Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
Em cũng đang thừa 1 con ốc, để chật cốp quá!

pupil

Xe điện
Liên quan đến việc giải quyết 1 con ốc bắt biển lẻ còn thừa.
Chủ trương của cả 2 hội So - Túc là góp của mỗi bác thừa 1 con còn lại ghép thành 1 bộ 2 con rồi đem bán đấu giá cho những bác có nhu cầu.
Chủ trương thì là như thế, anh em cũng tỏ ra đồng thuận nhưng hôm nay em nhận được tin nhắn đe dọa uy hiếp thế này :

[11:28:27 AM] X: còn dư 1 con ốc để dành cho e nhé
[11:28:28 AM] X: =)
[11:29:49 AM] Em: ban dau gia
[11:30:02 AM] X: mị...phang cái chết tươi gio`
[11:30:05 AM] X: o do ma bán đấu giá
[11:30:06 AM] X: :D
[11:31:10 AM] Em: phai ton trong y kien tap the
[11:31:12 AM] Em: =))
[11:31:23 AM] X: tap thể gi`
[11:31:27 AM] X: hang do bac mua cho bac ma
[11:31:32 AM] X: tài sản cá nhan
Gấu nhà em ngày nào cũng lượn trên này, các cụ cẩn thận cái miệng giúp cho em nhờ kô là khuyết ngay chức trưởng hội So đấy ạ
Các bác bảo em phải làm gì với trường hợp như này????:-??:ar!:-w
- Thành thật xin lỗi cụ, vì cái ghế trưởng hội So từ nay về sau những việc liên quan đến Xì ken xì kiếc anh em sẽ rút vào bàn kín.
- Tình hình XH đen bây giờ manh động lắm, lơ mơ nó phang thật đới nên vụ ốc nhái cụ cứ gom tất cả lại đưa tôi giữ cho vì nó chửa biết mặt ... b-)

phonghamy

Xe điện
Hôm nay e chạy Ninh bình về ok rồi ko thấy đèn báo check ắc quy nữa. Lại phải chỉnh lại đèn hôm qua gặp bác duy linh chỉnh đèn cho em nay đi cost mà như pha, chả gì e đi pháp vân xin vượt là cho ngay.
Chúc các bác giáng sinh vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối:

davitru

Đi bộ
ehhehe em vừa tham gia hội So đây các bác.. Vừa lấy xe sáng nay hihiih.. chạy phê lắm các bác ạ :D... heheh.. tuyệt sau bao ngày ước ao đọc topic các bác.. cơ mà em đang có chút vướng mắc với khoản " nghe nhìn " của xe.. xe em bản Limited 2011 nhưng ko đi hèm cable ipod.. ko hiểu bên nhập bị thiếu hay sao ấy.. các bác biết chỗ nào ở VN bán ko ah cho em biết với >"<// tjhanks các bác nhìu

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
ehhehe em vừa tham gia hội So đây các bác.. Vừa lấy xe sáng nay hihiih.. chạy phê lắm các bác ạ :D... heheh.. tuyệt sau bao ngày ước ao đọc topic các bác.. cơ mà em đang có chút vướng mắc với khoản " nghe nhìn " của xe.. xe em bản Limited 2011 nhưng ko đi hèm cable ipod.. ko hiểu bên nhập bị thiếu hay sao ấy.. các bác biết chỗ nào ở VN bán ko ah cho em biết với >"<// tjhanks các bác nhìu
Xe Cụ ko có cable ipod với cái điều khiển là thiếu rồi, xe các Cụ ý lúc mua là đầy đủ hết đới. :))

Winstorm07

Xe container
Báo cáo với các bác là sáng nay em vừa đi quét lỗi cái vụ chìa khóa kô nhận, như bác Pu nói quét ra mấy con vi rút to dã man con ngan, em mang về bỏ trong lọ nó đang bò lổm ngổm đây ạ. Cụ nào muốn xem thì chạy qua chỗ em em cho xem :D

@Davitru: Chúc mừng cụ vào hội So, cụ nhớ theo dõi lịch ọp để tham gia đầy đủ nhé.
Vụ dây cable ipod kô kèm theo xe đâu cụ ạ. Bác nhareson có 2 dây đấy, cụ cần thì chạy qua xin bác ý 1 cái về dùng tạm,
Chúng em dùng Iphone toàn cho chạy qua bluetooth nghe vẫn nét như thường

nobitta

Xe tải
Báo cáo các bác là em vừa dc bác Nhareason tốt bụng kỷ niệm cho 1 con ốc gắn biển...công nhận nhìn đẹp thật...vậy bác nào còn thừa 1 con ốc có thể cho..biếu tặng..kỷ niệm..hay bán cho e 1 con nữa cho đủ bộ để em đu theo các bác dc k..bác nào ở SG thì hú e tiếng e chạy qua lấy ngay..Thanks các bác ợ...

Chỉnh sửa cuối:

nobitta

Xe tải
Em khuyên bác k nên dùng cable Ipod làm gì cho dây nhợ lằn nhằn trông rối xe lắm...cứ làm cái USB nhỏ gọn như của em thế này...nghe nhạc nhòe luôn, cả 1000 bài....lại gọn gẽ nữa...

xedieu

Xe cút kít
Em khuyên bác k nên dùng cable Ipod làm gì cho dây nhợ lằn nhằn trông rối xe lắm...cứ làm cái USB nhỏ gọn như của em thế này...nghe nhạc nhòe luôn, cả 1000 bài....lại gọn gẽ nữa...

USB vẫn chưa sành, em là cứ phải blue tút. Vẫn nghe bằng iPhone ạ!

Lexus430sc

Xe điện
Báo cáo các bác là em vừa dc bác Nhareason tốt bụng kỷ niệm cho 1 con ốc gắn biển...công nhận nhìn đẹp thật...vậy bác nào còn thừa 1 con ốc có thể cho..biếu tặng..kỷ niệm..hay bán cho e 1 con nữa cho đủ bộ để em đu theo các bác dc k..bác nào ở SG thì hú e tiếng e chạy qua lấy ngay..Thanks các bác ợ...
Em đang thừa 1 con ốc đây, chắc phải sang tháng mới vào SG được, vào em hú bác đến lấy nhé.

Lexus430sc

Xe điện
bác để lại cho em đi e ở hn, cho gần em năn nỉ đấy, e xin bác WIN con nữa là ok đi off với các bác nó đỡ ngượng.:-??
Vưỡn đây, hẹ hẹ cụ ở đâu em đưa cho. Công nhận là có 2 con ốc bé tí thôi mà trông đẹp hẳn, đỡ lo nước chảy vào trong :))

pupil

Xe điện
Hôm nọ tính lừa lão Win con ốc mà không được, vậy cụ nào thừa để lại cho tôi 1 con, bên kia tôi dán cái stamp Baby in car rồi !

pupil

Xe điện
Tôi để ý mấy lần thấy như sau: Buổi tối về Park, khi lùi vào chuồng rồi trả lại "P" thì thấy đèn nó chuyển động chiếu chúc hẳn xuống, như vậy 1 là đèn nó liếc xuống khi chuyển từ "R" sang "P". 2 là em nó chổng mông lên khi về "P" như thằng Lexus làm cho đèn pha chúc xuống, cái này chả biết để làm quái gì nhể ?

Trạng thái
Thớt đang đóng