Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

civictau

Xe tăng
HÓT HÓT HÀNG VỀ, HÀNG VỀ

Hình thức sẽ là như vậy...
Các cụ có tên trong Danh Sách sau xin vui lòng chuyển xèng cho em để nhận áo ợ...

Tên TK: NGUYEN CONG DUNG
SỐ TK: 0011003011480
Tại Ngân Hàng Ngoại Thương Việt Nam

ĐƠn Giá : 100K/ 1 cái ( Lớn, bé, già trẻ giống nhau hết ạ )
Đề nghị các cụ chuyển sớm để em làm con Lô...

Chỉnh sửa cuối:

smallboy

Xe tăng
HÓT HÓT HÀNG VỀ, HÀNG VỀ

Hình thức sẽ là như vậy...
Các cụ có tên trong Danh Sách sau xin vui lòng chuyển xèng cho em để nhận áo ợ...

Tên TK: NGUYEN CONG DUNG
SỐ TK: 0011003011480
Tại Ngân Hàng Ngoại Thương Việt Nam

ĐƠn Giá : 100K/ 1 cái ( Lớn, bé, già trẻ giống nhau hết ạ )
Đề nghị các cụ chuyển sớm để em làm con Lô...
e xin phép đăng kí ạ ............
e nhìn hao hao giống áo của paul sì mít =))

smallboy

Xe tăng
thay chữ Tusson club bằng IX Club liệu có hơn ?
e xin hết . nghe cho nó bí ẩn :P

smallboy

Xe tăng
Hay thay bằng XXX Club cho dễ hình dung cụ Bòi bé :D
ấy ấy bác như thế là ko ngoan đâu nhé ... e cứ tưởng So là hội ngoan nhất OF ... nào ngờ và e rất nghi ngờ :))

civic : e chợt nhận ra 1 điều và đã SMS cho bác civic , chưa thấy bác zi'p lai .

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ Chánh Vic vất vả quá .Cụ cho lại cái danh sách hôm trước đã đăng ký số lượng, size, loại nam nữ,tổng tiền....của từng người và hạn cuối cùng để các Cụ tiện theo dõi đăng ký và nộp tiền. Các Cụ chưa đăng ký thì cập nhật đăng ký luôn để in 1 thể. Các Cụ đăng ký sớm vì sẽ không có lần in thứ 2 đâu.
@ các Cụ VTC : Các Cụ khẩn trương đăng ký và nộp xèng để Cụ Chánh triển khai sớm cho kịp chương trình của Hội.

ketoantre

Xe máy
Chúc mừng cụ Điếu.Em bé iu quá...:) nhìn em lại muốn độ xe nhà e ..:D

Chỉnh sửa cuối:

aaathanh

Xe tải
Chúc mừng cụ Điếu ! Chuẩn ko cần chỉnh, giống quá giống quá.
@civic: cụ cho iem đăng ký áo như ban đầu nhé.

ketoantre

Xe máy
Cụ chốt độ theo p.án nào rồi (Dạo này of tậm tịt quá, có khi gõ xong lại ko post đc)
E độ theo Phương án 11 và bổ xung toàn bộ Led cho trước và sau.Có điều bên Duk bán hàng cũng chưa phải chuyên nghiệp vừa chờ lâu ( Hẹn e 2 tuần nhưng hơn 4 tuần mới có hàng) Đèn Led thì Duk chuyển cho bác thợ 191 LLQuân cũng gia công bị lỗi về khâu chế biến,mai e phải vác đèn cốp lên để mổ lại.Cả 2 bác bán đèn và gia công đèn đều phục vụ tóm lại là... chán...E phải ra Minh Khôi nhờ lắp vì bác thợ của Duk lên nhà e bỏ toẹt cái thùng đèn rồi out.Minh Khôi thì nhiệt tình và phục vụ tốt.Tổng thiệt hại của e là 30 củ.Đốt bên Duk 25 củ và MK 5 củ.
Kinh nghiệm sau khi chuột bạch : Chất lượng đèn thì chưa rõ lắm.Kỹ thuật thì bình thường,service thì quá kém.Bác nào mua sau nên lưu ý kỹ về nơi gia công và thời gian giao hàng.Bác Duk nếu có đọc mục này nên rút kinh nghiệm mới có thể phát triển đc chứ SG họ làm tốt cái khoản này lắm.
Thanks bác Điếu.

phonghamy

Xe điện
Bác trẻ quá lại làm kế toán, nên làm toán nhiều, mắc bệnh nghề nghiệp nên làm gì cũng có tý khấu hao. Bên e off đều dặn toàn bàn cách đánh khựa, mà cũng chả ai thay mắt, mổ thủy tinh thể hết tầm như bác cả. Nhìu xiền wa, trong đó bác phải thêm xiền mua cái bực bội vào người nữa, bọn em chả ai bỏ tiền mua việc đó làm giề. Tóm lại là hội tuc có gặp mặt thì bác ra cùng sau nay đỡ mắc phải những việc tương tự.keeeeee

xedieu

Xe cút kít
Hình như trong white list khuyến cáo cả 11 phương án của em làm gì có 191 Lạc Long Quân hả bác KTT? Bác liều thật! :D Tý bác show ít ảnh lên xem thế nào để anh em chúc mừng nhé!

Winstorm07

Xe container
E độ theo Phương án 11 và bổ xung toàn bộ Led cho trước và sau.Có điều bên Duk bán hàng cũng chưa phải chuyên nghiệp vừa chờ lâu ( Hẹn e 2 tuần nhưng hơn 4 tuần mới có hàng) Đèn Led thì Duk chuyển cho bác thợ 191 LLQuân cũng gia công bị lỗi về khâu chế biến,mai e phải vác đèn cốp lên để mổ lại.Cả 2 bác bán đèn và gia công đèn đều phục vụ tóm lại là... chán...E phải ra Minh Khôi nhờ lắp vì bác thợ của Duk lên nhà e bỏ toẹt cái thùng đèn rồi out.Minh Khôi thì nhiệt tình và phục vụ tốt.Tổng thiệt hại của e là 30 củ.Đốt bên Duk 25 củ và MK 5 củ.
Kinh nghiệm sau khi chuột bạch : Chất lượng đèn thì chưa rõ lắm.Kỹ thuật thì bình thường,service thì quá kém.Bác nào mua sau nên lưu ý kỹ về nơi gia công và thời gian giao hàng.Bác Duk nếu có đọc mục này nên rút kinh nghiệm mới có thể phát triển đc chứ SG họ làm tốt cái khoản này lắm.
Thanks bác Điếu.
Nói bác đừng buồn chứ 30 củ bác bỏ ra mà vào tay em thì trong xe bác có cái đèn nào em thay bằng LED hết cũng chưa hết đến từng đó.
Mà là thay nguyên bộ chứ kô phải mổ kô phải rạch gì luôn nhé.

Thôi, đây cũng kinh nghiệm cho các bác khác :)

civictau

Xe tăng
thay chữ Tusson club bằng IX Club liệu có hơn ?
e xin hết . nghe cho nó bí ẩn :P
Lúc bảo chú đóng góp ý kiến thì chú cứ thập thò ngoài cửa... giờ chú lại chém anh. Hình thức và phương án đã chốt rồi bòy bé ạ... Anh nghĩ mỗi người một con mắt thẩm mỹ khác nhau, anh cho thế là được rồi, còn có người bảo thế là không được... làm dâu chăm họ nó là thế> Nói tóm lại chú trim ưng thì chuyển tiền cho anh....:))

civictau

Xe tăng
Nói bác đừng buồn chứ 30 củ bác bỏ ra mà vào tay em thì trong xe bác có cái đèn nào em thay bằng LED hết cũng chưa hết đến từng đó.
Mà là thay nguyên bộ chứ kô phải mổ kô phải rạch gì luôn nhé.

Thôi, đây cũng kinh nghiệm cho các bác khác :)
ý cụ là dư thế nào...:))

civictau

Xe tăng
DANH SÁCH ĐÂY CÁC CỤ

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Lúc bảo chú đóng góp ý kiến thì chú cứ thập thò ngoài cửa... giờ chú lại chém anh. Hình thức và phương án đã chốt rồi bòy bé ạ... Anh nghĩ mỗi người một con mắt thẩm mỹ khác nhau, anh cho thế là được rồi, còn có người bảo thế là không được... làm dâu chăm họ nó là thế> Nói tóm lại chú trim ưng thì chuyển tiền cho anh....:))
Đúng dồi, giờ thể hiện tố chất làm lãnh đạo là ló phải thế. "Anh chốt rồi mà chú nào còn ý kiến ý cò là anh cho ra ngoài" =))
Tuy nhiên, cần phải mạnh dạn và kiên quyết hơn nữa, phải thế này "Nói tóm lại là chú chuyển tiền ngay và luôn cho anh, kô tháng này anh cắt thi đua".. chứ kô cần phải nói "Ưng thì mới chuyển.." =))

Cụ Phíc nên rút kinh nhé ;)

civictau

Xe tăng
Đúng dồi, giờ thể hiện tố chất làm lãnh đạo là ló phải thế. "Anh chốt rồi mà chú nào còn ý kiến ý cò là anh cho ra ngoài" =))
Tuy nhiên, cần phải mạnh dạn và kiên quyết hơn nữa, phải thế này "Nói tóm lại là chú chuyển tiền ngay và luôn cho anh, kô tháng này anh cắt thi đua".. chứ kô cần phải nói "Ưng thì mới chuyển.." =))

Cụ Phíc nên rút kinh nhé ;)
Vâng! Xin tiếp thu ý kiến của cụ...
@All các cụ, nếu các cụ chuyển xèng ngay trong ngày hôm nay, thì sẽ có Áo kịp cho các cụ mặc đi xem VOC.... còn không thì nhà SX ko chịu trách nhiệm.

Winstorm07

Xe container
Vâng! Xin tiếp thu ý kiến của cụ...
@All các cụ, nếu các cụ chuyển xèng ngay trong ngày hôm nay, thì sẽ có Áo kịp cho các cụ mặc đi xem VOC.... còn không thì nhà SX ko chịu trách nhiệm.
Cụ phải nói rõ là VOC năm nay hay là sang năm???!!!!
Em dự là các bác ý sẽ hiểu là VOC 2012 đấy ạ.

Cụ nào cá với em kô???
Nếu hôm nay các bác Túc có trong danh sách mà đóng đủ tiền luôn trong ngày em sẵn sàng xin lỗi tại HB, còn bằng kô thì ngược lại :D

Lexus430sc

Xe điện
Em ủng hộ ý kiến Chủ tịch. Cụ Vích đâu vào xác nhận đi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng