Tin tức Top xe bán chạy 2 tháng đầu năm 2017

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Cụ k biết Ỉn cũng bày đặt thống kê sao☺
Em ko biết Ỉn đó, em vẫn cứ copy thống kê đó ;)) có sao ko cụ?

Có cụ nào biết Ỉn thì chỉ cho em, maya động từ nóng đôi lúc em nhà quê ko biết thôi. :))

OmegaO9

Xe container
Cụ trển thì nghĩ là do thiết kế, em thì nghĩ do thiết kế 1 phần nhỏ còn phần lớn do giá

Fiesta giá gần bằng EcoSport :( cao hơn i10. Cái giá lửng lơ này rất chuối

1. Cố lên EcoSport nếu vẫn thích Ford
2. Dân Việt mình thần tượng Toy và ở quê cho chọn Vios và Fiesta thì phần lớn chọn Toy. Giá cũng gần tương đương
3. Ở thành phố thì i10 noa đứng dưới, phía trên có Mazda 3 rẻ òm nếu ko thích SUV

Và phần thiết kế thì lại ko sang chảnh trong khi người Việt mình rất quan trọng cái đó hơn cảm giác lái, hưởng thụ
Một điều nữa, em nghĩ quan trọng không kém, đó là tiện ích về dịch vụ. Một lý do khiến Mazda nói riêng và Thaco nói chung tăng doanh số bứt phá cũng là do dịch vụ của TH hiện cũng đã "Range Rover" khắp đất nước, sửa chữa, bảo dưỡng tiện lợi, gần nhà, đó chính là một trong những lý do khiến người mua quyết định khi cân nhắc mua xe :D

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Một điều nữa, em nghĩ quan trọng không kém, đó là tiện ích về dịch vụ. Một lý do khiến
Mazda nói riêng và Thaco nói chung tăng doanh số bứt phá cũng là do dịch vụ của TH hiện cũng đã "Range Rover" khắp đất nước, sửa chữa, bảo dưỡng tiện lợi, gần nhà, đó chính là một trong những lý do khiến người mua quyết định khi cân nhắc mua xe :D
Có khi ở VN mình Toy nhiều trung tâm nhất rồi đến Mazda ý nhỉ :D cái dịch vụ cũng quan trọng. Mua mấy em lạ lạ tìm lòi mắt ko thấy trung tâm ủy quyền của hãng là nhọc lắm

ranger ở việt Nam được mệnh danh ông vua xe bán tải các cụ nhỉ

nhinhfordhathanh

Xe đạp
Ko biết mợ chứ mà biết mợ sớm thì cũng xuống tiền mua EcoSport của mợ rồi ;))

Nhìn Avatar thế kia thì chỉ có xuống tiền luôn thôi ;)) xe các sale chắc bán cùng lắm chênh nhau 5tr :))
Ô. Thế cụ lấy xe rồi à? Tiếc thế. Ảnh of e là ảnh ảo thôi ạ. :))
Cơ mà ai cũng nghĩ như cụ thì e thành thánh Ford :D :D