[Funland] TOT vs MU 23h30 ngày 30/10: 18 đội còn lại gây áp lực lên Tottenham để SaveOle!?

Dispatcher

Xe tăng
Lei bầy cáo năm nay chắc chỉ đc top 7 thôi dàn cầu thủ bắt đầu mất phong độ rồi khả năng quấy phá chắc kém hơn những năm trc nhưng năm lại có West ham, nhìn đội những chiếc búa đá có phong cách hơn hẳn những đội tầm trung Eve, Tot
Tot cần thay hlv khác cùng với bổ sung thêm trung vệ mới thì mới khá đc ko thì cũng chả ăn thua
Đúng là em quên mất nhà búa cụ ạ, giờ gặp búa khoai phết đấy. Mà fan nhà MU k thấy mơ mua Rice của búa nhỉ. MU yếu CM, DM mà Rice đá vị trí ấy thấy ổn.

coquay

Xe container
Pep em không nói là dở về chiến thuật nhưng Pep khá kém về việc mua người, đốt tiền nhiều phết. Nếu Pep ở 1 CLB cũng khá-giỏi nhưng không phải kiểu thích mua gì là mua thì có lẽ Pep sẽ yếu cơ hơn 1 số đồng nghiệp. Dạng HLV cao cơ, nhắm mua và sử dụng cầu thủ tốt + có chiến thuật rõ ràng và đã trải qua nhiều giải đấu khác nhau + chứng minh được năng lực thì thế hệ mới HLV em thấy chỉ có Klopp và Tuchel, Conte. Thế hệ cũ hơn 1 chút thì có Carletto, Benitez và đâu đó là Mou đầu bạc. Xưa hơn nữa là cụ Ferguson, ông giáo nhà Pháo.
nhìn 2 hlv người đức Tuchel và Klopp ở giải NHA thấy họ đúng là cực giỏi về dùng người
Klopp e thấy vẫn là hay nhất nguồn tiền để mua sắm 2 năm nayít hơn hẳn mấy đội top đầu ở giải NHA, mà liv đá vẫn bốc khi đội hình ko đc phong phú như các đội khác Klopp dùng người thực sự giỏi
Tuchel thì may mắn hơn đc sở hữa 1 đội hình siêu ngon cộng với chiến thuật tốt nữa năm nay cũng chỉ cuộc đua của 3 đội Live, Chel, MC,
MU đội hình hơi mỏng nổi nhất thì chỉ có mỗi bruno và CR7, Cavani, Rashford thì hơi phập phù, h mà Bruno mất phong độ cái là ko biết ai bơm bóng cho 2 ông cụ ở trên ghi bàn, mà h chỉ là 1/3 mua giải td mà cứ chờ vào CR7 hay Cavanni thì cũng chả khả quan vào tháng 12 này đá 6 7 trận liền trong vòng 2 tuần thì các ông già nhanh mất sức nhất

tazan_90

Xe tăng
Đúng là em quên mất nhà búa cụ ạ, giờ gặp búa khoai phết đấy. Mà fan nhà MU k thấy mơ mua Rice của búa nhỉ. MU yếu CM, DM mà Rice đá vị trí ấy thấy ổn.
rice chưa chắc khá hơn Tom cụ nhỉ,mà hét giá cao quá 100 củ.

hauyenhd

Xe container
Pep em không nói là dở về chiến thuật nhưng Pep khá kém về việc mua người, đốt tiền nhiều phết. Nếu Pep ở 1 CLB cũng khá-giỏi nhưng không phải kiểu thích mua gì là mua thì có lẽ Pep sẽ yếu cơ hơn 1 số đồng nghiệp. Dạng HLV cao cơ, nhắm mua và sử dụng cầu thủ tốt + có chiến thuật rõ ràng và đã trải qua nhiều giải đấu khác nhau + chứng minh được năng lực thì thế hệ mới HLV em thấy chỉ có Klopp và Tuchel, Conte. Thế hệ cũ hơn 1 chút thì có Carletto, Benitez và đâu đó là Mou đầu bạc. Xưa hơn nữa là cụ Ferguson, ông giáo nhà Pháo.
Pep theo e là giỏi nâng tầm cầu thủ, đốt tiền nhiều nhưng mấy cái thằng như B. Silva hay Laporte, Rodri cũng dạng khá thôi mà vẫn đá hết mùa này đến mùa khác nhặt được cup VĐ thì cũng đáng nể;))

coquay

Xe container
MU bán hết đám tiền vệ linh tinh đi mua luôn bộ đôi tv ở tuyển Anh về là ngon Kalvin Phillips và Rice
ở MU 1 đống ông chả đá gì hơn năm nay mà vẫn cứ ngồi ăn lương tiêu biểu Mata, Beek, Pereira kèm với Matić già cả siêu td đi bộ Martial tống 5 6 ông kiểu này đi thừa tiền thừa quỹ lương ngay

Dispatcher

Xe tăng
MU bán hết đám tiền vệ linh tinh đi mua luôn bộ đôi tv ở tuyển Anh về là ngon Kalvin Phillips và Rice
ở MU 1 đống ông chả đá gì hơn năm nay mà vẫn cứ ngồi ăn lương tiêu biểu Mata, Beek, Pereira kèm với Matić già cả siêu td đi bộ Martial tống 5 6 ông kiểu này đi thừa tiền thừa quỹ lương ngay
Vấn đề là tống đi có ai vớt không kia, và tống đi được với giá bao nhiêu.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cho nhập tịch VN thì may ra chứ bán thì ai mua.

Dispatcher

Xe tăng
rice chưa chắc khá hơn Tom cụ nhỉ,mà hét giá cao quá 100 củ.
Cái đó cũng còn tuỳ, cơ bản em thấy Rice đang ăn cơm tuyển thường xuyên. Với Rice đang ở 1 đội hình kém hơn Tom nhiều chứ cụ. Như trc khi Klopp mua Van Djik từ South đấy. Từ đội nhỏ về đội lớn, tầm nó khác ngay.

tazan_90

Xe tăng
Cái đó cũng còn tuỳ, cơ bản em thấy Rice đang ăn cơm tuyển thường xuyên. Với Rice đang ở 1 đội hình kém hơn Tom nhiều chứ cụ. Như trc khi Klopp mua Van Djik từ South đấy. Từ đội nhỏ về đội lớn, tầm nó khác ngay.
kaka hàng anh sợ lắm cujmua về đặt àm ko biết đá dc ko nữa.
@ah mà thôi ko nên dạy già giàu tiêu tiền.

coquay

Xe container
Cho nhập tịch VN thì may ra chứ bán thì ai mua.
Thấy mấy đội cũng kết Martial lắm đấy cụ và cả beek giá vẫn ngon mua 40 bán 30 là đẹp rồi
về VN chắc chỉ có Mata, Matić 8-> à và cả cty cổ phần VPF đi làm ko lương chắc đủ tiền trả lương cho họ :D

coquay

Xe container
Vấn đề là tống đi có ai vớt không kia, và tống đi được với giá bao nhiêu.
có ông Pereira hè rồi tưởng tống đc sang fenerbahçe với giá 20 triệu đô nhưng cuối cùng fenerbahçe quay xe chỉ muốn trả 10 triệu thôi.
trong đám cầu thủ ko dùng đến kia thì có Van de Beek là có giá chuyển nhượng thực thôi, còn đâu là tốn lương là chính 5 6 ômg đấy lương cũng phải 6 70 nghìn bảng 1 tuần chứ ít đâu

coquay

Xe container
Pep theo e là giỏi nâng tầm cầu thủ, đốt tiền nhiều nhưng mấy cái thằng như B. Silva hay Laporte, Rodri cũng dạng khá thôi mà vẫn đá hết mùa này đến mùa khác nhặt được cup VĐ thì cũng đáng nể;))
Laporte, Rodri mua toàn siêu đắt đấy cụ chứ ko mua rẻ đâu

Tenet

Xe tải
Mạnh tay mua Kimich của Bayer về cũng ổn vì Kimich kinh nghiệm thi đấu đỉnh cao hơn hẳn Rice, giá chắc cũng tầm 100 thôi.

Dispatcher

Xe tăng
Mạnh tay mua Kimich của Bayer về cũng ổn vì Kimich kinh nghiệm thi đấu đỉnh cao hơn hẳn Rice, giá chắc cũng tầm 100 thôi.
Cụ nghĩ Bayern nhả không hehe, đội trưởng tương lai của Bayern đấy. Vừa gia hạn cặp Kimmich Goretzka đến 2026 cả rồi. Bayern phát triển đội hình dựa trên 2 vị trí thủ lĩnh là thủ môn (Kahn, Neuer) và tiền vệ trung tâm (Effenberg, Ballack, Basti, Kroos) và giờ là Kimmich mà.

Cụ nghĩ Bayern nhả không hehe, đội trưởng tương lai của Bayern đấy. Vừa gia hạn cặp Kimmich Goretzka đến 2026 cả rồi. Bayern phát triển đội hình dựa trên 2 vị trí thủ lĩnh là thủ môn (Kahn, Neuer) và tiền vệ trung tâm (Effenberg, Ballack, Basti, Kroos) và giờ là Kimmich mà.
Số tiền ấy mà mua Hùng Dũng của VN là ngon ngay :))
Còn MU trận sau mà đội hình ấy là bọn khác nó chỉ tìm cách phong tỏa mỗi chú Bruno thôi là êm chuyện. Cả đội ngoài Shaw ra còn tạt được tí thì các cầu thủ còn lại cứ có bóng là chỉ chực tìm Bruno để chuyền, từ Bi, Tom, Fred, đến trung vệ. Ông HLV Tot đọc trận chậm vãi ra.

thanh040506

Xe trâu
Tôi thấy anh Arteta, mức độ nào đó, càng ngày càng vững vàng mà bác.

Mà đội hình nó toàn thằng trẻ, cũng chịu đá hơn.
Anh cu captain Aubameyang đá được, có dăm bàn thắng rồi.
Hôm rồi k có cậu thủ môn dự bị, số 3-4 gì đó của tuyển Anh, pháo nhà bác sao giữ sạch lưới được, thua 2 bàn còn là ít đói bác☺

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Hôm rồi k có cậu thủ môn dự bị, số 3-4 gì đó của tuyển Anh, pháo nhà bác sao giữ sạch lưới được, thua 2 bàn còn là ít đói bác☺
Arteta thừa nhận là, nếu không có Ramsdale >>> Pháo thủ còn thua hơn 2 trái.
Nhưng hiệp 1 nó đá tốt, chắt chiu cơ hội.
Có 3 phát, nó làm 2 trái còn gì bác.

Còn xét cho công bằng thì hôm qua 2-2, là ổn cho cả 2 bên.
Tôi cũng đoán Hòa, cho Arsenal, nhưng cu Ramsdale bắt tốt quá.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bayern không nhả mà Kimmich cũng không chắc về đâu bác.
Nó đang là King ở Saebener Str. Tội gì.

coquay

Xe container
Đá pes trong đội hình nào hay đá clb nào e kiểu gì cũng mua = kimchi :D kimchi đá tuyến giữa thì bá nhất rồi công thủ đều ngon ghi bàn đều lắm
Bayer ko nhả đâu trừ khi mua theo diện phá vỡ hd của Bayer thì may ra đc