Trả lời mọi câu hỏi liên quan đến xe LX Việt Nam

vunam

Xe hơi
SHVN 105 triệu đó bác, đề xuất có 100 triệu, head làm giá 5 củ.
SH nhập 115 triệu.
LX VN như bác trên nói rẻ hơn ý 40 củ. Còn chấp nhận đc
Vấn đề ở đó

KEY151

Xe đạp
:41: cong nhan là LX Vn thế là rẻ rồi ah..Nhiều người bây h tháo mào mà ko 1 tỳ vết, có mỗi cái thông gió đằng trc thfi phải thay hẳn mặt nạ khác nhưng e nghĩ chẳng cần..vì nta cứ coi thường đi xe ''nhái'' nhưng với giá gần 70tr đồng thì ko phải ai cũng bỏ tiền ra mua..thay bằng e thấy họ mua nhiều atila elizabet..cũng giống cái dáng mà..

vunam

Xe hơi
Em là em vẫn để nguyên mào, tội gì tháo ra, riêng em thì em thấy nó đẹp đỡ trống trãi, lx 2009 nhập và gts cũng có mà, đó là nét đặc chưng mới của dòng xe ý này. he he.
Mà ai bảo con này là nhái. Nó có phải vespa ko? nó có phải lx ko? chẳng qua nó là xe liên doanh, và rẻ hơn nhập hiện tại gần 40 củ, 40 củ đó em đi khao bạn bè, và làm con iphone 3Gs he he
Nếu ko có con lx liên doanh này mà chỉ có lx 2009 các bác đó lại khen cái mào rối rít cũng nên ấy chứ

inochi

Xe điện
Chia buồn với bác nhé
Em mua xe chỗ bác Hải Piagio, sau 20 ngày đợi lấy hóa đơn VAT
Hôm nọ đưa gấu đi bốc biển (xe mang tên gấu mà), hôm đó son thế vợ bấm bấm mãi nó lòi ra cái biển 30 L2 1269. Lộc lộc quá xứng đáng với công đi lại bị bọn nó hành đến 3 lần mới ok xong

Thế là sau 2 tuần im hơi lặng tiếng e đã bốc đựoc 1 cái biển tịt..2298.
Các bác xem có chán ko chứ...hix
theo các bác thế nào là biển đẹp ạ? bây h còn tình trạng mua biển ko?:^)

Kunka

Xe đạp
Em tìm mãi chẳng thấy thớt Lx,chắc mod xóa rồi à.Tình hình là xe em mới mua 2 tuần nhưng bị xòe,sước sơn,bẹp thùng sau(do cái quây bảo vệ nó đập vào)đằng trước cũng hơi méo tí.Các cụ cho em hỏi chỗ nào tút và sơn lại đẹp + giổ giá.Đau hết cả ruột mà chẳng bít làm thế nào.hixhix.cụ nào nhiệt tình chỉ hộ em với

vt_219

Xe hơi
các bác ơi, sao xe e, khi e nhấc cốp xe ra, ở phần máy, dây dợ fia dưới, e thấy có 1 cái dây điện có nắp chụp nhựa nó lẻ loi, hình như bị tuột mất hay sao ấy ah, vì e thấy trong nắp nhựa có chân kim loại mà, nhưng e tìm k thấy phần dây nào tương ứng cả, hay là xe e rơi cái j rùi bác ???

vunam

Xe hơi
Em tìm mãi chẳng thấy thớt Lx,chắc mod xóa rồi à.Tình hình là xe em mới mua 2 tuần nhưng bị xòe,sước sơn,bẹp thùng sau(do cái quây bảo vệ nó đập vào)đằng trước cũng hơi méo tí.Các cụ cho em hỏi chỗ nào tút và sơn lại đẹp + giổ giá.Đau hết cả ruột mà chẳng bít làm thế nào.hixhix.cụ nào nhiệt tình chỉ hộ em với
Gò nắn em ko rõ, nhưng nghe bảo ra hãng sơn lại hết 1-2 mil. Chia buồn cùng bác vì bị xòe

dang78

Xe hơi
nhà em cũng mới cưới một em, dưng mà em thấy cái nước sơn ko được tốt lắm. chả hiểu thế nào mà xe nhà em bị chọc phải cái gì sứt sẹo mấy chỗ. chỗ nào cũng tróc đến tận xương. em cứ có cảm giác sơn bám không tốt, mới trầy được như vậy. để lúc nào chụp cái hình hầu các cụ nhá!

Kunka

Xe đạp
Gò nắn em ko rõ, nhưng nghe bảo ra hãng sơn lại hết 1-2 mil. Chia buồn cùng bác vì bị xòe
nhà em cũng mới cưới một em, dưng mà em thấy cái nước sơn ko được tốt lắm. chả hiểu thế nào mà xe nhà em bị chọc phải cái gì sứt sẹo mấy chỗ. chỗ nào cũng tróc đến tận xương. em cứ có cảm giác sơn bám không tốt, mới trầy được như vậy. để lúc nào chụp cái hình hầu các cụ nhá!
Cảm ơn bác,tự nhiên lại mất zin.Xe em xước sơn lòi hết cả xương ra.Em thấy chỗ thùng sắt thì sơn có vẻ dầy hơn nhưng không được mịn và cũng không bóng.Chỗ có nhựa thì mỏng dính à,mất tí sơn là lòi hết cả nhựa đen xì.

Piaggio Junior

Xe điện
Cảm ơn bác,tự nhiên lại mất zin.Xe em xước sơn lòi hết cả xương ra.Em thấy chỗ thùng sắt thì sơn có vẻ dầy hơn nhưng không được mịn và cũng không bóng.Chỗ có nhựa thì mỏng dính à,mất tí sơn là lòi hết cả nhựa đen xì.
Rảnh bác mang qua chỗ em coi ,làm theo yêu cầu của bác .đảm bảo cho bác luôn .:6:

flys_150

Xe hơi
nghe nói lx vn len giá, sợ hết hồn. :D gọi điện gỏi Bác Hải xem rổ rá, rá rổ ntn? may quá.... hum nào qua Bác Hải để được giảm giá nào!(c) Bác hứa với em rùi nhé!
up cho Pi Ý- Việt:69: (b)

piaggio

Xe tăng
Tôi đi công tác 10 ngày nhé, Các ở nhà cần gì cứ ới Piaggio Junior - 0915115070 hoặc Hotline của tôi 093653 6869 mọi chính sách vưỡn thế :41::41::41:
Thanks

VinaUAV

Xe đạp
Chào bác Piagio, chiều thứ bảy vừa rồi (7/11), đưa gấu ra thăm Ý Việt - 216 Bà Triệu. Gấu em kết con Lx125 trắng, nhờ cậu gì người béo, giọng Nam chọn giúp. Chú ấy bảo con A53 được (Số khung: 11933-15000). Em đã đặt trước rồi, chờ giấy tờ + ngày lành sẽ ra dắt e nó về đăng ký.
Gọi cho bác Hải mãi để "giảm giá" mà k được. Có gì bác nhắc mấy em bán hàng giúp e nha. Tên: Phạm Hòa, 0983.121 686.
Phải nói, mấy em chỗ bác trông ngọt phết! Tiếc là hôm đó đi cùng gấu! Hôm sau ra lấy xe, quyết k cho gấu đi cùng!:)):)):))

VX_180

Xe buýt
Cho tớ hỏi là ở Hà Nội còn nhà phân phối nào của Piaggio nữa không vậy? Mí cả bác Pia cho hỏi nếu mua xe ở Ý Việt thì em được lợi cái gì hơn mua ở chỗ khác để em còn cân nhắc. Em xin đa tạ!
Em ngứa mồm thay chủ thớt tý : Ỏ Hà Nội có mấy nhà cung cấy đấy, theo em biết có 3 nhà lớn đó là : TOPCOM,XUÂN CẦU,Ý VIỆT, Giá cả thì sàn sàn như nhau và theo giá nhà máy ,
Bên Ý việt có hai cụ trên diễn đàn,một cụ thớt này và một cụ Pi junior ở thớt sửa chữa.Hai cụ trợ giúp anh em đi Pi tất cả những vấn đề lên quan đến xe PI ( không phân biệt mem đã mua xe ở đâu ----> cái này em rất hoan nghênh ---> Fun).anh em tren diễn đàn có giá ưu đãi hơn----> em thấy các bác đã mua xe bẩu thế .
Em chỉ biết thế có gì các cụ ném em nhẹ tay thôui ợ :)):)):))

vinapipe

Xe tải
Em ngứa mồm thay chủ thớt tý : Ỏ Hà Nội có mấy nhà cung cấy đấy, theo em biết có 3 nhà lớn đó là : TOPCOM,XUÂN CẦU,Ý VIỆT, Giá cả thì sàn sàn như nhau và theo giá nhà máy ,
Bên Ý việt có hai cụ trên diễn đàn,một cụ thớt này và một cụ Pi junior ở thớt sửa chữa.Hai cụ trợ giúp anh em đi Pi tất cả những vấn đề lên quan đến xe PI ( không phân biệt mem đã mua xe ở đâu ----> cái này em rất hoan nghênh ---> Fun).anh em tren diễn đàn có giá ưu đãi hơn----> em thấy các bác đã mua xe bẩu thế .
Em chỉ biết thế có gì các cụ ném em nhẹ tay thôui ợ :)):)):))
Vote bác Viet-Y một phiếu, ở HP có mỗi một bọn đại lý Piaggio nên kiêu và phục vụ chán vãi....nếu ko vì yêu em LX thì em đã chửi cho bọn nó một trận :mad::mad: dù mua xe ở HP nhưng có vấn đề gì cần tư vấn bác Viet-Y đều giúp hết (b)

BuBerry-Brit

Xe buýt
Vote bác Viet-Y một phiếu, ở HP có mỗi một bọn đại lý Piaggio nên kiêu và phục vụ chán vãi....nếu ko vì yêu em LX thì em đã chửi cho bọn nó một trận :mad::mad: dù mua xe ở HP nhưng có vấn đề gì cần tư vấn bác Viet-Y đều giúp hết (b)
ý Việt Chứ Hôk Phải là Việt ý Nhé :69:

traitimbanggo

Xe tải
Bác Piaggio cho em hỏi LX Việt Nam chỗ bác bây giờ giá bao nhiêu nhỉ? Em muốn mua cho em gái mà chưa biết giá như nào.

vinapipe

Xe tải
các bác ơi cho em hỏi xe em mới chạy 2000km thì có phải thay dầu lap gì đó ko, em mới chỉ thay dầu máy máy lần 1 sau 500km, lần 2 sau 1500km. Hiện nay em đang dùng dầu mobil1 nhưng thấy nhiều bác kêu dùng Motul tốt hơn, các bác cho ý kiến nhé