Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

smallboy

Xe tăng

Winstorm07

Xe container

xedieu

Xe cút kít
Xe em không biết là nó thông minh hay ngu nữa ạ, em thì kết nối BT được cho mỗi đt của em, đến cái của Gấu thì tịt không làm thế nào để kết nối được (kể cả em chõ mồm vào mic dùng lệnh chưởi nó mà nó vẫn trơ trơ):)).
Em thử bao nhiêu lần mà chỉ kết nối được 1 đt thôi cụ Điếu với cụ Win ạ (có 1 lần em thử được cái thứ 2 nhưng được mấy hôm là lại tịt) không biết sao nữa
BT là giao thức chỉ dùng đc kết nối dạng "1-1" chứ không dùng song song "1-nhiều" đc cụ nhá. Có thể cài sẵn đế lựa chọn khi cần cho nó nhanh thôi!

cubi2010

Xe buýt
Lệ Xuân nói:
Phải vòng 3 đưa lên các cụ mới dễ nhận :D:D
Boy bé ơi các cụ ở đây chỉ nhìn thấy vòng 3 mới quen thôi vì các cụ thích những cánh đồng cỏ mượt mà trên thảo nguyên mà

tucson2010

Xe tải
Sau khi đến đoạn 1 tràng tiếng Hàn, để đi được các bước tiếp theo (khoảng 5 bước) em đã phải hướng dẫn cho cụ Điếu 1 khóa tiếng Hàn cấp tốc 5 buổi với mức lệ phí 10 củ. Sau khóa học này cụ Điếu mới tự tin nghe hiểu và phát âm tiếng Hàn chuẩn để hoàn tất 5 bước kết nối tiếp theo.
Thế thì bây giờ cụ Điếu mới tự tin thu tiền phí dịch vụ kết nối bluetooth của các cụ chứ :D

Cụ Điếu có công nhận với em là đầu tư cho tri thức kô bao giờ thừa kô???? ;)
Em xin nói rõ thêm là khóa Tiếng Hàn cấp tốc 1 thầy 1 trò mà cụ Uyn nói 5 buổi 10 củ kia, là 5 buổi và mỗi buổi 10 củ đấy nhá. Chưa kể hôm bế giảng còn phải đưa thầy đi mátxa! :P
Vậy các cụ mở khóa đào tạo cấp tốc cho cho em đi. Mờ các cụ có nhận đào tạo từ xa không ợ? vì em không ở gần các cụ.:-/

phonghamy

Xe điện
Boy bé ơi các cụ ở đây chỉ nhìn thấy vòng 3 mới quen thôi vì các cụ thích những cánh đồng cỏ mượt mà trên thảo nguyên mà
Khoản này cụ nhanh nhất chi hội. keeee.
Bòi bé chuẩnbij hàng họ cho các cụ thế nào rồi? Cái con hàn gốc việt là gầy quá các cụ ko thích đâu. Nhanh lên sắp đến bài chào hè đông tới có dịp nghỉ giữa kỳ đới.*-:). Phải nhớ kỹ lời dặn dò của cụ Điếu nhé (không mạnh mẽ, uyển chuyển....) dạo này cụ đi chinh phạt các chi hội, sắp thống nhất rồi. Nhớ thật cẩn thận đấy nhé, ko được làm cụ rận. (dự phòng khoảng 3 em, có khi cụ hứng chiến thắng dùng nhiều)

Lệ Xuân

Xe tăng
phonghamy nói:
Bòi bé chuẩnbij hàng họ cho các cụ thế nào rồi? Cái con hàn gốc việt là gầy quá các cụ ko thích đâu. Nhanh lên sắp đến bài chào hè đông tới có dịp nghỉ giữa kỳ đới.*-:). Phải nhớ kỹ lời dặn dò của cụ Điếu nhé (không mạnh mẽ, uyển chuyển....) dạo này cụ đi chinh phạt các chi hội, sắp thống nhất rồi. Nhớ thật cẩn thận đấy nhé, ko được làm cụ rận. (dự phòng khoảng 3 em, có khi cụ hứng chiến thắng dùng nhiều)
Ơ có vụ này nữa hở PCT? Cho em ké nước 2 với! Đương vã quá :D

smallboy

Xe tăng
Nhìn vòng 1 thì kô phải là 1 trong những em mà Bòi bé đã show hàng :D
e đã nói là Ex mah các bác ứ chịu đọc kĩ :( e đang search trên gôgle 1 ẻm như thế nhưng not found đang dùng công cụ khác :P

Phải vòng 3 đưa lên các cụ mới dễ nhận :D:D
vòng 3 thì ko ổn ợ , quá ... mod ban nick e mất :(

Cụ Uyn chửi đểu SB kìa... :))
e bít :( , nhưng CT Chậu chức to ứ dám cãi :(

cái này chắc e hem dám up ợ :( tuổi còn quá nhỏ :(

dạ e nghe rõ và sẽ thực hiện ợ , béo quá e sẽ ép cân mah gầy quá e sẽ vỗ béo :P nuôi rau sạch từ h luôn :))

tuctuc2010

Xe điện
BT là giao thức chỉ dùng đc kết nối dạng "1-1" chứ không dùng song song "1-nhiều" đc cụ nhá. Có thể cài sẵn đế lựa chọn khi cần cho nó nhanh thôi!
Vâng em biết thế mà nhưng mà kể cả khi em tắt máy em đi cũng không kết nối BT đước với máy thứ 2 nữa cụ ạ.
Cái vụ lốp sáng này em đi rồi nhưng không cân bằng được cụ ạ vì nó bảo lốp của em bị xoắn với lại bị chửa rồi nên chỉ đảo lại để đi tạm. Lại chuẩn bị phải móc túi đi gần 2 chục củ roài:((. Mà em thấy chỗ đấy nó báo giá cao hơn chỗ Đích lốp gần 1 củ/1 quả (Mít) không biết sao lại chênh nhiều thế, không hiểu cụ Điếu có phế ở đây không nhể?:))
Cái vụ kêu vô lăng kia sau khi đảo lốp thì lại thấy hết kêu rồi cụ Điếu ạ, chẳng hiểu ra răng nữa

Winstorm07

Xe container
Vâng em biết thế mà nhưng mà kể cả khi em tắt máy em đi cũng không kết nối BT đước với máy thứ 2 nữa cụ ạ
Cụ chuẩn bị 8 củ rồi qua em em làm lại cho ( bớt cho cụ 2 củ vì làm lần thứ 2)

xedieu

Xe cút kít
Vâng em biết thế mà nhưng mà kể cả khi em tắt máy em đi cũng không kết nối BT đước với máy thứ 2 nữa cụ ạ.
Cái vụ lốp sáng này em đi rồi nhưng không cân bằng được cụ ạ vì nó bảo lốp của em bị xoắn với lại bị chửa rồi nên chỉ đảo lại để đi tạm. Lại chuẩn bị phải móc túi đi gần 2 chục củ roài:((. Mà em thấy chỗ đấy nó báo giá cao hơn chỗ Đích lốp gần 1 củ/1 quả (Mít) không biết sao lại chênh nhiều thế, không hiểu cụ Điếu có phế ở đây không nhể?:))
Cái vụ kêu vô lăng kia sau khi đảo lốp thì lại thấy hết kêu rồi cụ Điếu ạ, chẳng hiểu ra răng nữa
Vụ BT em dự cụ Uyn làm ko đúng. Em làm của em ngon lắm!

Lốp cụ chuột bạch đi, chỗ chênh 1 củ kia cụ phải hỏi rõ loại lốp, xuất xứ, hậu mãi,.. Em nghĩ chênh thế nhiều quá (đẵ dặn chênh 900k thôi mà bọn này lộ quá)! :D

Volan nó kêu tùy mặt đường đấy cụ ạ! :)

tuctuc2010

Xe điện
Cụ chuẩn bị 8 củ rồi qua em em làm lại cho ( bớt cho cụ 2 củ vì làm lần thứ 2)
Còn lâu cụ mới móc túi của GĐ tài chính em nhá, em nà em chỉ cần 1 máy thoi nhá, nếu cần máy khác em lại delete rồi em lại nối vào được như thường, giờ vụ này em nàm ngon roài he he:21:

Winstorm07

Xe container
Còn lâu cụ mới móc túi của GĐ tài chính em nhá, em nà em chỉ cần 1 máy thoi nhá, nếu cần máy khác em lại delete rồi em lại nối vào được như thường, giờ vụ này em nàm ngon roài he he:21:
Chức năng của nó cho phép kết nối tối đa 5 máy, chỉ vì tiếc 8 củ mà phải thao tác lại mỗi lần muốn kết nối thì em thấy phí quá, bán béng nó đi mua Vios đi cho nó lành :D

Lệ Xuân

Xe tăng
Winstorm07 nói:
Chức năng của nó cho phép kết nối tối đa 5 máy, chỉ vì tiếc 8 củ mà phải thao tác lại mỗi lần muốn kết nối thì em thấy phí quá, bán béng nó đi mua Vios đi cho nó lành :D
Đúng òi! Cho 5 mờ chỉ biết dùng 1, quá phí của giời. Cụ ý lại còn coi việc xoá đi để kết nối máy khác y dư phát minh mới kinh chứ!

tuctuc2010

Xe điện
Vụ BT em dự cụ Uyn làm ko đúng. Em làm của em ngon lắm!

Lốp cụ chuột bạch đi, chỗ chênh 1 củ kia cụ phải hỏi rõ loại lốp, xuất xứ, hậu mãi,.. Em nghĩ chênh thế nhiều quá (đẵ dặn chênh 900k thôi mà bọn này lộ quá)! :D

Volan nó kêu tùy mặt đường đấy cụ ạ! :)
Vâng, em cũng định sang tuần em chuột bạch quả Mít xem nó êm thế nào mà các cụ khen nó thế (khổ thân giời không thương em nhà nghèo toàn bắt em phải làm chuột bạch bất đắc dĩ:((). Mít ngoại nó báo cho em là 7củ rưỡi/1 quả, Mít Thái 4 củ rưỡi, chỗ Đích lốp bảo khoảng 3 củ rưỡi gì đó (chưa báo chính xác ạ) không biết có mít tầu không hả cụ?
Volan em chạy thử chỗ xóc cũng chạ thấy kêu nữa, chạ có lẽ

tuctuc2010

Xe điện
Iem phại tiết kiệm để mua Toi đi cho ló đẳng cấp mà:D
Mà đây là iem không phại tiếc nhá, iem là iem muốn trở nên thông thái

Chỉnh sửa cuối:

tuctuc2010

Xe điện
Đúng òi! Cho 5 mờ chỉ biết dùng 1, quá phí của giời. Cụ ý lại còn coi việc xoá đi để kết nối máy khác y dư phát minh mới kinh chứ!
ơ thế kết được 5 máy để cùng cho xe 5 chỗ hở cụ? chắc xo nhà cụ kết được tận 7 máy nhể:D

Trạng thái
Thớt đang đóng