Trả lời mọi câu hỏi liên quan đến xe LX Việt Nam

tiger_86

Xe hơi
Cho em hỏi nên mua LX125 hay 150 có khác nhau nhiều không ạ? LX Việt cụ nhé, mặc dù em biết 150 đi bốc hơn ngoài ra thì như thế nào nữa ạ. Cụ báo giá OF luôn cho em nhé.
Chúc cụ buôn bán phát đạt (b)(b)(b)

to.be

Xe buýt
Cái ổ ,,,gà của cụ nó to không a, nếu là cái rãnh đào đường chưa lấp em chịu , lúc nào thay dầu cụ bảo anh em kiểm tra giúp nhé cụ .

ổ không to cụ à... cứ vào chỗ xóc là bị kêu..trước xe..còn thi thỏang em nghe tiếng cộp cọp ở cái thân xe mà ko biết là cái gì

Chỉnh sửa cuối:

Piaggio Junior

Xe điện
Cho em hỏi nên mua LX125 hay 150 có khác nhau nhiều không ạ? LX Việt cụ nhé, mặc dù em biết 150 đi bốc hơn ngoài ra thì như thế nào nữa ạ. Cụ báo giá OF luôn cho em nhé.
Chúc cụ buôn bán phát đạt (b)(b)(b)
Chào cụ , lâu lắm mới gặp cụ từ hôm OF Hà Nam , vâng 150 thì bốc hơn như cụ nói rồi và uống beer khỏe hơn tý nữa a, còn lại chả khác gì cụ a, giá sàn của em nó trong hãng là 78 tr cụ a, anh em OF có quà chứ cụ , ai lại bằng giá sàn bao giờ . có gì cụ call nhé
thanks.

pig.uglyz

Xe hơi
bác Ju cho em hỏi tí tẹo
-LXVN có khi nào ra màu xanh đen k bác nhỉ? em kết cái màu í dã man mà chỉ có Li có :-< hix..
-tiếp nữa là tình hình là sắp cuối năm r,nhà mình có chương trình khuyến mãi gì k bác nhỉ? hehehehe...;))
em là mem mới,có gì các bác chỉ bảo giùm em nha :x

Piaggio Junior

Xe điện
bác Ju cho em hỏi tí tẹo
-LXVN có khi nào ra màu xanh đen k bác nhỉ? em kết cái màu í dã man mà chỉ có Li có :-< hix..
-tiếp nữa là tình hình là sắp cuối năm r,nhà mình có chương trình khuyến mãi gì k bác nhỉ? hehehehe...;))
em là mem mới,có gì các bác chỉ bảo giùm em nha :x
Mầu đó LX chưa có cụ a , cụ thích thì dán nhưng mà nói trước với cụ là coi như bỏ cái lớp sơn trong nhá , vì khi cụ bóc ra khả năng bóc sơn rất cao a.
Từ giờ tới cuối năm chắc chắc có chương trình KM nhưng cụ thể thu=ì em cũng chưa được nắm cụ a.

Em đang định mua LX Việt,chạy XeOm h mới đủ tiền,>:) các bác thấy LX Việt với Liberty đánh ja' choa em ka'i??? Thanks các cụ, các mợ trước.
Cụ xe ôm cho gấu thì chọn LX , XE ôm cho Xtin thì cụ chọn Liberrty a.

Anh_UK

Xe tăng
Hôm rồi e có qua bên bác Pi vá lốp, với lại lúc đấy hỏi mấy anh về lọc gió LX, hic lúc sau các anh ý mở ra xe bị đổ dầu, vì xe bị đổ 2 lần và từ lúc lấy về được hơn 8k mà chưa bảo dưỡng lọc gió, thể nào đi thấy ì và hơi tốn xăng, sau khi được các anh ý bảo dưỡng xong đúng là đi khác hẳn, máy thoát ga nhẹ và hết ì luôn. Hôm nào e phải mang sang bên cụ bảo dưỡng toàn bộ xe có gì e call cụ Hiệu nhé :-c:-c, ra đó mấy lần toàn gặp cụ nhưng mà ngại nên không gọi cụ

pig.uglyz

Xe hơi
Mầu đó LX chưa có cụ a , cụ thích thì dán nhưng mà nói trước với cụ là coi như bỏ cái lớp sơn trong nhá , vì khi cụ bóc ra khả năng bóc sơn rất cao a.
Từ giờ tới cuối năm chắc chắc có chương trình KM nhưng cụ thể thu=ì em cũng chưa được nắm cụ a.

bác đừng gọi em là cụ.em tổn thọ mất thôi,em mới có 20 bác ạ ;))
vầg,em cũng chả dại gì mà đi dán..cuối năm có chương trình gì bác ới em bác nhé..em ra làm con màu đen đi chơi tết cho nó oách :))

Chỉnh sửa cuối:

free-man F.E

Xe tải
mai em định làm 1 em 125 VN,bác cho em hỏi nếu a e trên OF như em thì giá bn cụ chủ thớt ơi?và chỗ cụ ở đâu ợ?

pig.uglyz

Xe hơi
à bác Pi ơi,e vẫn có thắc mắc chưa tỏ :-s
LXVN máy là máy nhập khẩu mà sao tiếg nổ cả tiếgg kêu khi vận hành xe em thấy nó to hơn LX nhập bác ạ :-s

Piaggio Junior

Xe điện
à bác Pi ơi,e vẫn có thắc mắc chưa tỏ :-s
LXVN máy là máy nhập khẩu mà sao tiếg nổ cả tiếgg kêu khi vận hành xe em thấy nó to hơn LX nhập bác ạ :-s
Tiếng kêu máy thì cũng thế thôi bác a, còn tiếng nổ do bộ tiêu âm ( ống xả ) , thì em nghĩ do thay đổi thiết kế trong chất liệu KL làm ống xả thôi a.

lx125_vn

Đi bộ
hì. e định mua lx125 vn. lên mạg xem. vào đc 4rum này=>sướg :D. e còn nhỏ tuổi. k biết fải xưg hô tn cho đúg. thôi thì e cứ gọi như mấy a chị cô chú bác trog này:x. bác PJ ơi cho e hỏi là e nghe nói bên pi đã gửi thôg báo tăg já xe fải k ạ :(. mà đến tầm cuối tuần e mới ở hn để đi lấy xe đc. nếu có mà tăg thật thì bác thươg tình e đc k ;;). nếu ok khi nào e về e alô cho bác để biết thêm thôg tin chi tiết.
ps: àh, thế e lấy xe thì gọi cho bác hay bác hải ạ
Thân @};-

hidrozon

Xe đạp
Bác PJ cho e hỏi với: vợ em cao có 1.54m liệu có đi LX được không nhỉ, mà e nghe nói LX gọt yên được đến 3cm có đúng không ạ?

Piaggio Junior

Xe điện
hì. e định mua lx125 vn. lên mạg xem. vào đc 4rum này=>sướg :D. e còn nhỏ tuổi. k biết fải xưg hô tn cho đúg. thôi thì e cứ gọi như mấy a chị cô chú bác trog này:x. bác PJ ơi cho e hỏi là e nghe nói bên pi đã gửi thôg báo tăg já xe fải k ạ :(. mà đến tầm cuối tuần e mới ở hn để đi lấy xe đc. nếu có mà tăg thật thì bác thươg tình e đc k ;;). nếu ok khi nào e về e alô cho bác để biết thêm thôg tin chi tiết.
ps: àh, thế e lấy xe thì gọi cho bác hay bác hải ạ
Thân @};-
Cả hai đều được a, BÁc hóng thông tin cũng nhanh gớm nhỉ , chắc bác lại nghe đồn mấy tay có liên quan đến Pi chứ gì . Em thì chưa có thông tin bác a, kghi nào có chương trình sẽ chạy ầm ầm trên web bác a.

Bác PJ cho e hỏi với: vợ em cao có 1.54m liệu có đi LX được không nhỉ, mà e nghe nói LX gọt yên được đến 3cm có đúng không ạ?
Chiều cao thế là ok rồi bác a . LXVN mà gọt yên nữa không còn êm ái đâu bác a.

Smee april

Xe điện
Cụ cho hỏi giá của LX VN, Fly và Liberty để em cân nhắc với. Nếu có phần so sánh tính năng và kỹ thuật thì cho em xin luôn. Em muốn thay Attila già để đi chợ ạ.

Em xếp gạch chờ chương trình Km của cụ từ nay tới tết AL cụ nhé. Chúc cụ đắt hàng

becare

Xe hơi
1 phiếu cho Liberty !
Cụ cho hỏi giá của LX VN, Fly và Liberty để em cân nhắc với. Nếu có phần so sánh tính năng và kỹ thuật thì cho em xin luôn. Em muốn thay Attila già để đi chợ ạ.

Em xếp gạch chờ chương trình Km của cụ từ nay tới tết AL cụ nhé. Chúc cụ đắt hàng

pig.uglyz

Xe hơi

Bác này giốg em ghê..e cũng đag đặt gạch chờ KM đây :)) hí hí

Lete

Xe buýt
Bác Piaggio cho em hỏi một chút : em mới mua cho BX chiếc LX 125. Tuy vậy khi đi em thấy giảm xóc trước cứng quá. Vậy có cách nào khắc phục được không bác ?
Xe em mua ở Xuân Cầu. Vậy có ra chỗ bác để bảo dưỡng và bảo hành được không ạ ?

Chỉnh sửa cuối:

Piaggio Junior

Xe điện

Cụ Chịu khó chờ thêm chút nữa nhé , sẽ có xe ưng ý cụ , tạm thời em chưa dám phát biểu a.

Bác Piaggio cho em hỏi một chút : em mới mua cho BX chiếc LX 125. Tuy vậy khi đi em thấy giảm xóc trước cứng quá. Vậy có cách nào khắc phục được không bác ?
Xe em mua ở Xuân Cầu. Vậy có ra chỗ bác để bảo dưỡng và bảo hành được không ạ ?
BH toàn quốc cụ a, miễn là xe cụ đầy đủ thủ tục , cái giảm sóc cụ có thể mang ra kiểm tra nếu đúng thật thì thay BH mà Cụ .