[Funland] Tổng hợp vụ ‘dì ghẻ’ bạo hành làm bé gái 8 tuổi tử vong cùng trách nhiệm của người bố

newcar

Xe tải
Thằng chồng thì *** còn gì để nói rồi. Còn con vợ hơn 1 năm ko được gặp con, con bé 8 tuổi kiểu gì chẳng liên lạc với mẹ để báo bị đánh mà ko biết đường kiện thằng chồng. Gia đình bên vợ ko hiểu quan tâm đến cháu trước đây ntn mà bây giờ bày đặt thắp hương tưởng niệm cháu ở sân của chung cư. Sân chung cư không phải là chỗ thực thực hiện việc tưởng niệm cái này là quy định của pháp luật. Cháu bé có nhà nên nếu làm thì về nhà lập bàn thờ cho cháu chứ ko nên làm ở sân chung cư, kiểu này làm để khơi gợi lòng căm thù của cđm đối với thằng chồng và con bồ, mà cđm thì ko cần đến việc này cũng hận thằng này và con bồ đến tận xương tuỷ rồi. Việc này chỉ là làm màu để hướng dư luận bỏ qua sự thiếu quan tâm chăm sóc của họ đối với cháu bé mà thôi. Nếu họ làm những việc như vừa rồi khi cháu còn sống thì cháu sẽ ko ra đi. Em thật sự coi thường mẹ và anh em mẹ của cháu bé.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là tâm sinh tướng, nhìn mấy cái ảnh con hung thủ, kể cả lúc cười vẫn có nét ác, ánh mắt vô hồn, môi lúc nào cũng chúm lại, thể hiện sự uất hận giận dữ thường trực trong tâm.em bói sau 18h30 tí.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Nếu tương tự vụ thằng cha dượng bạo hành còn vợ đến chết, thì con này chắc chắn tử hình. Mong dư luận làm thật mạnh để Pháp luật ko thể nương tay bọn này. Cần tử hình cả hai.

Thèm khát

Xe điện
Theo quan điểm riêng của iem là có con rồi mà ly hôn là không chấp nhận được.
Không bao giờ có ai khác có thể yêu thương con bằng cha mẹ ruột được.

redriver2918

Xe tải
Cụ hơi các với các ọp phơ đấy, thuờng đăng ảnh hay kèm câu " trông cũng ngon của ló" hay "chân thon phết nhờ", hay ít ra " tội nghiệp cháu bé..ực ực (nuốt nuớc bọt) " :)) :))
Bác cười cái *** gì thế?

lonely_captain

Xe hơi
trên cơ thể có nhiều tổn thương bầm tụ máu, gãy nhiều xương sườn, khu vực phần đầu cũng có vết thương, tụ máu, não phù
Nhiều khả năng sẽ tiêm các cụ ạ >:)

Chekmate

Xe điện
Cụ hơi các với các ọp phơ đấy, thuờng đăng ảnh hay kèm câu " trông cũng ngon của ló" hay "chân thon phết nhờ", hay ít ra " tội nghiệp cháu bé..ực ực (nuốt nuớc bọt) " :)) :))
đùa tuỳ lúc thôi cụ ạ, đừng lúc nào cũng suy nghĩ bằng cái đầu dưới như vậy.

deadlove

Xe điện
tại sao lại khởi tố tội hành hạ khi mà cơ thể bé nhiều thương tích như thế, gãy xương sườn, phù não ???

Mà có vẻ nhà thằng bố cũng cơ to, không một thông tin gì, em nghĩ chắc lại chìm thôi, con kia có khi chục năm tù là xong, vì xã hội kiểu gì chả có những thằng sẵn sàng ăn tiền lấp liếm đi.

Susu77

Xe tăng
Thằng bố chắc chắn cùng con kia đánh đập hành hạ cháu nhưng nhà nó có thế lực đang bẻ lái truyền thông dồn tội vào con kia. Ko dưng báo chí che mặt thằng này và ko đề tên, chính quyền thì thả nó ngay.
Cám ơn cụ nào mò ra ảnh, nếu có thông tin cụ thể hơn về thằng này thì xin chia sẻ để xã hội ném đá cho nó chết đền mạng cháu bé chứ ko trông chờ pháp luật được. Thương cháu và mẹ cháu nhiều!

lonely_captain

Xe hơi
tại sao lại khởi tố tội hành hạ khi mà cơ thể bé nhiều thương tích như thế, gãy xương sườn, phù não ???

Mà có vẻ nhà thằng bố cũng cơ to, không một thông tin gì, em nghĩ chắc lại chìm thôi, con kia có khi chục năm tù là xong, vì xã hội kiểu gì chả có những thằng sẵn sàng ăn tiền lấp liếm đi.
Cụ yên tâm.
Em chắc thằng đực dặn con ** này cách khai để không liên lụy nó, vài ngày nó chạy tiền cho ra. Dăm bữa ngồi nhà giam sẽ thay đổi lời khai thôi.
Lúc đó 1 án giết người 1 án đồng phạm, 1 án che dấu tội phạm. Cả nhà ở tù.

Toàn Hoa HY

Xe buýt
Cẩu đầu trảm con mẹ kế, loại súc vật hành hạ trẻ nhỏ làm vui bản thân, còn sống bẩn mắt thiên hạ
Thằng bố cho ngũ mã phanh thây, rước giặc vào nhà, thân làm cha không mang lại tổ ấm cho con, lại còn để con bị bạo hành đến chết.
Những thể loại quỷ đội lốt người thế này còn nhiều lắm. Thương những đứa trẻ vô tội !

f320

[Tịch thu bằng lái]

Làm căn cứ khởi tố để điều tra. Còn trong quá trình điều tra có lòi thêm tội nào không thì còn tùy thuộc vào diễn biến sự việc .

deadlove

Xe điện
Đấy là ở nước nào đó, chứ ở xứ sở thiên đường thì em đọc báo nhiều em biết.

Dư luận xã hội là 1 chuyện, còn tiền là chuyện khác. Cụ không thấy là thông tin về thằng bố ko có một thông tin gì hay sao, nhà ngoại cháu bé cũng ko thấy ý kiến gì, chứng tỏ thằng này cơ khá to và nhiều tiền. Mà tiền ở thiên đường này giải quyết được tất.

Cụ yên tâm.
Em chắc thằng đực dặn con ** này cách khai để không liên lụy nó, vài ngày nó chạy tiền cho ra. Dăm bữa ngồi nhà giam sẽ thay đổi lời khai thôi.
Lúc đó 1 án giết người 1 án đồng phạm, 1 án che dấu tội phạm. Cả nhà ở tù.

lonely_captain

Xe hơi
Đấy là ở nước nào đó, chứ ở xứ sở thiên đường thì em đọc báo nhiều em biết.

Dư luận xã hội là 1 chuyện, còn tiền là chuyện khác. Cụ không thấy là thông tin về thằng bố ko có một thông tin gì hay sao, nhà ngoại cháu bé cũng ko thấy ý kiến gì, chứng tỏ thằng này cơ khá to và nhiều tiền. Mà tiền ở thiên đường này giải quyết được tất.
Án liên quan trẻ em, ma túy không chạy được đâu cụ.

bonongcoc

Xe buýt
Con dì ghẻ nó tra tấn cháu bé như tù nhân chứ đánh roi thì làm sao mà hậu quả ntn được.