[Funland] Tổng hợp thông tin về LGBT, chuyển giới, đồng tính luyến ái....

pthk

Xe tăng
Lão chuyên môn về mắt cơ mà sao thớt này còm nhiệt tình nhể :P =))
Xưa em ra là đa khoa. Cái gì cũng phải biết.
Cụ có cần đỡ đẻ, khâu tầng sinh môn không. Em hầu cụ được :D
Trường YHN ngày í dạy bọn em cách làm việc bằng cái đầu chứ không bằng xét nghiệm như những đám hậu sinh

hairyscary

Xe điện
Như có mợ nào ở trên nói bệnh do gene. Em hỏi tí về gene lại trốn cmn xuống lỗ nẻ nào rồi :D
Em cũng quan tâm. Kiếm được cái gene les thời em xin cấy nó vào người để cho máu...thêm :D :D :D

Huyenkt25

Xe hơi
Em cảm ơn nhà mình đã quan tâm và cho gia đình em những lời khuyên vô cùng hữu ích. Tuy nhiên em gái em sáng nay đã bắt xe sớm quay lại vào trong Nam mà cũng không nói lời nào cho gia đình em biết. Tối qua chồng nó gọi cho em nói là vợ chồng nó nói chuyện thẳng thắn, em em nói với chồng là nó thực sự yêu con bé kia , ko muốn tái hợp gì nữa. Em đã bảo VC nó mai lên nhà bố mẹ em nói chuyện thật cho bố mẹ em biết và em gái em sẽ dọn đồ về nhà bố mẹ ở luôn. Sáng nay em cũng định về nhà bố mẹ để dàn xếp chuyện gia đình cũng giúp cho bố mẹ em nhìn nhận thực tế để tất cả cùng vượt qua, nhưng sáng nay chồng nó điện em gái em xách đồ đi ra bến xe đi sớm rồi. Em có điện cho nó bảo quay về nhà với bố mẹ nhưng nó chỉ nghe và cúp máy luôn. Giờ em cũng không biết làm sao nữa, bố mẹ em biết tin nó lại đi mà không ăn nổi cơm luôn. Em gái em được chiều từ nhỏ, sống bản năng không nghe ai bao giờ.Hai lần nó quyết lấy chồng là cả hai lần mẹ em quỳ xuống khuyên nó nhưng nó đều ko nghe và luôn làm theo ý mình. Chồng trước thì cố tình cho có bầu trước, lần 2 thì tự tổ chức mời bạn bè rồi đi đăng ký coi như xong. Hôm nọ nó về nhìn gày gò, khắc khổ thâý vừa thương vừa giận.Em bảo nó về với bố mẹ, nó thích kinh doanh gì thì em sẽ lo vốn cho nó làm ăn nhưng cuối cùng nó vẫn đi lặng lẽ vào trong Nam với con bé kia.
Em cảm ơn mọi người đã đọc những dòng tâm sự của em.

solomon2016

Xe tải
Hôm trước Tập huấn Bình đẳng giới. Chị Nguyễn Vân Anh cũng có đề cập vấn đề này: Có rất nhiều người sau khi lấy vợ lấy chổng, sinh con đẻ cái mới biết là mình les hay là gay.
Thế giới đa dạng tính dục lắm

mango

Xe tăng
Em cảm ơn nhà mình đã quan tâm và cho gia đình em những lời khuyên vô cùng hữu ích. Tuy nhiên em gái em sáng nay đã bắt xe sớm quay lại vào trong Nam mà cũng không nói lời nào cho gia đình em biết. Tối qua chồng nó gọi cho em nói là vợ chồng nó nói chuyện thẳng thắn, em em nói với chồng là nó thực sự yêu con bé kia , ko muốn tái hợp gì nữa. Em đã bảo VC nó mai lên nhà bố mẹ em nói chuyện thật cho bố mẹ em biết và em gái em sẽ dọn đồ về nhà bố mẹ ở luôn. Sáng nay em cũng định về nhà bố mẹ để dàn xếp chuyện gia đình cũng giúp cho bố mẹ em nhìn nhận thực tế để tất cả cùng vượt qua, nhưng sáng nay chồng nó điện em gái em xách đồ đi ra bến xe đi sớm rồi. Em có điện cho nó bảo quay về nhà với bố mẹ nhưng nó chỉ nghe và cúp máy luôn. Giờ em cũng không biết làm sao nữa, bố mẹ em biết tin nó lại đi mà không ăn nổi cơm luôn. Em gái em được chiều từ nhỏ, sống bản năng không nghe ai bao giờ.Hai lần nó quyết lấy chồng là cả hai lần mẹ em quỳ xuống khuyên nó nhưng nó đều ko nghe và luôn làm theo ý mình. Chồng trước thì cố tình cho có bầu trước, lần 2 thì tự tổ chức mời bạn bè rồi đi đăng ký coi như xong. Hôm nọ nó về nhìn gày gò, khắc khổ thâý vừa thương vừa giận.Em bảo nó về với bố mẹ, nó thích kinh doanh gì thì em sẽ lo vốn cho nó làm ăn nhưng cuối cùng nó vẫn đi lặng lẽ vào trong Nam với con bé kia.
Bạn í lớn rồi. Mợ khuyên bố mẹ kệ bạn í thôi. Nhẹ đầu cả đôi bên.
Đôi khi níu kéo quá, ko tốt cho tất cả các bên. Cứ để trôi theo dòng đời là đẹp.
Tuy nhiên, gọi điện nói với em mợ là phải có trách nhiệm với con cái và thi thoảng gọi điện hỏi thăm sức khoẻ bố mẹ.

cusao

Xe lăn
Theo em, mợ chủ và các mọi người nên tiếp cận vấn đề thế này.
- Mỗi người có 1 tính cách riêng, kể cả những thay đổi do cuộc sống gây ra thì mọi người đều không thể giống nhau. Cô em đó có 1 số khác biệt so với phần đại đa số cũng chẳng thể nói là sai trái hay kỳ quặc nhưng rõ ràng là có khác biệt lớn . Vậy thôi.
- Chuyện yêu quí lẫn nhau là diễn biến tình cảm của mỗi con tim, người khác không thể dùng lý trí để áp đặt được.
Từ 2 cơ sở lý luận đơn giản trên thì mợ chủ nên nhìn nhận cô em mình hoàn toàn chưa làm gì sai trái lệch lạc. Không vi phạm pháp luật, vẫn yêu thương con mình....Vậy hãy tôn trọng lựa chọ của cô ấy. Cô ấy yêu quí ai thì rõ ràng cô ý thây như thế là hp, người khác không thể cảm nhận thay cô ấy đc. Việc của mợ chủ là cùng những người thân trong gia đình giúp cô ấy giải quyết những vướng mắc xung quanh như ly dị chồng hin nay, phân định quyền nuôi con, tài sản, hỗ trợ cách kiếm sống.....Còn hạnh phúc cá nhân của cô em thì đành phải tôn trọng dù cho điều đó đúng là có khác biệt thật.

Đừng cố khuyên giải hay dùng biện pháp để thay đổi bới càng cố thì tình thế chỉ càng tệ đi mà thôi. Đây không phải là một dạng của bệnh lý nên không có khái niệm chữa. Nếu cô ý cứ sống thế mà thấy hạnh phúc thì tại sao và ta có quyền gì để tàn phá, đập bỏ? Đến 1 ngày nào đó cô ý sẽ nhận thấy tổn thất từ sự khác biệt đó thì cô ý cũng sẽ tự quyết định cách vượt qua là tiếp tục hay quay về

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]

pthk

Xe tăng
Martina Navratilova, công dân Mỹ xịn, da trắng mắt xanh. Less xịn nốt.
Bác thích hông?

View attachment 5761852
Anh này người Tiệp, chơi ban quần có tiền nên mua lấy cái giấy làng Mỹ thoai :D
Nói chung đây là Mỹ theo như nhều vị nhà ta (óp phơ không phải là ngoại lệ ) :D

captain81

Xe tải
Em gái mợ bình thường, và cô gái kia thực ra là đàn ông sinh ra trong hình hài phụ nữ(khác với Les nhé), những người này rất tâm lý với phụ nữ, rất quan tâm chăm sóc. Em gái mợ sốc tâm lý, chán đàn ông gặp phải người như này thì được an ủi rất nhiều.

Được gửi từ Captainx - Otofun

Rolls_Royce

Xe buýt
mợ phải đưa em mợ lên đây thì anh chị em trên này mới có lời khuyên thấu đáo em mợ được.

blackpaint

Xe container
E biết 1 chị cũng bị như vậy sau cú shock chồng cặp với chính em gái của chị ấy và chồng với em gái ở với nhau sinh con đẻ cái. Còn chị ấy bỏ vào Nam, gặp 1 phụ nữ khác. Ban đầu chị kia giúp đỡ rồi sau đó nói là yêu , rồi 2 người ở với nhau đến giờ cũng gần hai chục năm. Thế là thành les vì hoàn cảnh nhỉ? Xu hướng tính dục của mỗi người vậy là có thể thay đổi theo thời gian và hoàn cảnh chứ ko chỉ là do bẩm sinh.
chuẩn đấy cu, có nhiều cháu làm cave nam rồi sau này không yêu được con gái nữa. Xu hướng nó như là việc trước đây ăn thịt, giờ không ăn nữa chuyển sang cá. Nó thích ăn gì kệ nó thôi, không can thiệp được đâu.

beden

Xe đạp
Trong nhóm kín em đang quen biết - có bạn nữ hơn 30 chồng con đàn hoàn vẫn thích móc - còn một bé gái hai mươi mấy tuổi quen 1 người trong nhóm nhưng vẫn cặp với nữ móc tà lưa - chả hiểi nổi

datto70

Xe container
Gia đình em hiện giờ không biết phải giúp em gái em như thế nào, mong các cụ/mợ hiểu biết trong lĩnh vực này cho em lời khuyên.
Em gái em thuộc thế hệ 8x, đã ly hôn một lần do chồng cũ dính vào nghiện ngập, em ấy có 1 đứa con ( Ở với ông bà nội ) và hiện tại cháu cũng đã 17 tuổi. 7 năm trước em ấy tái hôn với người chồng hiện tại và có 1 đứa con hiện đã 5 tuổi. Đầu năm vừa rồi em ấy phát hiện chồng ngoại tình và bắt gặp đang ngủ tại nhà ( chồng nó cũng xác nhận với gia đình em chuyện này là có thật ). 4 tháng trước em em cầm quần áo về nhà bố mẹ em và kế ra chuyện của nó thì gia đình em mới biết.Chồng nó lên xin lỗi nó và bố mẹ em và hứa không tái phạm. Gia đình em cũng khuyên cả hai vợ chồng hàn gắn để con cái đỡ khổ, tùy nhiên nó về nhà được 1 tuần sau đó bỏ đi luôn. Gia đình em và chồng nó tìm thì được biết nó đang sống với một người đồng tính nữ kém nó 5 tuổi ở tận trong Nam. Nó nói với chồng nó tg chồng nó ngoại tình nên nó chán nản tìm vào trang mạng và gặp người này, giờ nó yêu sâu nặng, ko còn cảm giác với đàn ông nữa . Một tuần trước nó điện cho chồng nó xin được quay về và chồng nó cũng đồng ý để cả hai làm lại, gia đình em mừng vô hạn. Hôm qua về đến nhà, chồng nó cũng ra bến xe đón, bố mẹ em mừng quá còn bảo cuối tuần cả nhà làm bữa liên hoan. Vậy mà đêm qua chồng nó nhắn tin nói chuyện với em là khi về nó nói chuyện với chồng nó là nó về vì thương nhớ con, muốn ở cùng để chăm sóc con chứ ko muốn gần gũi chuyện vợ chồng, nó sợ cảm giác ở gần đàn ông và chuyện nó yêu đứa kia là thật, nhưng vì con, nó cũng quyết cắt đứt để quay về. Nghe xong em buồn vô cùng , chồng nó cũng không biết phải làm sao nữa. Em cũng khuyên nó cho em gái em chút tg cân bằng tâm lý và tạm thời giấu không cho bố mẹ em biết chuyện trái ngang này. Mong các cụ/ mở cho em xin lời khuyên để giúp em gái em cũng như gia đình nó có cuộc sống bình thường trọn vẹn, chứ tình hình thế này giá đình nó sẽ lại tan vỡ một lần nữa, rồi nó lại bỏ đi thì bố mẹ em chắc đau khổ mà sinh bệnh mất. Em cảm ơn mọi người .
Chồng ngủ với gái ngay tại nhà mình, vết nhơ này chắc em gái kg bao giờ quên được, từ cái này nó sảy ra cái sau, khó chữa

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Xưa em ra là đa khoa. Cái gì cũng phải biết.
Cụ có cần đỡ đẻ, khâu tầng sinh môn không. Em hầu cụ được :D
Trường YHN ngày í dạy bọn em cách làm việc bằng cái đầu chứ không bằng xét nghiệm như những đám hậu sinh
Ờ, cái này thì bác chuẩn.
Ngày nay, quá phụ thuộc vào Xét nghiệm.
Một phần, có nhiều thiết bị hơn hẳn.
Một phần, cái đó dễ được Bảo hiểm thanh toán.

Và không thể phủ nhận là, có Xét nghiệm, thì đánh giá chẩn đoán tốt hơn.

pthk

Xe tăng
Ờ, cái này thì bác chuẩn.
Ngày nay, quá phụ thuộc vào Xét nghiệm.
Một phần, có nhiều thiết bị hơn hẳn.
Một phần, cái đó dễ được Bảo hiểm thanh toán.

Và không thể phủ nhận là, có Xét nghiệm, thì đánh giá chẩn đoán tốt hơn.
Rõ là dễ hơn nhiều mà cụ :D
Nhưng cũng chính vì thế mà bọn trẻ bây giờ rất kém về nhạy bén lâm sàng.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Rõ là dễ hơn nhiều mà cụ :D
Nhưng cũng chính vì thế mà bọn trẻ bây giờ rất kém về nhạy bén lâm sàng.
Ah, khoản "nhạy bén lâm sàng" thì ngoài vốn từ của tôi rồi.
Bác dịch sang tiếng Việt đê.
Nhưng khá ức chế là giờ sổ mũi cũng phải đi chụp X-ray hay siêu âm ổ bụng.
Chỉ để nhận cái Kết quả là, không có gì khác thường.

antidau

Xe container
Phụ nữ nhiều % bisexual mà
Họ không nhận ra thôi
Cô nào thay vì bữu môi cô khác đẹp hơn mà đi khen những chi tiết trong sắc đẹp của cô kia là nhiều khả năng là bisexual

April_

Xe điện
Một ng mẹ 2 lần bỏ 2 đứa con mỗi đứa 1 bố đi theo người tình thì còn gì để nói nữa.

2 đứa bé này quá bất hạnh.

7vienngocrong

Xe tăng
Chủ top xác định luôn là e gái cụ k nghe ai khuyên can đâu. 2 lần lấy chồng mà k nghe ý kiến nhận xét của người trong nhà và đều gặp thất bại. Cô này có lấy đến 10 chồng cũng thất bại vì bản tính cô ấy ích kỷ, chỉ yêu cái thân cổ thôi. Cứ kệ cổ muốn làm gì thì làm, cuộc đời sẽ dạy cho cổ bài học cần thiết, người trong nhà khuyên k bao giờ nghe đâu. Cổ yêu trai hay gái ,cụ khuyên k bao giờ được. Người biết suy nghĩ khi thất bại lần đầu lần sau chọn chồng sẽ chuẩn hơn, nhưng e nói thật VC cổ xảy ra chuyện lỗi k hoàn toàn do người chồng đâu. Cụ nên an ủi cha mẹ, còn cô e gái sẽ k bao giờ vì ai mà thay đổi, tính cách những người như vậy rất ích kỉ k biết thương cha thương mẹ thậm chí con cái của họ cũng k quan tâm nhiều. Họ chỉ biết chiều theo bản năng và suy nghĩ cá nhân của họ, ai cưới trúng thể loại này cũng khổ cả đời.

catking113

Xe Cứu Trợ
Đưa bạn gái kia về ở cùng, 2 vc đỡ phải ngoại tình, vẹn cả đôi đường.