Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuctuc2010

Xe điện
Hội HTC góp xèng nhờ bác Winstorm07 dịch HDSD Tuc 2010 ra Tiếng Việt đê? Có bác nào phản đối vụ này không ạ?
Sao không thấy ai nhắc lại vụ này nhỉ ? Đề nghị cụ Xedieu làm đầu mối đại diện cho anh em làm việc với cụ Winstorm07 được không?
Vụ này ế hàng rồi cụ, bọn em thuộc lòng cái HDSD của túc roài. Cụ cứ tích cực đi ọp ẹp cùng các cụ trên này thì cụ cũng sẽ thuộc ngay nhá.

tuctuc2010

Xe điện
Ơ mà chiều nay vẫn tiếp tục SN OF hả các cụ. Em giờ đi làm về mới biết, có cụ nào đi tiếp không ạ?

xedieu

Xe cút kít
Hội HTC góp xèng nhờ bác Winstorm07 dịch HDSD Tuc 2010 ra Tiếng Việt đê? Có bác nào phản đối vụ này không ạ?
Sao không thấy ai nhắc lại vụ này nhỉ ? Đề nghị cụ Xedieu làm đầu mối đại diện cho anh em làm việc với cụ Winstorm07 được không?
Cụ là mem nam thì em sẽ giới thiệu cụ CIVICTAU đên tận nơi hướng dẫn, còn mợ là mem nữ thì để em ạ! :D

aaathanh

Xe tải
Cụ là mem nam thì em sẽ giới thiệu cụ CIVICTAU đên tận nơi hướng dẫn, còn mợ là mem nữ thì để em ạ! :D
Nếu là mợ thì iem khuyên đừng, cụ Điếu vào nhà nghỉ hướng dẫn sử dụng thì chít.

aaathanh

Xe tải
Các cụ ơi iem thấy lắp bi xong xe nào cũng dương fa vào iem. Hay tại cos vừa sáng vừa cao quá??? Mong các cụ cho ý kiến ạ

Tắckè_Tucson

Xe buýt

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Các cụ ơi iem thấy lắp bi xong xe nào cũng dương fa vào iem. Hay tại cos vừa sáng vừa cao quá??? Mong các cụ cho ý kiến ạ
Nó giương fa lên vì nó sợ mình sáng hơn nó đấy. Em và cụ Điếu đều thấy thế ! Cụ điếu đang nghiên cứu đề tài giảm độ sáng đới ! Cụ chuẩn bị tinh thần nhé!

Winstorm07

Xe container
Bác ơi, em mất việc lâu rồi, trước em cũng tính bắt tay vào làm rồi nhưng sau này Bác Điếu đã tự dịch và cho in rồi tái bản 2 lần rồi ạ. Nghe đâu số lượng lưu chiểu khoảng 2 vạn bản gì đó vì còn xuất cả sang bên Cam pốt nữa cơ ạ.

Bác Điếu đã có lời thế này thì bác nên khai đúng giới tính của mình có khi lại được bác Điếu tận tình hướng dẫn, tặng luôn cho 3 quyển HDSD có chữ ký tặng của bác Điếu luôn ý chứ :D

Chỉnh sửa cuối:

first_love_10

Xe đạp
Hix hix... Có HDSD tiếng việt các Cụ share em với.....tiếng anh thì học nhiều biết ít....lại ở xa các cụ quá....xe mới lấy về cứ như Mường xuống Hà Nội các cụ a :)) Các Cụ giúp đỡ

Winstorm07

Xe container
Hix hix... Có HDSD tiếng việt các Cụ share em với.....tiếng anh thì học nhiều biết ít....lại ở xa các cụ quá....xe mới lấy về cứ như Mường xuống Hà Nội các cụ a :)) Các Cụ giúp đỡ
Cái quan trọng là giới tính thì vẫn chưa chịu khai :D

aaathanh

Xe tải
Cụ giương pha lại đi!
Tất nhiên nháy 1,2 lần mà ko hạ cos thì iem giương fa lại. Nhưng fa iem ko có tác dụng hay sao ý( bóng fa iem lắp lại bóng cũ h90) Theo cụ Điếu và các cụ iem có nên lắp thêm FF50 ở chỗ Nam Vũ ko?

aaathanh

Xe tải
Nó giương fa lên vì nó sợ mình sáng hơn nó đấy. Em và cụ Điếu đều thấy thế ! Cụ điếu đang nghiên cứu đề tài giảm độ sáng đới ! Cụ chuẩn bị tinh thần nhé!
Vâng iem chuẩn bị luôn.Nhưng liệu mình có thể chỉnh cho cos thấp xuống 1 tý được ko ạ?

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Vâng iem chuẩn bị luôn.Nhưng liệu mình có thể chỉnh cho cos thấp xuống 1 tý được ko ạ?
Cụ có lắp cả Fa và Cos như của em với cụ Điếu không? Nếu cụ chưa lắp fa xenon thì cụ nên lắp đi, lắp xong sẽ thấy hoàn toàn hài lòng về việc đầu tư của mình. À mà cụ có lắp ở chỗ Cụ Minh Khôi không? Nếu cụ lắp ở Minh Khôi thì cụ có thể nói cậu Thảo chỉnh Cos tuy nhiên theo các Chiên gia thì thế hệ mới đèn nó vếch lên phía bên phải để soi biển chỉ dẫn trên đường Cụ ạ. Còn FF50 em nghĩ không cần thiết khi cụ đã lắp xenon cả fa và cos.

Tắckè_Tucson

Xe buýt
@ All VTC :Hôm trước đi Sinh nhật OF 5 em có mua 1 áo của Ban tổ chức em thấy chất liệu vải cũng ổn và đặc biệt chữ otofun.com thêu rất đẹp nhỏ gọn và sang trọng ở bên góc trái của áo vừa lịch sự vừa sang trọng và cũng khoe ra được tinh thần của diễn đàn. Nhân chuyện này em muốn bàn với các Cụ Tuc về áo của Hội . Về màu sắc em nghĩ nên chọn màu đỏ như áo Demo của Cụ Civic, áo này vừa có thể dùng đi OFF hội Sor+Tuc vừa tham gia SN otofun dễ nhận ra nhau mà không khác biệt lắm chứ hình cái oto bánh trẹo đi và to đùng giữa ngực em nghĩ không hợp lắm. Theo ngu ý của em nên sáng tác Logo vừa đủ in hoặc thêu ở góc trái của áo hình elip bên trên là chữ Tucson giữa là VTC và phía dưới là Otofun.net gồm 3 hoặc 4,5 màu. Em không biết vẽ nên vẽ bằng mồm vậy. Em kêu gọi các Cụ , các nhà thiết kế, đặc biệt Cụ Điếu là nghề nhà trồng được nghiên cứu và thiết kế sau đó mình cùng đưa ra các mẫu và chọn mẫu chuẩn cho hội.Thời gian từ nay đến hết tháng 6 mình có sản phẩm mong các Cụ ủng hộ và đóng góp ý kiến để thương hiệu của Hội ngày càng lan rộng đúng tinh thần của Otofun.Logo này cũng sẽ là Logo dán trên kính lái và mông để ra đường nhận nhau. Em mong các Cụ cho ý kiến ạ.

aaathanh

Xe tải
Cụ có lắp cả Fa và Cos như của em với cụ Điếu không? Nếu cụ chưa lắp fa xenon thì cụ nên lắp đi, lắp xong sẽ thấy hoàn toàn hài lòng về việc đầu tư của mình. À mà cụ có lắp ở chỗ Cụ Minh Khôi không? Nếu cụ lắp ở Minh Khôi thì cụ có thể nói cậu Thảo chỉnh Cos tuy nhiên theo các Chiên gia thì thế hệ mới đèn nó vếch lên phía bên phải để soi biển chỉ dẫn trên đường Cụ ạ. Còn FF50 em nghĩ không cần thiết khi cụ đã lắp xenon cả fa và cos.
Iem cảm ơn cụ! Hôm trước em lắp ở Minh Khôi, cậu Thảo bảo ko cần lắp fa xenon,bây giờ chạy ngoài đường thực tế mới thấy mình nháy fa nó ko sáng hơn bao nhiêu. Có khi iem phải lắp cả fa xenon vậy.

xedieu

Xe cút kít
Cụ dùng pha xenon thì nháy nó càng ko sáng.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Iem cảm ơn cụ! Hôm trước em lắp ở Minh Khôi, cậu Thảo bảo ko cần lắp fa xenon,bây giờ chạy ngoài đường thực tế mới thấy mình nháy fa nó ko sáng hơn bao nhiêu. Có khi iem phải lắp cả fa xenon vậy.
Ầy, Cụ đừng có dại lắp fa xenon nhá, bóng xenong nó phải mất thời gian khởi động mới đạt đc độ sáng, Cụ nháy fa nó ko đủ TG để sáng đâu. Cụ Uynh bên em đang ngậm đắng nuốt cay đôi bóng xenon hơn 4 củ mà bỏ xó đới Cụ. =))

Fa Cụ cứ chơi Halogen thôi, muốn chiến đấu thì cứ chơi bóng 500K trở lên là ngon rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng