Trả lời mọi câu hỏi liên quan đến xe LX Việt Nam

piaggio

Xe tăng
nếu LX nhập bị hỏng đồ thì thay đồ của LX việt có được k ạ, và rá rổ có giảm được phần nào k ạ?
Lắp vừa bác ạ và chắc chắn sẽ rẻ hơn nhưng hiện tại chưa rẻ được nhiều đâu bác vì các chi tiết nhập khẩu còn nhiều lắm

Lộc

Xe hơi
Vành China, vành Việt Nam, vành Italy không hề nói lên xe nhập khẩu ở đâu bác ạ. Hàng ngàn linh kiện có thể từ hàng chục quốc gia, quan trọng là nhập khẩu ở đâu thì giấy Hải Quan sẽ ghi rõ ( tôi không tin có đại lý nào của Piaggio dám làm sai hồ sơ)
Bác cứ yên tâm Made in Piaggio cho nó thoải mái.

Tôi chắc chắn là LX nhập là nhập từ Italy.
Bác ơi, phải là "Made by Piaggio" mới đúng bác ạ (b). Còn em lại dám đảm bảo là LX nhập là nhập từ Tung Của đấy, bác dám cá với em ko nào?

Lộc

Xe hơi
Em đang định lấy 1 em màu trắng mà mọi người cứ nói chờ chút chờ chút có 150 rồi lấy, hic. Theo mọi người thì con gái đi 125 hay đi 150 hợp hơn ạ?
Với lại nhà em ở tít tp HD. Lấy xe xong ko bít làm cách nào đem về, vì em nhát lắm, ko dám đi đường xa về đâu ạ. Các bác có cao kiến j phổ biến cho em với ạ, hic hic
Ùi, để Lộc chở bạn về, xong Lộc bắt xe khách về lại HN là ok (b)

piaggio

Xe tăng
Bác ơi, phải là "Made by Piaggio" mới đúng bác ạ (b). Còn em lại dám đảm bảo là LX nhập là nhập từ Tung Của đấy, bác dám cá với em ko nào?
Em chẳng cá với bác làm gì vì biết đâu xe LX của bác lại của Tung Của :'(:'(:'(
nhưng em dám cá với bác tất cả 100% xe LX của em bán đều nhập từ Italy.
Mà bác mua xe Tàu ở đâu đấy :21::21::21:

chuyenla

Xe đạp
Em thấy đồ nhựa của LX VN kém qua,em mới lấy 1 em LX VN, đèn xi nhan cả trước lẫn sau thì khi rửa xe hay đi mưa bị nước vào trong đèn ( em đã phải ra hãng dán silicon ), nhìn chung em thấy chất lượng phần nhựa không tốt còn máy móc thi em thấy ok, tiếng máy kêu to ( đặc trưng của Piagio ) nhưng đi trên đường sóc theo cảm nhận của em em hơn xe nhập có lẽ do pia VN đã điều chỉnh cho phù hợp với địa hình VN
Nói chúng với giá tiền và chất lượng tổng của pia VN em thấy ok:41:

Hungkm

Xe hơi
:)):)):))Bác ui ! chân chống nghiêng là chân chống tự gạt có theo xe mà.Chắc người nhà bác thay thế chân chống ngoài theo thói quen để dễ sử dụng.bác kiểm tra lại nhé....:6::6::6:
Cám ơn bác Piaggio Junior nhé, sáng nay xem của vợ em bị chết máy giữa đường, báo với bác ý, thế là bác ý cho thợ xuống kiểm tra luôn. Lại đẩy về xưởng do không có bugi thay thế ở đó. Giờ đi ngon rồi. Cám ơn bác nhiều

Hungkm

Xe hơi
Em thấy đồ nhựa của LX VN kém qua,em mới lấy 1 em LX VN, đèn xi nhan cả trước lẫn sau thì khi rửa xe hay đi mưa bị nước vào trong đèn ( em đã phải ra hãng dán silicon ), nhìn chung em thấy chất lượng phần nhựa không tốt còn máy móc thi em thấy ok, tiếng máy kêu to ( đặc trưng của Piagio ) nhưng đi trên đường sóc theo cảm nhận của em em hơn xe nhập có lẽ do pia VN đã điều chỉnh cho phù hợp với địa hình VN
Cứ mang đến nhờ dán silicon vào thôi hả bác, có hiệu quả ko, xe vợ em chưa đi rửa lần nào nên chưa biết vụ này,

vietdjpro

Xe máy
Đấy, có thêm 1 bác bị như em rồi, ra hãng dán silicon miễn phí ko bác, em đi rửa xe về bị nước vào trong đèn xinhan cả trước lẫn sau
Ah các bác cho em hỏi em lx việt này tiền biển là bao nhiêu thế (k)

DanteXXL

Xe tải

Màu này liệu có về VN ko cụ? Cả xe nhập và xe lắp ráp? (b)

LộcVừng_2709

Xe tải
ngày mai nếu xong công việc em qua bác Hải tý. Em kết lắm rồi. (l)(l)(l)

chuyenla

Xe đạp
bác cứ ra hãng dán silicon, ko mất tiền đâu :21: mình ko bắt đền mấy ong Pia thay cái mới thi thôi chứ tính tiền gì,nói chúng đối với em chất lượng, giá thành như vậy là ok rồi, tính ra nếu mua em LX nhập khẩu thì bằng em mua 2 em LXVN , chẳng tội gì em bỏ tiền mua nhập khẩu, mà chắc gì LX nhập khẩu đã bền ( của bền tại người ) phải ko các bác:69:

chuyenla

Xe đạp
em cũng chưa đi đăng ký, có bác nào đăng ký rồi cho anh em biết với nhé. Em nghe nói cả thuế và làm biển số mất khoảng 5tr3

piaggio

Xe tăng

Chưa có kế hoạch cho màu này ở PVN
Còn xe nhập chắc chắn sẽ không nhập LX nứa các bác ạ.

ngày mai nếu xong công việc em qua bác Hải tý. Em kết lắm rồi. (l)(l)(l)
(b)(b)(b)

em cũng chưa đi đăng ký, có bác nào đăng ký rồi cho anh em biết với nhé. Em nghe nói cả thuế và làm biển số mất khoảng 5tr3
Chính xác nhưng bác quên tính tiền beer
(b)(b)(b)

xe_bo_6_banh

Xe buýt

Màu này đẹp quá bác ạ.

Tiện đây cho em hỏi bác Hải màu ngà voi + vàng chanh sắp ra chưa? Giữa tháng 8 rùi mà, vợ cả em giục quá :102::102:

_F4_

Xe tăng
Các cụ ui!Cụ nào lấy LX VN rùi cho em xin cái tiêu thụ nhiên liệu thực tế của các cụ khi đi ở đường HN được ko ạ? :102:

DanteXXL

Xe tải
Cụ Pi cho em hỏi khoảng cách gầm của LX so với mặt đường là bao nhiêu ạ?

DiskDriver

Xe tải
đối diện trụ cầu h9-h10 gầm cầu vĩnh tuy, minhkhai
Cụ cho em hỏi ngoài Lx 125 Piaggio Việt Nam có thêm sản phẩm nào khác nữa không ạ, hay là cứ tây nó đi chán dòng xe nào đấy rồi lại mơi bán công nghệ cho ta ...cụ nhỉ
thank cụ

piaggio

Xe tăng
Cụ cho em hỏi ngoài Lx 125 Piaggio Việt Nam có thêm sản phẩm nào khác nữa không ạ, hay là cứ tây nó đi chán dòng xe nào đấy rồi lại mơi bán công nghệ cho ta ...cụ nhỉ
thank cụ
Thứ nhất là PVN chưa có kế hoạch sx loại xe gì khác tại VN ( hoặc bí mật quá em không biết )
Thứ hai ai bảo cụ tây nó chán LX ( vẫn là lá cờ đầu của Pi đấy cụ ợ )
Thứ ba là nó có bán gì cho ta đâu - PVN là Tây 100%

Kính cụ

Xe là nhà

Xe hơi
Ngoài LX 125 PVN mới có thêm con LX 150 cụ ợ

Le Kieu Minh

Đi bộ
Bác Hải ơi em em cũng kết LX VN lắm mà chưa đủ tiền, báo có bán trả góp không ? HK nhà em ở HN.