[Funland] TOT vs MU 23h30 ngày 30/10: 18 đội còn lại gây áp lực lên Tottenham để SaveOle!?

nguyentoyotahn

Xe buýt
Hôm qua Bissaka đá lên bóng rất thoải mái mà khả năng chuyền kém.

cỏ và mây

Xe điện
Cđv ngon lành như này thì khó anti Mu thật.
Em chỉ ghét bọn thắng 1,2 trận thì nhuộm đỏ, thua 1,2 trận thì đòi Ole out ngay thôi :D
Nhưng chiến thuật thì đúng là Ole không có bài nào cả, xem nhiều rồi cũng vẫn thế.
Em vẫn tin tưởng Save Ole vì em fan Chè >:)
Thật tiếc e lại là thanh niên chuyên nhuộm đỏ nhưng lại yêu quý Ole cụ ơi. Haha. E chỉ k troll đội khác thôi 🤣🤣. Dạo này vào hang nhiều quá chứ thuốc nhuộm vẫn còn nhiều lắm 🥲🥲

nhuataiche

Xe container
Trận gặp Liv, em cổ vũ MU mà nản quá.
Đến trận gặp Gà, em cổ vũ Gà thì lại thắng.
Từ đầu giải đến giờ chắc em chỉ đoán đúng thắng hòa thua của Mu được 1 trận. Đó là trận đầu tiên. Vãi thật.
Em vẫn nghĩ MU chưa ổn đâu, và còn lâu mới ổn. Ole thiếu triết lý, thiếu chiến lược và kém chiến thuật. Khả năng quản lý cũng kém nữa.

Chuyện Conte hay ai đó về MU trước khi mùa giải kết thúc là không thể tránh khỏi đâu.

Hai_levis

Xe tải
Hài nhất là chú em này sắp nhận QBV, trong khi cả năm vật vờ từ Barca đến PSG (tất cả các chỉ số thống kê đều kém xa Lewandowski hay Jorginho), nổi được chút ở Copa trong 1 giải đấu được tổ chức lộn xộn mà hầu như cả Nam Mỹ vô thừa nhận.
30 bàn thắng, vua phá lưới La Liga mà cụ bảo vật vờ thì chịu thật.
Copa mà cả Nam Mỹ vô thừa nhận? Cụ lấy thông tin này ở đâu đấy? Em fan bóng đá 30 năm mà giờ mới nghe.

Quyen.pv

Xe tải
Ole lại dc bảo ghế chắc nịch. Thắng mci là hết mùa ngon

tazan_90

Xe tăng
Hôm qua Tot nó có phần bất ngờ vì cách sắp xếp đội hình của của Ole .
Đá 3 trung vệ thì những cầu thủ như Gỗ , Sancho không có chỗ .
Cụ ơi, cụ cay Ole thật, còn e thì rất k hài lòng về chiến thuật của Ole, nhưng nói ông ta là đầu đất thì hơi quá. E nghĩ ông ta hiểu vấn đề nhưng bất lực thôi. Bg cầu thủ hay hlv bóng đá họ cũng phải tư duy nhiều chứ k phải chỉ hùng hục chạy nữa. À chắc cụ với nhiều cụ quên chuỗi thắng liên tiếp của Ole lúc mới về thay Mou. Bóng đá lúc này lúc kia. Thắng thì vui, thua chửi Ole out cũng đc nhưng cay chi lắm cho mệt đầu.
Hôm nay thắng rồi, CN vui vẻ cụ nhé!
fan nữa mùa khổ vậy đó

Muxala

[Tịch thu bằng lái]
Xem MU đá cụ biết chán nhất là điều gì kể cả thắng không?
Đó chính là không biết tại sao thắng. Nhưng trận hôm qua thì nhiều cụ đã phán tích rồi, cụ có thể lội còm đọc được.
Haizza, manucian mà thiếu kiên định lập trường quá

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Haizza, manucian mà thiếu kiên định lập trường quá
Đúng, tất nhiên không kiên định lập trường kiểu nhuộm đỏ trời Âu mà mấy fan đội khác vẫn lải nhải thay cụ ợ =))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đúng, tất nhiên không kiên định lập trường kiểu nhuộm đỏ trời Âu mà mấy fan đội khác vẫn lải nhải thay cụ ợ =))
Chúc mừng MU của Lão Gang đã xơi lẩu gà nhé.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Em đang xem Leed và Norwich! Hai ông cuối bảng đá buồn hơn Vleague😀
Leed của cụ Bielsa giờ chán quá! Năm nay sẽ khó khăn tránh suất xuống hạng?
Không có tiền thì rất khó trụ lại ở NHA!

TRINHNX72

Xe tải
Đội hình MU ko phải là kém, tiền MU cũng ko thiếu. Vấn đề ở đây là 1 ekip GĐTT & HLV ăn ý và có tầm.
Ví dụ: với P3 nếu HLV ko dùng được thì bán khẩn trương, giờ dây dưa để sang năm nó đi free, để nó ở lại thì mất chỗ cho thằng khác, CLB thì dậm chân tại chỗ.

CLB khi bổ nhiệm Sols thì chắc họ cũng có KPI, đến tầm này thì có thể hiểu là thất bại, chỉ là đang cân nhắc sa thải bây giơ or cuối mùa thôi :-bd :-bd

Thật tiếc e lại là thanh niên chuyên nhuộm đỏ nhưng lại yêu quý Ole cụ ơi. Haha. E chỉ k troll đội khác thôi 🤣🤣. Dạo này vào hang nhiều quá chứ thuốc nhuộm vẫn còn nhiều lắm 🥲🥲
Cụ ra Tàu nhanh hay bongda thấy nhuộm ngay rồi kìa. Tranh thủ khịa luôn Messi :))

atkvn

Xe tải
Tôi tin là Lewnadowski sẽ nhận bóng.
Năm ngoái, hắn không được nhận, chỉ vì UEFA không tổ chức, dù hắn trên cả xứng đáng.
Năm nay, hắn cũng không tệ, mặc dù Bayern mất cái C1.

Xét cả 2 năm cộng lại, thì hắn xứng đáng hoàn toàn.
Anyways thì Lewandowski hay Jorginho đều xứng đáng hơn M10.

Giohanoi

Xe buýt
Nói gì đi chăng nữa thì trận hôm qua khó có cửa cho ai đó nói MU thắng là do ăn may hay đối thủ yếu cụ ạ. Thế trận như vậy chứng tỏ đấu pháp của Ole là hợp lý.
Chỉ tội có duy trì được hay lại phập phù thôi.
Em thì cho rằng Solsa muốn Manu thay đổi bằng lối chơi tấn công giống thời Sir Alex. Nhưng ngày đó đã xa và giờ đây lối đá tổng lực tấn công đẹp mắt là tự đào hố chôn mình. Liver hay chel thành công cũng dựa trên yếu tố phòng thủ chắc chắn. May giờ Solsa thay đổi lối chơi về 3-5-2. Cứ phòng thủ chặt đã thì cơ hội sẽ tới thôi ....

Xem MU đá cụ biết chán nhất là điều gì kể cả thắng không?
Đó chính là không biết tại sao thắng. Nhưng trận hôm qua thì nhiều cụ đã phán tích rồi, cụ có thể lội còm đọc được.
Bóng đá đỉnh cao thì thắng thua đôi khi chỉ là khoảnh khắc xuất thần hoặc sai lầm của 1 người thôi mà cụ.
MU cao thủ ở chỗ trận nào cũng là đỉnh cao.
Như Chè hôm qua không có cú ra chân của James thì chưa biết thế nào. New nó chơi đội hình 9-1 mới vãi