[Funland] Tổng hợp việc công ty Đ.G không thưởng trao 500 triệu cho tuyển nữ Việt Nam như đã hứa?

Mũi tên bạc

Xe container
Có chuyện: "đưa danh sách r lại bảo sửa lại theo ta tao..." hả cụ? cụ có bằng chứng không? nếu không có hoặc suy diễn thì đó là ngậm máu phun người đó... rất đáng khinh :))
Chưa đưa danh sách chưa biết đc, sao 22 tỷ đã nhận ng ta ko cần danh sách mà vài trăm ghẻ bày đặt, còn thằng nói cho đòi hỏi thế chả ai dám chắc nó không đòi sửa! Còn khinh thì thoải mái đê

hong7cong

Xe buýt
Em ghé vai đẩy lên cái cho các cụ dg vào tiếp tục cho ý kiến.

Các cụ đã được nhận thưởng chưa? Có xứng với công sức bỏ ra không?

to dinh

Xe đạp
Chưa đưa danh sách chưa biết đc, sao 22 tỷ đã nhận ng ta ko cần danh sáchvài trăm ghẻ bày đặt, còn thằng nói cho đòi hỏi thế chả ai dám chắc nó không đòi sửa! Còn khinh thì thoải mái đê
- "22 tỷ đã nhận ng ta ko cần danh sách" bởi vì bọn đó chỉ cần đánh bóng tên tuổi, tiền có đến tay cầu thủ hay ko họ không quan tâm nên họ cần danh sách để làm gì hở cụ?
- Có nơi tuy chỉ thưởng "vài trăm ghẻ" nhưng họ không cần đánh bóng mà chỉ muốn cầu thủ nhận được toàn bộ tiền của họ nên họ đòi hỏi danh sách là chuyện hết sức bình thường.
- Cụ đúng là suy diễn thật :)) .

hong7cong

Xe buýt
- "22 tỷ đã nhận ng ta ko cần danh sách" bởi vì bọn đó chỉ cần đánh bóng tên tuổi, tiền có đến tay cầu thủ hay ko họ không quan tâm nên họ cần danh sách để làm gì hở cụ?
- Có nơi tuy chỉ thưởng "vài trăm ghẻ" nhưng họ không cần đánh bóng mà chỉ muốn cầu thủ nhận được toàn bộ tiền của họ nên họ đòi hỏi danh sách là chuyện hết sức bình thường.
Nhưng cuối cùng ông ko bỏ ra cắc bạc nào lại nổi hơn cả tụi bỏ tiền. Hỏi xem trên này cụ nào kể dc tên của các ông 22 tỷ hay chỉ mình ông dg

Tài thật

Mũi tên bạc

Xe container
Không cần đánh bóng tên tuổi thì cần j phải chụp ảnh, đưa lên mạng, web. Chả cần suy diễn ng ta cũng hiểu!

to dinh

Xe đạp
Nhưng cuối cùng ông ko bỏ ra cắc bạc nào lại nổi hơn cả tụi bỏ tiền. Hỏi xem trên này cụ nào kể dc tên của các ông 22 tỷ hay chỉ mình ông dg

Tài thật
À, nổi hơn là vì bọn bênh VFF xúm vào chửi... đó là ngoài ý muốn của ĐG =))

hong7cong

Xe buýt
Có những loại người trong đầu lúc nào cũng chỉ có nghĩ đến Tiền, Tiền... Tiền :)) ; và tất nhiên không bao giờ nghĩ đúng chuyện gì khác =))
Ai thiếu gì thì nghĩ về cái đó mà cụ. Chuyện bình thường, quy luật thôi mà.

Nhưng em chưa quỵt ai cái gì

ijk

Xe hơi
Nếu các bác ĐG cứ muốn trao thưởng kiểu dấm dúi như thế này có thể Đội bóng sẽ mất đoàn kết nội bộ, dẫn đến thành tích thi đấu sẽ sa sút. Các bác ĐG sẽ được việc nhỏ nhưng việc lớn của người hâm mộ sẽ hỏng! Các bác chọn cách nào? Hử?

eatliv

Xe buýt
Ai thiếu gì thì nghĩ về cái đó mà cụ. Chuyện bình thường, quy luật thôi mà.

Nhưng em chưa quỵt ai cái gì
Nhưng ĐG đâu có thiếu tiền như cụ :P , mỗi năm họ còn nuôi đội bóng chuyền hết hơn 20 tỷ kìa.

eatliv

Xe buýt
Nếu các bác ĐG cứ muốn trao thưởng kiểu dấm dúi như thế này có thể Đội bóng sẽ mất đoàn kết nội bộ, dẫn đến thành tích thi đấu sẽ sa sút. Các bác ĐG sẽ được việc nhỏ nhưng việc lớn của người hâm mộ sẽ hỏng! Các bác chọn cách nào? Hử?
Chọn cách minh bạch... thà 1 lần đau nhưng phát triển bền vững :-bd

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng ĐG đâu có thiếu tiền như cụ :P , mỗi năm họ còn nuôi đội bóng chuyền hết hơn 20 tỷ kìa.
Em nghe nói là 200 tỷ mà. Sao cụ lại giảm mất 90% của người ta thế.