Trao đổi kinh nghiệm Hyundai Tucson 2010 (IX35) - Phần 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

tucson 2010

Đi bộ
Cu xedieu oi, nha chau linh moi, vua cuoi em tuc 2010. Nghe cac cu noi ve cai op cua nhua va cuc khu rung nha chau thich qua. Cu cho nha chau dat 1 bo op cua nhua va 5 cuc khu rung co duoc khong a? Cu thong cam vi viet kg co dau do nha chau ol tren mobile. Nha chau trong sai gon cu a.

smallboy

Xe tăng
Bòy bé mua cho ai? cho cụ hay cho gấu? mua có 1 cái thì cọc cạch à??? Đây cũng bắt Bác sa cũng đang ngồi chờ các cụ Hôm ở Hiếu Béo Bắt MU mời đi uốn bia đây. Được hay các cụ ấy quên?
e lấy cho e thôi vi làm gì đã có F1 ? gấu thì thôi mệt lắm này thế này mai khác ... chả lẽ e đòi lại áo mỗi lần như thế ?

tuctuc2010

Xe điện
Cu xedieu oi, nha chau linh moi, vua cuoi em tuc 2010. Nghe cac cu noi ve cai op cua nhua va cuc khu rung nha chau thich qua. Cu cho nha chau dat 1 bo op cua nhua va 5 cuc khu rung co duoc khong a? Cu thong cam vi viet kg co dau do nha chau ol tren mobile. Nha chau trong sai gon cu a.
Cái này cụ phải đặt hàng cụ Win chủ tịt hội So nhá, cụ Điếu dạo này bận nhiều việc nên không giải quyết được cho cụ rồi.
Chào mừng cụ tham gia hội Túc

tucson 2010

Đi bộ
Cái này cụ phải đặt hàng cụ Win chủ tịt hội So nhá, cụ Điếu dạo này bận nhiều việc nên không giải quyết được cho cụ rồi.
Chào mừng cụ tham gia hội Túc
Vang, nha chau cam on Cu. Cu chi dan cho nha chau cach nao de lien lac duoc voi Cu win a?

tuctuc2010

Xe điện
e lấy cho e thôi vi làm gì đã có F1 ? gấu thì thôi mệt lắm này thế này mai khác ... chả lẽ e đòi lại áo mỗi lần như thế ?
Tự dưng em lại có ý tưởng này hay. Như cụ Win nói kháy là ế thừa áo Túc thì bát xê sang cho các cụ bên So, như thế thì ê mặt quá, em đề nghị nếu có ế thì cụ Boy huyền bé bao tiêu hết để cho ...... gà mặc dần (mỗi lần cụ đổi gà là cụ lại phát cho một cái). Nhất cử lưỡng tiện và như thế thể hiện trách nhiệm của cụ với hội Túc, không làm mất mặt hội và cũng không phụ sự ủy thác của chủ tịch cũng như là đồng lương cụ nhận của GĐ trả=))

tuctuc2010

Xe điện
Vang, nha chau cam on Cu. Cu chi dan cho nha chau cach nao de lien lac duoc voi Cu win a?
À cái này cụ không cần phải tìm đâu, tự cụ Win sẽ tìm đến cụ và maketing cho cụ ngay, không có thì mấy trợ lí của cụ ấy cũng sẽ gặp riêng cụ mà chào hàng đới, em dự không quá giờ ngọ ngày mai cụ sẽ thấy linh ứng:)). Hàng họ lãi thế cơ mà
Nhân tiện nếu cụ chưa biết cụ Win là ai thì cụ cứ lượn lờ ở thớt này (hoặc cả Box kia này) và sẽ thấy cụ í lượn như đèn cù, nick của cụ ấy có đuôi 07 đới

Chỉnh sửa cuối:

tucson 2010

Đi bộ
À cái này cụ không cần phải tìm đâu, tự cụ Win sẽ tìm đến cụ và maketing cho cụ ngay, không có thì mấy trợ lí của cụ ấy cũng sẽ gặp riêng cụ mà chào hàng đới, em dự không quá giờ ngọ ngày mai cụ sẽ thấy linh ứng:)). Hàng họ lãi thế cơ mà
Vang, the thi nha chau cam on Cu nhiu, cha gi nha chau cung la khach hang tiem nang Cu nhi. Nha chau se doi vay.

xedieu

Xe cút kít
Cụ ơi em cũng chỉ trung gian thôi. Cụ Uyn sờ tôm 07 mới là đầu nậu cụ ạ! Lão ấy đây ạ :D : http://www.otofun.net/members/13886-winstorm07

Winstorm07

Xe container

civictau

Xe tăng
Cụ víc cho hỏi là em cao có 1,7m nhưng nặng 75kg thế thì tra theo bảng kia thì em nên chọn cỡ nào được ạ? chọn theo cân thì cỡ áo sợ lại dài (vì chiều cao phải >1,75m), chọn theo chiều cao lại sợ áo chật, quả là nan giải quá#-o. Em giở các cỡ áo em đang mặc ở nhà ra cái thì xờ lờ, cái thì 2 lần xờ lờ, nói chung mỗi hãng có một kiểu size chẳng biết thế nào mà lần:-??
Tốt nhất cụ nên chơi cả 2. xờ lờ và xờ xờ lờ... cụ quyết nhanh mai là chốt rồi ạ.... theo em cụ nên lấy xờ lờ có trật 1 tý nhìn cho nó bo đì...:))
CHú lằng nhằng nhẩy.... anh chốt của chú rồi đấy...
À đang có mối hàng đấy...
Cụ không phải đặt cụ win đâu, đặt của em đi... em giờ thay cụ win nhận đặt hàng rồi, hôm trước cũng có cụ trong SG nick là MANKICHI đặt của em đấy, lại còn được khuyến mại lô gô OTO FUN nữa...

Winstorm07

Xe container
Tốt nhất cụ nên chơi cả 2. xờ lờ và xờ xờ lờ... cụ quyết nhanh mai là chốt rồi ạ.... theo em cụ nên lấy xờ lờ có trật 1 tý nhìn cho nó bo đì...:))

CHú lằng nhằng nhẩy.... anh chốt của chú rồi đấy...
À đang có mối hàng đấy...

Cụ không phải đặt cụ win đâu, đặt của em đi... em giờ thay cụ win nhận đặt hàng rồi, hôm trước cũng có cụ trong SG nick là MANKICHI đặt của em đấy, lại còn được khuyến mại lô gô OTO FUN nữa...
Cụ Civic tập trung vào chuyên môn đê :D
Tổng số lượng đặt áo cũng phải đến 5 chiếc rồi ý nhỉ :D
Kiểu này hàng hand made lại số lượng cực hạn chế thì đắt phải biết =))

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Các Cụ mua bán xôm quá nhỉ? À mà tháng này Cụ Civic nhận lương chưa nhỉ ? Sao chưa thấy ký trong bảng lương?

Winstorm07

Xe container
Các Cụ mua bán xôm quá nhỉ? À mà tháng này Cụ Civic nhận lương chưa nhỉ ? Sao chưa thấy ký trong bảng lương?
Lãnh đạo ân cần chăm sóc quá nhỉ!!!
Bên em mà tích cực nhiệt tình thế này thậm chí còn có Bô nớt nữa chứ kô chỉ lương kô đâu ạ :D

civictau

Xe tăng
Cụ Civic tập trung vào chuyên môn đê :D
Tổng số lượng đặt áo cũng phải đến 5 chiếc rồi ý nhỉ :D
Kiểu này hàng hand made lại số lượng cực hạn chế thì đắt phải biết =))
à còn thiếu 2 chiếc nữa mới đủ 5 cụ ạ...:P
Cụ biểu bòy bé chuyển vào tài khoản hộ em cái, mai lấy tiền mua sữa cho cháu...

Tắckè_Tucson

Xe buýt
à còn thiếu 2 chiếc nữa mới đủ 5 cụ ạ...:P

Cụ biểu bòy bé chuyển vào tài khoản hộ em cái, mai lấy tiền mua sữa cho cháu...
Bòy bé hồi này Gà qué nhiều quá hay sao mà quên việc thế nhỉ?"Tớ là quý cậu lắm đấy! Nếu không thì đã cho cậu lên lương trước hạn ..."

Trạng thái
Thớt đang đóng