[Thảo luận] Tổng hợp tin tức ATGT - phần 6

HUNGSMUN

Xe container
Mấy chú choai choai muốn thử xe thì cứ tìm mấy cụ bus, xe công trường mà phang...khổ thân bác Tắc xi rồi...mất mấy tháng lương là cái chắc:102:

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
em đồ là thằng 2b này cù nhầy kô giả tiền (kô muốn và kô có tiền) nên phải xử thế

bác nào bảo là thương thằng 2b với bác 4b kô nhân văn kô xyz em nghĩ sẽ có 1 ngày bác mới lấy xe, nó phang 1 phát bét cả mông, sơn toe toét, xong nó xuống nó bảo: em léo có tiền, anh thông cảm :21::21: em đố các bác nói được: thôi chú nhà quê lên lần sau đi đứng cho cẩn thận nhé :21::21: lại chả túm cổ đập đầu nó xuống đường ấy chứ,
xử thế là quá nhẹ (y)

bỏ 3 cái xót thương vớ vẩn đi các bác ạ, xã hội cần trật tự và an toàn, rồi mới nói đến các chuyện khác được

emmaitre

Xe hơi
em đồ là thằng 2b này cù nhầy kô giả tiền (kô muốn và kô có tiền) nên phải xử thế

bác nào bảo là thương thằng 2b với bác 4b kô nhân văn kô xyz em nghĩ sẽ có 1 ngày bác mới lấy xe, nó phang 1 phát bét cả mông, sơn toe toét, xong nó xuống nó bảo: em léo có tiền, anh thông cảm :21::21: em đố các bác nói được: thôi chú nhà quê lên lần sau đi đứng cho cẩn thận nhé :21::21: lại chả túm cổ đập đầu nó xuống đường ấy chứ,
xử thế là quá nhẹ (y)

bỏ 3 cái xót thương vớ vẩn đi các bác ạ, xã hội cần trật tự và an toàn, rồi mới nói đến các chuyện khác được
Thế bác bảo hai thằng đứng giữa đường rửa xe như thế thì có trật tự hay an toàn được ko? Nó ko muốn đền thì cầm giấy tờ xe của nó lại rồi tính sau. Em ko nói là ko được bắt đền nó nhưng hành xử kiểu này đek chấp nhận được. CÙng là con người với nhau, xử lý thì có nhiều cách nhưng kiểu này là cách kém văn hóa nhất em từng thấy :77::77:

TranDat24

Xe tải
teana mới thế mà đã ăn đạn rồi,chia buồn với kụ này

songvedem

Xe tăng
Thế bác bảo hai thằng đứng giữa đường rửa xe như thế thì có trật tự hay an toàn được ko? Nó ko muốn đền thì cầm giấy tờ xe của nó lại rồi tính sau. Em ko nói là ko được bắt đền nó nhưng hành xử kiểu này đek chấp nhận được. CÙng là con người với nhau, xử lý thì có nhiều cách nhưng kiểu này là cách kém văn hóa nhất em từng thấy :77::77:
Nó bảo là giấy tờ em không có, anh bắt em rửa xe thì em rửa luôn chứ em không có tiền. KHi đó cụ xử trí ra sao. :101:

2B mà có tiền hay mạnh mồm thì hô: anh ra kia có bọn rửa xe chuyên nghiệp cho nhanh mà sạch, thích cho đi Sonax Đặng Thai Mai Luôn, Bumper lõm ra Gara nó hút thì chỉ 30 phút, sơn tút 2 tiếng là thoải con gà mái. Giờ anh em mình ra bia hơi bên bách hóa Thanh Xuân làm mấy cốc giải đen, trời lạnh không thích bia hả, thôi cho 2 Vodka nhỏ với đĩa chả chó (b)

Phỉ phui cái mồm, Cụ cho em biết để em còn trộm vía xử sự sau này :^)
Em dự là chủ xe cũng không định bắt đền mà chỉ củ hành 2B lái ẩu cho nó chừa, :50:

Em bị thằng xe ôm nó phi vào người rồi dí và mở cái ví không có lấy 1 mẩu giấy nhỏ vào mặt nói điềm nhiên là "em không có tiền" :21:

Nói chung XH cũng có nhiều bát cập lắm, các cụ ở tỉnh XXX ra HN phóng xe như điên: Xe chở bình nước, bình Gas, Khung cửa nhôm, cửa sắt, đồ nghề phụ kiện hàn điện, thông cống,...... cực kỳ nhiều..... thỉnh thoảng bình Gas, bình nước lại văng ra đường :'(

songvedem

Xe tăng
Đề nghị các cụ Vuôt - cụ chủ thớt vì không chịu chụp nốt cả biển của Wave tầu để OF còn đánh con LÔ :))(b)

He he he :21:

bonbanh

Xe buýt
He he , dịch vụ tắm trắng đây...

adco

Xe điện
Đúng là khg cái xui nào giống cái xui nào . Mấy ông đi giao hàng này chạy ớn lắm . Em sợ nhất là mấy ông chở gaz ấy . Có lần 1 thằng chở gaz khg hiểu sao bình nó bị xì , nó quăng xe giữa đường bỏ chạy luôn . Đường phố SG thì đông ngưồi , mọi người nhốn nháo , em chạy 2b bị kẹt gần bình gaz xì , mặt kg còn giọt máu . Cuối cùng mọi người cũng kịp chạy hết vào hẻm đứng nhìn bình ga xì và chờ đợi . Sau khi xì hết ga thì mới thấy xe công an phường xịch tới , hốt cả bình và xe máy về đồn :21:

rhapsody

Xe đạp
em không thấy vệt thắng nào của em wave cả, kinh quá. Lực đấm thế chắc cũng trên 40km/h, không ai thăng thì đúng là may thật.

Mandarker

Xe tải
cái này hình như hôm trước có bác chụp ảnh từ trên cao rồi nhỉ , hôm nay thêm cận cảnh :)

emmaitre

Xe hơi
Nó bảo là giấy tờ em không có, anh bắt em rửa xe thì em rửa luôn chứ em không có tiền. KHi đó cụ xử trí ra sao. :101:

2B mà có tiền hay mạnh mồm thì hô: anh ra kia có bọn rửa xe chuyên nghiệp cho nhanh mà sạch, thích cho đi Sonax Đặng Thai Mai Luôn, Bumper lõm ra Gara nó hút thì chỉ 30 phút, sơn tút 2 tiếng là thoải con gà mái. Giờ anh em mình ra bia hơi bên bách hóa Thanh Xuân làm mấy cốc giải đen, trời lạnh không thích bia hả, thôi cho 2 Vodka nhỏ với đĩa chả chó (b)

Phỉ phui cái mồm, Cụ cho em biết để em còn trộm vía xử sự sau này :^)
Em dự là chủ xe cũng không định bắt đền mà chỉ củ hành 2B lái ẩu cho nó chừa, :50:

Em bị thằng xe ôm nó phi vào người rồi dí và mở cái ví không có lấy 1 mẩu giấy nhỏ vào mặt nói điềm nhiên là "em không có tiền" :21:

Nói chung XH cũng có nhiều bát cập lắm, các cụ ở tỉnh XXX ra HN phóng xe như điên: Xe chở bình nước, bình Gas, Khung cửa nhôm, cửa sắt, đồ nghề phụ kiện hàn điện, thông cống,...... cực kỳ nhiều..... thỉnh thoảng bình Gas, bình nước lại văng ra đường :'(
Xe trước em đi cũng bị 1 bác xe máy thồ vượt phải cào toạc cản trước chỗ hốc bánh ra. Đúng là xót thật nhưng lúc ấy nhìn mặt người ta sợ đến mức đ ái được ra quần em cũng cho qua, tất nhiên bực thì có bực nhưng em nghĩ em sẽ ko làm như bác Teana kia.

CÒn về việc giáo dục cách đi đường thì phải làm từ trước khi va chạm. Chứ va chạm xong rồi thì em nghĩ cái bác 2b kia cho tiền cũng đek dám chạy ẩu như thế nữa, đâm vào ô tô 1 lần xong là tởn ngay ấy mà :21::21::21:

p/s: gặp thằng xe ôm như trường hợp của bác thì mình phải xử mạnh. Ở đây ý em là người ta đã nhận lỗi và nhún mình rồi thì cái gì cho qua đc thì cho qua.

Babetta6868

Xe tăng
em không thấy vệt thắng nào của em wave cả, kinh quá. Lực đấm thế chắc cũng trên 40km/h, không ai thăng thì đúng là may thật.
Em dự: >60Km/h. Giờ chắc đang đau lắm đây, rét mướt thế nì cơ mà. Khổ!

tungcalo

Xe điện
Sơn nước nên cũng đỡ. Chứ sơn dầu thì chú 2b kia bán cả xe đi không đủ tiền đền.
Mà sao thằng cu đấy ếch thế, bảo lái xe đánh vào gara rửa xe vừa nhanh vừa sạch, vừa đỡ mệt

Chen Jun

Xe hơi
Wave đâm ngang taxi, 2B đi sai là 95%

SốtVirút

Xe tăng
1 vụ mà nhưng 2 phóng viên OF tác nghiệp, 1 cụ chụp ở dưới đường, 1 cụ ở trên nhà cao tầng