy tờ báo lá cải em kô thích :D

Vút cao, nó thể hiện khát vọng bay cao bay xa của em chứ cần gì xứng tầm với ai :D
Thế nó mới kô đụng hàng bác ạ :D
Xin cụ khẽ khẽ thôi ... cụ viết thì quá hay rồi, chẳng qua là nãy ọp xong về vào họp luôn tôi có lướt OF và chơi Game, cái ông @#$^&(* bên cạnh đọc trộm ông í bẩu: "Mày đi họp mà chả quán triệt gì cả ... về bảo hội mày sửa đi ... cho 2 thằng em hàng xóm nó sợ, mày không thấy chúng nó sắp hơn mình rồi à...":-B

Cuabien

Xe điện
@Bác Cua: Thì em đã nói ở trên, cái này lắp vào nó có tác dụng "tăng chân kính" là chính chứ đâu có tác dụng giảm độ ồn. Giảm độ ồn em có cái khác hay hơn cơ nhưng phải cuối tuần sau hàng mới về :P
Mấy cái núm cao su này nó rẻ nên em lắp chơi vậy thôi :D

Thế bác đã thấy đèn hậu của em chưa??? Đẹp kô bác??? :D
Em thấy rồi, chắc thời gian tới em cũng đú theo báo ngay thôi ! \:D/

mua đc ở đâu con Morning 3 máy hay thế
Lão Liệt vòi chưa xem Kia Mortning 2012 nên chưa biết rồi !

phonghamy

Xe điện
hii. báo cáo các bác e nhận hàng rùi ,định bán đấu giá bộ đèn led ở mông vợ 2 em, nhưng e lại tiếc vì phải chờ đợi quá lâu nên lại lắp vào buổi tối nhìn phê lém, cặp mông này hơi bị ngon hà lội có lẽ chỉ có 5 bác có.:))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Buổi ọp chui ngày hôm nay xem ra lại thành công mỹ mãn các bác ạ.

...
- Mợ Em tap lái - Có điều này em dám quả quyết là 2 bác Nhà rẻ và bác Blood sẽ cảm thấy vô cùng nuối tiếc vì đã kô tham gia :D
...

Em xin hết.

Chẹp chẹp chẹp, tiếc quá!

Cơ mà lần ọp sau mà vào CN thì em lại chệu :(, chơi bời nhậu nhẹt cả tuần có mỗi ngày CN để hầu vợ con đi nữa thì chắc Gấu nó cho em ngủ dưới xe luôn :((.

Bao

Xe tải
Bác chủ hội nhớ mua hộ em gioăng nẹp như của bác nhé. Đúng làm lắp đẹp thôi chứ chả có tác dụng chống ồn đâu. hì hì hì

Winstorm07

Xe container
Bác chủ hội nhớ mua hộ em gioăng nẹp như của bác nhé. Đúng làm lắp đẹp thôi chứ chả có tác dụng chống ồn đâu. hì hì hì
Riêng bộ gioăng của thì em khẳng định là có tác dụng bác ạ. Đã được kiểm chứng của 10 ông Túc với 15 ông So rồi :D

em tap lai

Xe máy
Em cũng công nhận là buổi off chui hôm qua diễn ra trên tinh thần vui vẻ và thoải mái hết cỡ =)). Từ chuyện nhỏ đến chuyện to, từ chuyện tầm vi mô đến vĩ mô đều được anh em hội So trao đổi rất kĩ càng. Cũng như nội dung buổi off bác Win đã thông báo ở trên một lần nữa em xin có lời mời chân thành đến tất cả các bác hội So cùng Gấu kết hợp tham gia cùng chúng em trong chương trình từ thiện thăm hỏi các cụ già neo đơn tại trại phong Quả Cảm - Bắc Ninh lần này. Chi tiết cụ thể đã có trong trang web của nhóm em xin trân trọng kính mời các bác bớt chút thời gian để vào tham gia cùng chúng em.
http://myvietnam.com.vn/cung-chung-suc/re-de-xuat-chuong-trinh-tham-cac-cu-gia-neo-don-tai-trai-phong-qua-cam-_-bac-nin/

Bao

Xe tải
bác hiểu nhầm í em rồi, em là em nói cái miếng nhựa dẻo gắn vào chỗ móc khóa cửa cơ mà

xedieu

Xe cút kít
Các cụ nhất là cụ Uyn không được nói logo hội Tuc chậm nhá! Em chỉ ví dụ Viettel mất 1 năm và 15 tỷ tiền tư vấn mới cho ra cái logo và slogan đấy. Hội bọn em chưa muốn chung kết vì cần để logo nó chín muồi và sâu sắc cơ!

:))

xedieu

Xe cút kít
Em bổ sung là với sự góp ý của tập thể VTC, lô gô hội em khả năng sẽ rất "xâu sắc" đấy ạ! :))

Winstorm07

Xe container
Các cụ nhất là cụ Uyn không được nói logo hội Tuc chậm nhá! Em chỉ ví dụ Viettel mất 1 năm và 15 tỷ tiền tư vấn mới cho ra cái logo và slogan đấy. Hội bọn em chưa muốn chung kết vì cần để logo nó chín muồi và sâu sắc cơ!

:))
Nói chung là tốc độ dự án của cụ cũng chỉ ngang với dự án Saving CuRua thôi chứ kô nhanh bằng chúng em được, cụ kô phải lý do :)) =))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em bổ sung là với sự góp ý của tập thể VTC, lô gô hội em khả năng sẽ rất "xâu sắc" đấy ạ! :))
Dự án logo TUC cờ lắp bắp vượt mặt dự án chữa bệnh cho Cụ Rùa rồi đới, kiểu này chắc phải có vài chục ban ngành sở tại tham gia ý. :))

Lexus430sc

Xe điện
Cụ Win nhận xét cho em cái này, nếu dán vào trông có dởm quá không?

Bao

Xe tải
quá lởm cụ ạ.:-h

Winstorm07

Xe container
Cụ Win nhận xét cho em cái này, nếu dán vào trông có dởm quá không?
Câu giả nhời của em cũng giống như cụ Bao, kô phải là lởm mà là Cực lởm cụ ạ :D
Brembo của cụ quan tâm đây này :

Gắn bằng keo chuyên dụng chịu nhiệt cụ nhé, thời gian chờ keo khô theo HDSD là khoảng 2 ngày.

Kho

Xe điện
các Cụ nhà So cho e hỏi bản Sorento TLX nhập giá 980 củ có múc đc k ạ...mà cho e hỏi luôn là thuế trước bạ cuả Sorento bây h là bao nhiêu tiền ạ.Thanks các cụ

Lexus430sc

Xe điện
Câu giả nhời của em cũng giống như cụ Bao, kô phải là lởm mà là Cực lởm cụ ạ :D
Brembo của cụ quan tâm đây này :

[IMGhttp://i227.photobucket.com/albums/dd267/hungsarang/2222.jpg/IMG]

[IMGhttp://i227.photobucket.com/albums/dd267/hungsarang/111-1.jpg/IMG]

Gắn bằng keo chuyên dụng chịu nhiệt cụ nhé, thời gian chờ keo khô theo HDSD là khoảng 2 ngày.
Đúng òi, chơi là phẩy như lày :D em vửa mới Gúc ra 1 đống Brembo nhìn kết không chịu được.

pupil

Xe điện
các Cụ nhà So cho e hỏi bản Sorento TLX nhập giá 980 củ có múc đc k ạ...mà cho e hỏi luôn là thuế trước bạ cuả Sorento bây h là bao nhiêu tiền ạ.Thanks các cụ
Xe mấy chấm? và Option thế nào cụ? Nếu cụ viết mỗi thế thì em chịu không giả nhời được!>:D<

xedieu

Xe cút kít
Dự án logo TUC cờ lắp bắp vượt mặt dự án chữa bệnh cho Cụ Rùa rồi đới, kiểu này chắc phải có vài chục ban ngành sở tại tham gia ý. :))
:)) Cuối cùng thuê chuyên gia. Cái này gọi là Bụt chùa nhà! :D

Trạng thái
Thớt đang đóng