[Funland] Tổng hợp việc công ty Đ.G không thưởng trao 500 triệu cho tuyển nữ Việt Nam như đã hứa?

Vinhdq164

Xe buýt
Cụ kệ các thằng khác đê.
Thằng DG nó thích cò quay thế đấy.
Ai bảo bản thân có phốt lại đi mượn tay nhà báo oánh chúng nó.
E chả quan tâm thằng nào có phốt cả. Cái e quan tâm là đã hứa thưởng nhân danh đội tuyển chụp ảnh toé loe r tính bài cò quay.

faceid15

Xe buýt
Đù chứ VFF nó mới mượn tay báo chí búng trym Đứt Sóng. Éo ngờ mấy anh báo mẫn cán quá lại thiến cmn luôn, thả nào Đứt Sóng như lên đồng. Mà ông Chung ông cũng chỉ thỏ thẻ tự ái “xin không nhân ...” thế éo nào Đứt Sóng lại hổ báo cầm tiền đến sân định nấu cháo ông ấy. Kết quả ông ấy sợ quá làm Đứt Sóng tẽn tò đi về.

Tan Han

Xe hơi
Có luật nào cấm k cụ? Cụ dẫn ra cho e thông dc k? Còn tại sao k hỏi tất cả các đơn vị khác k ý kiến gì có mỗi thằng Đông Giang này cò quay
Cụ ngẫn thật hay giả vờ thế :)) ? cán bộ công chức chỉ được làm những gì pháp luật cho phép, điều khoản nào cho phép cán bộ được dùng tài khoản cá nhân nhận tiền thưởng của tổ chức? các đơn vị khác k ý kiến gì thì ko có nghĩa việc này VFF làm đúng =)).

congchi

Xe điện
Vẫn không có quyền dùng tài khoản cá nhân mình nhận tiền thưởng của tổ chức.
Vậy thì lại mâu thuẫn dùng tài khoản Vận động viên để nhận tiền thưởng cho Đội tuyển.
Chú ý là tuyên bố thưởng cho Đội tuyển nhé.
Em chỉ hóng thôi, chưa xuống bài đặt cửa nào. Nhưng lâu lâu thọt cái cho vui

Vinhdq164

Xe buýt
Cụ ngẫn thật hay giả vờ thế :)) ? cán bộ công chức chỉ được làm những gì pháp luật cho phép, điều khoản nào cho phép cán bộ được dùng tài khoản cá nhân nhận tiền thưởng của tổ chức? các đơn vị khác k ý kiến gì thì ko có nghĩa việc này VFF làm đúng =)).
Cụ đừng nhét chữ vào mồm mà oang oang lên. Nếu đã nói đến luật thì cứ dẫn luật ra. Chứ cứ bô bô cái mồm nó hèn người ra

vừa đi vừa láii

Xe container
Vậy thì lại mâu thuẫn dùng tài khoản Vận động viên để nhận tiền thưởng cho Đội tuyển.
Em tra danh sách không thấy cầu thủ nào tên là : Đội tuyển. Vậy ĐG không trả là đúng dồi =))

Tan Han

Xe hơi
Vận động viên dùng TK cá nhân để nhận tiền thưởng với tư cách cá nhân nhận tiền của mình, còn em Hạnh dùng TK cá nhân để nhận tiền thưởng của tổ chức, 2 việc khác nhau, cụ ko phân biệt được à ^:)^?

minhvmu

Xe buýt
Thưởng tiền cho cầu thủ mà phải cần VFF mời á?
Tất nhiên thưởng riêng cá nhân cầu thủ thì VFF không có quyền gì cấm, nhưng nếu dính chữ " ĐỘI TUYỂN NỮ U23/QUỐC GIA" để làm truyền thông thì VFF thừa sức tuýt còi nhé.

faceid15

Xe buýt
Thế đơn vị chủ quản ủa đội tuyển ko có tài khoản à :)) ?
VFF nó nói từ lâu rồi, tài trợ làm với nó, thưởng tiền qua cá nhân hay tập thể đội tuyển (khôn vật) mà em Hạnh là một thành viên, được đội tuyển ủy quyền. Thằng Đứt Sóng đòi thưởng riêng tuyển thế thì lấy TK VFF làm mie gì, em Hạnh, ông Chung hay tuyển thủ nào chả như nhau. Ông Chung cũng là người của VFF, khác gì em Hạnh. Còn chuyện tuyển hồi lại cho VFF là chắc chắn (bản quyền hình ảnh đội tỉn quốc gia), bao nhiêu không phải việc của Đứt Sóng, chả lẽ dự định mang đi hút cần cũng phải khai báo.

Chỉnh sửa cuối:

minhvmu

Xe buýt
thì em nói cũng nói để đụng đến cái đấy cần 1 lv nhất định.
Mà nếu anh ĐG đạt đến lv đấy rồi thì chắc bên hiện tại đang ăn tát trên truyền thông là VFF chứ không phải ĐG
Nếu ĐG dám đụng "vụng trộm" đến database của VFF thì ĐG ngu dại luôn cụ ạ.

eatliv

Xe buýt
Cụ đừng nhét chữ vào mồm mà oang oang lên. Nếu đã nói đến luật thì cứ dẫn luật ra. Chứ cứ bô bô cái mồm nó hèn người ra
Em thấy cụ hơi bị cùn... luật không quy định được làm mà anh làm là sai rồi, ví dụ như luật không quy định CSKV được phạt về vi phạm giao thông, nếu ông CSKV nào tự ý lập biên bản vi phạm giao thông là sai.

minhvmu

Xe buýt
Nói như phèo, thời đại bây giờ là được làm những gì mà luật không cấm nhé.

eatliv

Xe buýt
VFF nó nói từ lâu rồi, tài trợ làm với nó, thưởng tiền qua cá nhân hay tập thể đội tuyển (khôn vật) mà em Hạnh là một thành viên, được đội tuyển ủy quyền. Thằng Đứt Sóng đòi thưởng riêng tuyển thế thì lấy TK VFF làm mie gì, em Hạnh, ông Chung hay tuyển thủ nào chả như nhau. Ông Chung cũng là người của VFF, khác gì em Hạnh. Còn chuyện tuyển hồi lại cho VFF là chắc chắn, bao nhiêu không phải việc của Đứt Sóng, chả lẽ dự định mang đi hút cần cũng phải khai báo.
Quy định nào cho phép tổ chức được ủy quyền cho cá nhân nhận tiền? =))=))=))=))

NguyenHeYan

Xe máy
VFF nó nói từ lâu rồi, tài trợ làm với nó, thưởng tiền qua cá nhân hay tập thể đội tuyển (khôn vật) mà em Hạnh là một thành viên, được đội tuyển ủy quyền. Thằng Đứt Sóng đòi thưởng riêng tuyển thế thì lấy TK VFF làm mie gì, em Hạnh, ông Chung hay tuyển thủ nào chả như nhau. Ông Chung cũng là người của VFF, khác gì em Hạnh. Còn chuyện tuyển hồi lại cho VFF là chắc chắn, bao nhiêu không phải việc của Đứt Sóng, chả lẽ dự định mang đi hút cần cũng phải khai báo.
Tính trả lời, mà cụ trả lời dùm rồi. Nhiều người không tìm hiểu kỹ rồi cứ âm mưu này nọ, tin tức mấy hôm nay đầy đủ cả. Đội bóng, BHL không ai ý kiến về người nhận, nhưng lại có người ý kiến, xót của dùm.

congchi

Xe điện
Vận động viên dùng TK cá nhân để nhận tiền thưởng với tư cách cá nhân nhận tiền của mình, còn em Hạnh dùng TK cá nhân để nhận tiền thưởng của tổ chức, 2 việc khác nhau, cụ ko phân biệt được à ^:)^?
Em chỉ cần bác làm rõ, đừng chưởi em tội nghiệp. ĐG hứa thưởng cho Đội Tuyển (không phải thưởng cho vận động viên). Bác ủng hộ phương án chuyển tiền trực tiếp cho VĐV, thì khác gì chuyển tiền cho cá nhân.
Em chỉ lăn tăn vậy thôi.

Tan Han

Xe hơi
Nói như phèo, thời đại bây giờ là được làm những gì mà luật không cấm nhé.
Ko phân biệt được dân với công chức/ viên chức à :))? Dân được làm những gì mà luật không cấm, còn cán bộ chỉ được làm những gì mà luật cho phép nhé.

faceid15

Xe buýt
Quy định nào cho phép tổ chức được ủy quyền cho cá nhân nhận tiền? =))=))=))=))
Tổ chức nào, chỉ là 33 người ủy quyền cho một thành đại diện là em Hạnh. VFF nó éo liên quan chuyện thưởng thì xin TK nó làm éo gì, cái đó để cho tài trợ nhé. Vé eco cứ đòi dịch vụ của bu di nít class