TRẢ LỜI CÁC CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN XE PIAGGIO VIỆT NAM - LX i.e & Lyberty i.e.

Audi A7

Xe đạp
Cụ Pi ới ời, em định hôm nào đẹp giời cùng anh xã ra chỗ cụ đi thử em lx ie 1 phát xem sao. Em nhà quê, chưa đi xe ga bao giờ ạ, cụ đừng cười em. nhà em phải bán mấy con trâu mới đủ xiền để tậu 1 tình yêu chỗ cụ đấy ợ. Trước khi đi em có phải :-ccụ k ạ

tungpr123

Xe buýt
Bác trở lời sớm cho em cái...
Em đang cần lấy ngay em Lib Việt 125 ie màu trắng... bác xem xét thế nào giúp e... chứ đợi chờ thì nản lắm.... :((
lấy ngay thì đơn giảm mà bác ,chịu khó bỏ thêm vài củ là ok ngay í mà =))

trungse7en

Xe tải
lấy ngay thì đơn giảm mà bác ,chịu khó bỏ thêm vài củ là ok ngay í mà =))
vài củ ngay tại cửa hàng hay là ra phố huế ạ...
e chưa đi Pi bao giờ... nên lăn tăn quá... chả biết thế nào... :((

chullynana

Đi bộ
con LX của em bị đứa nào cậy mất cái núm cao su để chỉnh đồng hồ...Bác nào chỉ giúp em mua cái đó ở đâu ko ạ......Em cảm ơn nhiều

kukaokao

Xe hơi
Cụ ơi, 1 tuần nữa em lấy xe cụ ợ. Em mới chỉ ngó nghiêng ở Topcom, chưa có thời gian ghé qua chỗ cụ, nhưng vào otofun thấy cụ Pi nhiệt tình quá, đang lò dò định hôm nào qua rinh em LXie 125 về đây ợ. Em chưa post đủ 50 bài thì có đc khuyến mãi ko hả cụ:P

Piaggio Junior

Xe điện
Cụ Pi ới ời, em định hôm nào đẹp giời cùng anh xã ra chỗ cụ đi thử em lx ie 1 phát xem sao. Em nhà quê, chưa đi xe ga bao giờ ạ, cụ đừng cười em. nhà em phải bán mấy con trâu mới đủ xiền để tậu 1 tình yêu chỗ cụ đấy ợ. Trước khi đi em có phải :-ccụ k ạ
Mợ cứ qua chơi thôi ạ , cần thì call em một câu , ưng cái bụng thì dắt em trâu sắt về ạ .:D

con LX của em bị đứa nào cậy mất cái núm cao su để chỉnh đồng hồ...Bác nào chỉ giúp em mua cái đó ở đâu ko ạ......Em cảm ơn nhiều
Em đặt hàng rồi , mấy nữa có cái núm về thì rẻ thôi ạ , k bị bắt chẹt như ngoài phố Huế đâu ạ .

Cụ ơi, 1 tuần nữa em lấy xe cụ ợ. Em mới chỉ ngó nghiêng ở Topcom, chưa có thời gian ghé qua chỗ cụ, nhưng vào otofun thấy cụ Pi nhiệt tình quá, đang lò dò định hôm nào qua rinh em LXie 125 về đây ợ. Em chưa post đủ 50 bài thì có đc khuyến mãi ko hả cụ:P
Tiêu chí theo tinh thần Fun thôi mà cụ , cụ cứ qua chơi vẫn có quà ạ .

SanePoker

Xe máy
Cụ Pi cho em hỏi em muốn tậu em li 125 đen ở chỗ cụ thì phải đợi bao lâu? em muốn đặt cụ mua hộ em yên và tay xách luôn thì có được không ạ? Vodka cho cụ

Audi A7

Xe đạp
bác ơi cho e hỏi bao giờ lx i.e d ký dc ở cầu giây hả bác , xe e ko bien bi CA hỏi hoài. sry vi Vietkey e bị hỏng
Cụ này sorry vì Vietkey hỏng nhưng vẫn gõ được dấu mới tài chứ. ;)) Bộ cụ không biết là diễn đàn có hỗ trợ tiếng Việt ah??

Audi A7

Xe đạp
xe e đổ 150k xe hết sạch xăng,đi cả ngày 120km báo xuống vạch đỏ r ạ, xe e 125ie, vừa lấy sáng nay , vậy là có ăn xăng ko ợ ?
xe e bị hiện tượng lệch đầu và chết dây CTM r ạ

mới mua có 1 ngày mà ntn nản qá
Đọc comment của cụ này mà em hãi quá. Xe cụ đi như thế nào mà uống xăng khiếp thế? Em đang tính lấy xe này mà đi làm xa ~40km, ăn xăng thế này thì tiến đâu mua sữa cho 2 cu bây h :((

q630666

Xe tải
Cụ Pi cho em hỏi với. Con LX 150 Nhập của em tay phanh bên phải ( phanh đĩa ) khi phanh giờ nó hết sạch đàn hồi rồi. Bóp vào k tự bật ra. Cái này có khắc phục đc không hay phải thay cả cụm hả cụ ?
Với cả cái đồng hồ ý. Đang dùng bt tự nhiên lại bị mất 1 nửa số. Chỉ hiện nửa dòng trên. Còn dòng dưới tắt ngúm. mà rõ ràng không bị nước vào. Có khắc phục đc không cụ?

Chỉnh sửa cuối:

Audi A7

Xe đạp
mama em ngồi sau lại thích ý, cứ kêu để chân thoải mái lắm, sướng hơn ngồi 4b :))
Ui thế thì mama cụ titmit_tit cao hơn cả cụ lanhuong1965 ấy nhể!!. Em đọc các bài của cụ lanhuong1965 cứ tưởng cụ ấy con zai! ;))

Audi A7

Xe đạp
Mợ cứ qua chơi thôi ạ , cần thì call em một câu , ưng cái bụng thì dắt em trâu sắt về ạ .:D

Em đặt hàng rồi , mấy nữa có cái núm về thì rẻ thôi ạ , k bị bắt chẹt như ngoài phố Huế đâu ạ .

Tiêu chí theo tinh thần Fun thôi mà cụ , cụ cứ qua chơi vẫn có quà ạ .
Á à, cụ nói thì phải giữ nhời đấy nhá. Làm em cứ dập dình mãi chưa dám qua chỗ cụ . Tiền bán trâu thịt thì đủ để mua trâu sắt rùi nhưng vẫn gửi trong nhà băng vì chưa post đủ 50 phát. He he :D
Mà hôm nọ em gọi số này 0903 433 342. Anh nghe máy bảo k phải là anh Hải GD bên cụ. Số này của anh Hải có đúng k ạ?

[K]club

Xe tải
em đọc báo thấy vespa S mới ra màu xanh rêu , giới hạn 300 cái , chẳng hay chỗ bác Pi có mấy chục cái ạ , giá có cao hơn không bác

linhmotorace

Xe hơi
Website
www.facebook.com

dltthanh

Xe máy
các bác cho em hỏi,Lib ie thay dầu ở 500 km đầu rồi đi bao km phải thay tiếp?em nâng phuộc trước có ảnh hưởng gì đến xe không?liệu nâng như thế có được bảo hành không?Em hôm qua vừa đi độ lại yên xe+bọc vỏ khác 800k liệu có bị chém không?xin các bác cho ý kiến vì em gà mấy cái vụ này lắm.

Chỉnh sửa cuối:

milano9x

Xe đạp
bác Pi cho em hỏi,con LXie của em đang chạy rotda, đi đến tầm 50km đường cao tốc thì xe rung và giật bần bật,chả hiểu tại sao nữa.ko biết hết rotda có còn bị như thế khôg ạhh ?

SevenFeelings

Xe đạp
Cụ Pi cho em hỏi là mua Lx125ie chỗ cụ có phải đặt tiền chờ không hay là ra mua là có xe mang về luôn ? Giấy tờ xe thì thường sau bao lâu là có hả cụ ?

Piaggio Junior

Xe điện
Cụ Pi cho em hỏi em muốn tậu em li 125 đen ở chỗ cụ thì phải đợi bao lâu? em muốn đặt cụ mua hộ em yên và tay xách luôn thì có được không ạ? Vodka cho cụ
Đen thì em không chắc , đợt này màu đó không về , cụ tin tưởng thì qua đặt thôi ạ , yên tay xách chắc độ nửa tháng hàng bên em về chứ không phải đặt đâu ạ .

Cụ Pi cho em hỏi với. Con LX 150 Nhập của em tay phanh bên phải ( phanh đĩa ) khi phanh giờ nó hết sạch đàn hồi rồi. Bóp vào k tự bật ra. Cái này có khắc phục đc không hay phải thay cả cụm hả cụ ?
Với cả cái đồng hồ ý. Đang dùng bt tự nhiên lại bị mất 1 nửa số. Chỉ hiện nửa dòng trên. Còn dòng dưới tắt ngúm. mà rõ ràng không bị nước vào. Có khắc phục đc không cụ?
Cái tay phanh của cụ phải kiểm tra tổng bơm mới biết đựoc ạ , còn cái đồng hồ chắc cụ nói đồng hồ giờ chứ j, hết pin thì thay pin thôi ạ .

Á à, cụ nói thì phải giữ nhời đấy nhá. Làm em cứ dập dình mãi chưa dám qua chỗ cụ . Tiền bán trâu thịt thì đủ để mua trâu sắt rùi nhưng vẫn gửi trong nhà băng vì chưa post đủ 50 phát. He he :D
Mà hôm nọ em gọi số này 0903 433 342. Anh nghe máy bảo k phải là anh Hải GD bên cụ. Số này của anh Hải có đúng k ạ?
Cụ cứ qua lấy xe đi , còn số dưới k phải đâu ạ .

[K]club;6474105 nói:
em đọc báo thấy vespa S mới ra màu xanh rêu , giới hạn 300 cái , chẳng hay chỗ bác Pi có mấy chục cái ạ , giá có cao hơn không bác
Vâng , số lượng có hạn còn được bao nhiêu em cũng chưa biết cụ ạ .

bác Pi cho em hỏi,con LXie của em đang chạy rotda, đi đến tầm 50km đường cao tốc thì xe rung và giật bần bật,chả hiểu tại sao nữa.ko biết hết rotda có còn bị như thế khôg ạhh ?
Xe này không cần chạy roda đâu cụ , khuyến cáo trong 1000km đầu không nên chạy quá 70% tay ga thôi , còn rung thế nào cụ lại phải qua mấy anh em KT kiểm tra thôi ạ .( lốp căng nó cũng rung mà cụ )

Cụ Pi cho em hỏi là mua Lx125ie chỗ cụ có phải đặt tiền chờ không hay là ra mua là có xe mang về luôn ? Giấy tờ xe thì thường sau bao lâu là có hả cụ ?
LXie lúc nào cũng có xe mà cụ , có xe có giấy tờ luôn cụ qua mà chọn xem a.