Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

smallboy

Xe tăng
Bòy bé hồi này Gà qué nhiều quá hay sao mà quên việc thế nhỉ?"Tớ là quý cậu lắm đấy! Nếu không thì đã cho cậu lên lương trước hạn ..."
dạ dạ cám ơn chủ tịch ạ , dạo này gà đang vào vụ cụ ạ :( e chả onl dc nhiều mong chủ tịch bỏ quá cho ạ

e còn 3 cục rung rinh mah đợi bác xedieu lắp giúp vào cánh cửa mah chả thấy đâu :( hichic
hay thôi e bán , cụ nào cần thì sms cho e nhá e lấy Cost thấp lắm ạ :x

smallboy

Xe tăng
ah cụ Win ơi e mún có chữ IX cho xe , cụ xem thế nào đợt hàng này cho e ké đc ko ?

pro.9x

Xe hơi
DANH SÁCH CẬP NHẬT TÍNH ĐẾN 13h NGÀY 2/6
Do lo ngai giá USD giảm mạnh lên BLĐ sẽ rút ngắn thời gian đặt hàng từ : hạn cuối vào ngày 10/6 lên thành hạn cuối vào ngày 3/6/2011.

Các cụ kiểm tra lại cho em lần cuối để ban lãnh đạo sẽ Fích vào ngày mai 3/6/2011.
Tính đến thời điểm này mới có 19 chiếc cả lớn lẫn bé đăng ký, nhưng không vì thế mà ảnh hưởng đến tiến độ giao áo của BLĐ.
Đề nghị vỗ tay .............................(:|
bây giờ có đăng ký được nữa không hả cụ:-??cho em đk thêm 1 áo nam cỡ L nữa cụ nhé.tổng cộng là 2 áo nam 1 L và 1 M

civictau

Xe tăng
Em chốt danh sách đây !!

civictau

Xe tăng
Trong danh sách này em chưa thấy có list hàng Biếu, Cho, Tặng cụ Civic ơi =P~=P~
Cụ kè chưa gửi số lượng cho em nên em chưa đưa vào đây được.... Ngoại giao là việc của Lãnh Đạo mà cụ ơi, em lính tráng thì sếp chỉ đâu em chém đấy thôi..>:)

civictau

Xe tăng

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ kè chưa gửi số lượng cho em nên em chưa đưa vào đây được.... Ngoại giao là việc của Lãnh Đạo mà cụ ơi, em lính tráng thì sếp chỉ đâu em chém đấy thôi..>:)
Các Cụ nhắc em mới nhớ nhiều việc quá xin lỗi các Cụ. Cụ Civic xem lên danh sách các Bộ ngành quan chức bên Sor để tặng các Cụ ấy áo của Hội nhớ đo kích thước kỹ càng, nam nữ rõ ràng kẻo nhầm thì phiền lắm....

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Cụ dieu tuyền mặc áo tàng hình thôi.... chứ mấy cái áo bang hội này cụ ấy không mặc đâu, sợ bị lộ mà..:))
Cụ Điếu mặc dù đã đổi xe , nhưng xét ra VTC có được lớn mạnh như ngày hôm nay là công lao của Cụ ấy rất lớn nên đề nghị Cụ Vic đưa tên Cụ Điếu vào danh sách quà tặng các Bộ ngành nhé ! Các Cụ đồng ý thì vodka cái.

civictau

Xe tăng
Các Cụ nhắc em mới nhớ nhiều việc quá xin lỗi các Cụ. Cụ Civic xem lên danh sách các Bộ ngành quan chức bên Sor để tặng các Cụ ấy áo của Hội nhớ đo kích thước kỹ càng, nam nữ rõ ràng kẻo nhầm thì phiền lắm....
Cụ Điếu mặc dù đã đổi xe , nhưng xét ra VTC có được lớn mạnh như ngày hôm nay là công lao của Cụ ấy rất lớn nên đề nghị Cụ Vic đưa tên Cụ Điếu vào danh sách quà tặng các Bộ ngành nhé ! Các Cụ đồng ý thì vodka cái.
-Vâng! lãnh đạo đã có chủ trương, đường hướng thì những người thực thi như em xin theo ngay ạ...
-Em sẽ gửi nhã ý này đến Ban Lãnh Đạo hội SOr, và cử 1 em nhân viên trẻ đẹp, nách dài tới chân sang đo kích thước cụ thể ạ..
-Và điều thứ 3 nữa là cũng sắp đến ngày SN diễn đàn rồi... mung lung quá, thấy các cụ có vẻ bận việc nên thấy đưa thời gian chung chung quá, không có lịch phân công cụ thể gì cả. Vậy em có ý kiến thế này, Ngày mai 4/6/20011 liên hội SOR & TUC chúng ta ọp chui ở Hiếu Béo cái, để bàn chương trình cụ thể nhẩy????
Kính mời các cụ tham gia đầy đủ!!

xedieu

Xe cút kít
Giờ thế này thì gay quá nhỉ? Vì 7h tối em lại có việc mất rồi.
Em bận từ 6h cơ cụ Tacke ạ. SN có khác, muộn thật đấy! :((
Cụ điếu o đăng ký à? Cụ vic bắt cụ điêu mua cho cả nhà đe, heheL-)
Bắt em mua thì em mua nhưng mà em không mặc đâu đấy! :D
Cụ dieu tuyền mặc áo tàng hình thôi.... chứ mấy cái áo bang hội này cụ ấy không mặc đâu, sợ bị lộ mà..:))
Lý do đây này! :))
Em có bán đi đâu, còn lấy thêm 2 em Tuc nữa cho công ty đấy cụ ạ! (b)

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Chiều mai Hiếu béo đi các Cụ Tuc So ơi ! 17h nhé ! Nội dung bàn về vấn đề SNOF và 1 số chuyên đề mà Thanh thủy chưa trao đổi hết.

civictau

Xe tăng
Cụ civic cho em đăng ký 1 cái to nhất nhé, ao SO của em hỏng rồi, em nói thật ko đùa đâu.
Nhất định cụ là khách VIP rồi... em đã có nhời với hội SOR từ chiều, cụ là người đầu tiên giả nhời em...
Chiều mai Hiếu béo đi các Cụ Tuc So ơi ! 17h nhé ! Nội dung bàn về vấn đề SNOF và 1 số chuyên đề mà Thanh thủy chưa trao đổi hết.
Ok chiều mai cụ kè nhé.... em xin được visa rồi... hé hé..

smallboy

Xe tăng
chiều mai các cụ đi nhớ sms cho e nhóa :D e tham gia đầy đủ ạ :D
mai e đi chăn gà tí là ve HN ngay :x

xedieu

Xe cút kít
Ngày mai, em đề nghị hai hội Tuc Sor có mặt ở ngã 3 Audi - Toyota Mỹ Đình vào lúc 15:30 nhá!
Xin được thông báo chương trình chi tiết tới các bác như sau :
Thời gian : Từ 16h đến 21h30 ngày Chủ nhật 5/6/2011
Địa điểm : Khu vực khán đài A , sân vận động Mỹ Đình, HN
Chương trình có những nội dung chính như sau:

Trạng thái
Thớt đang đóng