Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
@Các cụ VTC: Cảm ơn các cụ nhiều!

các bác cho phép em hỏi một câu hơi ngu một tí, em mới lấy con tucson về, nhưng lúc đi dùng phanh có tiếng kêu kít kít , không biết do xe mới thế, hay là do lỗi phanh ?
cảm ơn các bác
Xe mới thôi, ko sao cụ ạ!

smallboy

Xe tăng
các bác cho phép em hỏi một câu hơi ngu một tí, em mới lấy con tucson về, nhưng lúc đi dùng phanh có tiếng kêu kít kít , không biết do xe mới thế, hay là do lỗi phanh ?
cảm ơn các bác
ko phải như cụ điếu nói đâu nhá .
nếu bác mua xe Thành Công thì đó là do phanh có vấn đề . phanh ăn ko đều ạ

tralemi

Xe đạp
Phanh vẫn ăn bình thường bác ạ, nhưng lúc già phanh chầm chậm em thấy có tiếng kêu kít kít, còn lúc đi bình thường thì không có gì ạ,

Chỉnh sửa cuối:

tralemi

Xe đạp
các bác có hướng dẫn bằng tiếng việt cho em xin với, cảm ơn các bác

phonghamy

Xe điện
Theo như bác Điếu nói ( giám đốc điều hành tucson vn) là tucson có 64 bản cho nên bác có muốn sử dụng một cách thiết thực nhất và chính xác thì hẹn gặp bác tại địa chỉ HB xã đàn hoặc TH nguyễn khánh toàn, các buổi trưa hoặc chiều trong tuần trừ thứ 7 Cn, đến đó bác sẽ nhận được sự tiếp đón nồng nhiệt của đội ngũ lễ tân, sự tư vấn tận tình của các chuyên gia hàng đầu về kỹ thuật được đào tạo tại hàn quốc và có thời gian làm việc lâu năm tại các gara, bác cảm nhận được tình cảm chân thành của hội Tucson vn.:-bd

Winstorm07

Xe container
Ngoài HB - Xã Đàn có bán đấy! Trưa rảnh cụ ra mờ mua :D
Theo như bác Điếu nói ( giám đốc điều hành tucson vn) là tucson có 64 bản cho nên bác có muốn sử dụng một cách thiết thực nhất và chính xác thì hẹn gặp bác tại địa chỉ HB xã đàn hoặc TH nguyễn khánh toàn, các buổi trưa hoặc chiều trong tuần trừ thứ 7 Cn, đến đó bác sẽ nhận được sự tiếp đón nồng nhiệt của đội ngũ lễ tân, sự tư vấn tận tình của các chuyên gia hàng đầu về kỹ thuật được đào tạo tại hàn quốc và có thời gian làm việc lâu năm tại các gara, bác cảm nhận được tình cảm chân thành của hội Tucson vn.:-bd
PR là nhiệm vụ của Bòi bé, 2 bác đừng có những động thái thô quá, khách chạy mất hết thì lại bị mắng đới.

Thứ hai là ngày đầu tuần, các bác cố gắng chăm ngoan để cuối tuần này được đi xem VOC nhé :-bd:-bd

civictau

Xe tăng
Cụ Chánh văn phòng đi " Quất " thư giãn xong về tiếp tục nhiệm vụ áo đồng phục cho Hội đi nhé ! Tuần tới cố gắng ra mắt sản phẩm theo đúng kế hoạch tháng 6 Cụ nhé!
@Smallboy : Làm tốt công tác truyền thông về ý nghĩa và trách nhiệm của các thành viên về Bộ đồng phục , phối hợp cùng Cụ Chánh triển khai gấp (chọn mẫu mã, chất liệu, lấy số đo...)hoàn thành sớm chương trình hành động VTC nhé!
@ Xedieu : Chuẩn bị tổ chức hội nghị Show hàng về sản phẩm mà âm thầm bấy lâu nay bận rộn nhé!
Thưa các cụ em đã đi Quất về... ke ke.Biển Động quá, Ghẹ dạt hết nên núi rồi... lại dùng đồ nhà vậy....
Nói đến áo quần mà em đang bùn hết cả người đây này, dự định của em là xong trước ngày đi LVHCDTV, nhưng không kịp rồi các cụ ơi, con Thợ May nhà em nó nghỉ việc đột xuất về lấy chồng các cụ ạ... Thôi trường hợp cuối cùng thì ai có gươm thì dùng gươm, còn ai có súng thì dùng súng. Nếu ai không có, cứ bảo em em mượn của cụ điếu cho, cụ ấy có 64 loại Áo đồng phục OF các hội đấy...:-o
Chuẩn không cần chỉnh....

civictau

Xe tăng
Giờ mới biết tin. Chúc Mừng cụ điếu nhá!! Trộm vía ! cháu xinh hơn bố...
Phải cắp sách đến hỏi cụ rồi, em cũng đang muốn cho nó có anh có em... ka ka
Cụ có định hướng cho cháu nó đi theo con đường của bố không? Nếu có, thì nhất định phải gặp nhau ở HB cái, để các chú, các bác... Chúc Cháu Hay Ăn Chóng Lớn cái nhể !!!!

Đề nghị bòy bé vào lên kế hoạch cụ thể, để hội Túc chào đón TV mới !!!

KITHA1416

Xe tải
F nhà kụ Điếu đúng giỏ nào quai đấy, ko sai một mm !!! sao kụ nặn chuẩn vậy??? chúc mừng nhá

xedieu

Xe cút kít
Báo cáo các cụ là có khi phải để sau đầy tháng cháu rồi em xin bia bọt vụ này cho nó lành các cụ ạ - Thôi thì các cụ đã dạy có kiêng có lành nên cho em delay lại mấy tuần! (b)

Em là em yêu các cụ OF nhất đấy, chứ công ty em rồi bạn bè em cũng chả ai được em cho biết là đã có thêm F1b đâu! :D

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cứ sau đầy tháng Cụ làm báo cáo cũng được Cụ Điếu ạ.

micraft

Xe tải
Em post nhầm ảnh đấy. Đây này, "con hàng" em cặm cụi độ suốt thời gian qua, đến nỗi không cả có thời gian đi off đây này:

Chúc mừng cụ Xệ, kiểu này chắc năm sau cụ lại tổ chức quả phượt hoành tráng hà Hà Nội - Sài Gòn đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng