[Funland] Tổng hợp thông tin về Sông Đà Nhật Nam - CEO Vũ Thị Thúy

allan

Xe hơi
Đường đời có những lúc sóng gió và buồn đau
Thì em hãy nhớ đến anh vẫn ở đằng sau
Vẫn là người luôn dõi theo em
Âm thầm lo lắng những bước chân của em
Ở nơi đó anh sẽ luôn chúc cho em bình yên
Ở nơi đó em sẽ mãi không lo lắng buồn phiền
Anh nơi này sẽ vẫn yêu em trọn đời bên em
Thím Khánh Phương mới ra bài cách đây 20 tiếng, chắc dành tặng vợ trong trại nghe. cảm động quá

emdeplam

Xe tăng
Trước e đi học thêm Toán cấp 3 có ông còn bảo luôn là tôi còn giỏi hơn bác hồ :))
Nghe xong chán luôn ; học đc 1 buổi bỏ luôn
Em thấy bình thường mà cụ. Vấn đề giỏi hơn cái gì. Có phải lĩnh vực nào Bác cũng giỏi đâu

Binhan.4ever

Xe buýt
Tham thì bỏ qua, vì ai cũng tham thôi. Nhưng ngu thì xứng đáng mất tiền. Em mới nghe qua clip con này nó thuốc bả ndt. Các anh chị cứ yên tâm, tôi cũng bỏ hết gia sản của tôi vào nhật nam. Nếu có mất thì tôi mất trước. Tôi còn sợ mất tiền hơn anh chị ở đây cơ. Rồi nếu tôi mà làm sai thì tôi mới là người đi tù, nên anh chị không cần lo làm gì. Haizzz. Lập luận lý lẽ ngô nghê thế mà vẫn tin, vẫn gửi tiền cho nó thì đúng là xứng đáng mất tiền. Giờ kể cả có cho nó đi tù thì tiền bỏ ra cũng mất. Chắc chắn không bao giờ lấy lại được.

Dân Tổ

Xe container

Thím Khánh Phương mới ra bài cách đây 20 tiếng, chắc dành tặng vợ trong trại nghe. cảm động quá
Trước giờ với Thúy, Phương cũng chỉ đẩy tư thế phía sau, chắc ôn kỷ niệm cụ à ;))

Mytv

Xe điện
Vâng cụ. BĐS lúc lùa gà mua thì dễ lắm, xong đến lúc bán thì đúng là khốn nạn luôn. Bọn bên Vinhome Ocean Park đợt này chúng nó còn khốn nạn đến độ không cho khách đăng bán cắt lỗ vào mấy group cư dân với bán hàng của nó. Bạn em lúc mua giá 14 tỷ hơn giờ cắt lỗ 9 tỷ hơn mà không tìm được người mua vì chúng nó chặn hết tin đăng, xong toàn đăng láo hàng ra 12 tỷ đã chiết khấu này nọ để làm thị trường, chuẩn bị ra hàng cho lứa gà mới.
Nói chung bây giờ càng ngày càng nhiều bài khốn nạn. Kể mà có sàn BĐS đúng nghĩa như chứng khoán thì tốt, mua bán gặp nhau tiền chao cháo múc, pháp lý được đảm bảo, chứ bọn cò vạc lộng hành quá.
Đội cò vạc bán hàng vin đông, hung hãn & mất dậy nhất. H ngừoi mua ocp2-3 muốn cắt lỗ rất khó. Cno chặn, chèn tin khắp các kênh.

Xe Bao Hong

Xe tăng
Tham thì bỏ qua, vì ai cũng tham thôi. Nhưng ngu thì xứng đáng mất tiền. Em mới nghe qua clip con này nó thuốc bả ndt. Các anh chị cứ yên tâm, tôi cũng bỏ hết gia sản của tôi vào nhật nam. Nếu có mất thì tôi mất trước. Tôi còn sợ mất tiền hơn anh chị ở đây cơ. Rồi nếu tôi mà làm sai thì tôi mới là người đi tù, nên anh chị không cần lo làm gì. Haizzz. Lập luận lý lẽ ngô nghê thế mà vẫn tin, vẫn gửi tiền cho nó thì đúng là xứng đáng mất tiền. Giờ kể cả có cho nó đi tù thì tiền bỏ ra cũng mất. Chắc chắn không bao giờ lấy lại được.
y như lý lẽ bác bung và toang cụ nhể:D

Nikola.Tesla

Xe buýt
Đội cò vạc bán hàng vin đông, hung hãn & mất dậy nhất. H ngừoi mua ocp2-3 muốn cắt lỗ rất khó. Cno chặn, chèn tin khắp các kênh.
Chuẩn rồi bác. Cứ hình dung nếu không có tin đăng của cò phủ thì người mua và bán kết nối cực dễ. Cứ bảo môi giới kết nối, kết cái khỉ mốc, nó gây đủ khó khăn để 2 bên không gặp nhau được, thông tin thì mập mờ, xong rồi kênh giá.
Chắc em phải start-up quả trang nhadatchinhchu.com.vn cho nó máu. Ý tưởng hơi bị ngon, cụ nào offer làm đc thành công thì cũng tốt.

QD092000

Xe điện
Chủ tịch bảo: chú ơi chú im mồm đi =)).
Note: chú là nđt nhé :)).

banmotnucuoi

Xe lăn
Có nhõn bài lãi xuất thôi, quay đi quay lại mấy chục năm nay rồi mà vẫn lùa đc cả trang trại gà nhỉ? Hết vụ này rồi lại đến vụ khác. Nhiều khi lẩn thẩn ngồi nghĩ mãi vẫn k lý giải nổi tại sao nó nói trả lãi năm cả trăm phần trăm mà vẫn có nhiều ng tin? Thôi thì mấy bác dăm, bảy chục thì k tính chứ nhiều ng cả mấy tỷ. Mà thường những ng có dư mấy tỷ làm éo có ai gà mờ đâu nhỉ?
Nhiều người vừa có tiền vừa rảnh rỗi, đưa tiền cho người khác ăn chơi và mình đi căng băng rôn đi đòi

Binhan.4ever

Xe buýt
Nhiều người vừa có tiền vừa rảnh rỗi, đưa tiền cho người khác ăn chơi và mình đi căng băng rôn đi đòi
He he. Nói đến băng rôn em lại nhớ cách đây 2,3 năm. Có vụ gì huy động coin fan gì đó. Băng rôn giăng trong tp HCM. “Bác Trọng ơi cứu dân”. Có thằng nó comment là lúc ăn thì éo thấy mời bác tao bát phở quả trứng trần. Lúc chết thì lại réo tên bác tao ra. Khôn thế sao vẫn mất tiền he he.

kenzzz

Xe buýt
Mới chỉ tạm giữ chưa bị khởi tố nhỉ

Lacet_ti

Xe container
Giờ cõi mạng còn nhiều đứa lộng ngôn lắm, còn dám tuyên bố là ngọc hoàng đại đế giáng lâm, sao chưa thấy công an nhốt cho đỡ hại dân.
Cụ dựa vào đâu ,cơ sở nào bảo nó ko phải là Ngọc Hoàng mà đòi bế ợ ;))

Em vừa thấy trên group các nđt Nhật Nam đang đòi đưa cả những “ông anh” nương tựa cho Thúy vào cuộc :))

Không biết mấy ông anh này có được sơ múi gì không, chứ giờ em ấy nằm thẳng cẳng là các anh mệt rồi. Trước có vụ đa cấp 24h gì đó, cũng nhiều thằng tướng tá về hưu tiếp tay lừa đảo.

Dân Tổ

Xe container
Không biết mấy ông anh này có được sơ múi gì không, chứ giờ em ấy nằm thẳng cẳng là các anh mệt rồi. Trước có vụ đa cấp 24h gì đó, cũng nhiều thằng tướng tá về hưu tiếp tay lừa đảo.
Em vào cái group của các nhà đầu tư xem thì thấy nhiều video các ông anh này tham gia hội thảo các thứ lùa gà lắm, chả biết có gọi tên sắp tới không chứ đầy đủ các bài diễn thuyết trên mạng thế kia mà bỏ qua hơi phí :D