[Funland] Tổng hợp thông tin về LGBT, chuyển giới, đồng tính luyến ái....

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Xã hội cứ nói nọ kia nhưng thực tế vẫn còn rất nhiều người kì thị họ.nói chung làm gì thì làm,ko ảnh hưởng đến người khác,đến xã hội thì cứ mặc kệ họ đi
Ai bảo ko ảnh hưởng.
Con cụ giới tính bình thường, ko bị đồng tính nhưng bạn con cụ đồng tính, nó lôi kéo dụ dỗ con cụ sa vào mối quan hệ này. Rồi từ từ biến thành đồng tính, hỏng 1 đời.
Rất nhiều trường hợp trên thực tế đã diễn ra như vậy

Tôi PHẢN ĐỐI việc tuyên truyền phổ biến đồng tính.

Chỉnh sửa cuối:

xomlieuhn

[Tịch thu bằng lái]
Ok, nếu ai đồng tính cũng nhe vậy thì chẳng có gì nói. Cái đáng nói ở đây 1 bộ phận đồng tính dụ dỗ trẻ em, gây đồng tính thứ phát, tạo trend đồng tính như 1mốt thời thượng.
Bọn trẻ không gặp người đồng tính trên phim ảnh thì cũng sẽ gặp ở ngoài đời thôi. Cấm làm sao được.
Kể cả nó có đú trend 1 thời gian rồi lại chán thôi cụ. Hồi trẻ trâu em cũng đú các loại trend, nhuộm tóc, ăn nói tiếng lóng ra vẻ kool ngầu. Sau đó lại chán rồi quay về bình thường. Miễn không phải là đú trend những thứ gây nghiện như mai thúy là được.

theanh235

Xe buýt
Bọn trẻ không gặp người đồng tính trên phim ảnh thì cũng sẽ gặp ở ngoài đời thôi. Cấm làm sao được.
Kể cả nó có đú trend 1 thời gian rồi lại chán thôi cụ. Hồi trẻ trâu em cũng đú các loại trend, nhuộm tóc, ăn nói tiếng lóng ra vẻ kool ngầu. Sau đó lại chán rồi quay về bình thường. Miễn không phải là đú trend những thứ gây nghiện như mai thúy là được.
1 sản phẩm quảng cáo rầm rộ sẽ ảnh hưởng tới nhiều người hơn 1 sản phẩm đặc thù chỉ 1 nhóm sử dụng.
Khi đã bị kệch lạc thì chẳng có cơ hội quay lại đâu. Chưa kể khả năng nhiễm HIV, các bệnh lây qua đường td.
Họ cứ sống bt đi, sao lại cứ phải gào mồm ra tôi là gay, rồi phải giả gái, lôi kéo ng khác

TÔN

Xe container
E chỉ thấy những trường hợp bố mẹ sinh ra 1 giới tính,nhưng lớn lên thì lại quay về 1 giới tính khác.chứ e chưa thấy trường hợp nào do đua đòi,rủ rê lôi kéo cả

Badinerie

Xe hơi
Em không kỳ thị nhưng em kỳ thị thằng gay nào rủ em chơi gay.

theanh235

Xe buýt
E chỉ thấy những trường hợp bố mẹ sinh ra 1 giới tính,nhưng lớn lên thì lại quay về 1 giới tính khác.chứ e chưa thấy trường hợp nào do đua đòi,rủ rê lôi kéo cả
Vậy ý cụ sao về vấn đề ngày xưa lượng ng đồng tính ít, còn bây giờ nhan nhản? hay cụ bảo là do ngày xưa ng ta phải giấu.
Cụ là ng có nhận thức thì nó rủ cụ làm gì. Nó rủ rê đối tượng trẻ con, tâm sinh ký chưa ổn định

TÔN

Xe container
Tự thân đồng tính và sống đúng với bản chất của mình thì cũng chẳng sao.. nhưng một bộ phận không nhỏ lại đang muốn lôi kéo những người không đồng tính, nhất là lớp trẻ, dưới những mỹ từ như "xem lại bản thân... đừng sợ" , cái đó mới gây hại... mối hại âm thầm hủy hoại nền tảng cơ bản của xã hội này, nguy hiểm hơn rượu bia nhiều....
Gây hiệu ứng truyền thông khiến tràn ngập đồng tính, phim nào cũng phải nhồi bằng được 1 đối tượng đồng tính vào, vớ vẩn hết sức... rồi ngồi nghĩ ra đủ thứ mới lạ như kiểu vô tính song tính phân vân tính và bắt đa số người khác phải công nhận, không công nhận là gây ầm ĩ, mà hội này thì to mồm và nói dai thì số 1...
Có mấy chị e bảo là e cũng là nữ giới,cho e tắm chung nhưng mà các chị ấy ko tin nên cóc cho e tắm cùng :((

TÔN

Xe container
Vậy ý cụ sao về vấn đề ngày xưa lượng ng đồng tính ít, còn bây giờ nhan nhản? hay cụ bảo là do ngày xưa ng ta phải giấu.
Chính xác đấy cụ.ngày xưa xã hội phong kiến kì thị,người ta mặc cảm ko dám sống với chính mình

milevsko

Xe tăng
Youtube có kênh ông gì đi tù về kể. Hình như tên Long.
Theo lời ông ấy kể thì đại ca vật quá bắt mấy thằng yếu yếu ra chơi ass. Cuối cùng bóng hết lượt. Vãi đạn thật.
Thằng tù này hóng hớt rồi nổ, câu view kiếm xèng. Nghe nó bốc phét vậy mà cũng có người tin. Em chịu.

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Ý kiến bác sĩ

TÔN

Xe container
Các cụ cứ bảo là sợ rủ rê này nọ.thế liệu đứa nào đó rủ rê các cụ thì các cụ có đồng ý ko hay là đánh vào mặt thằng rủ
Chả thằng nào đang thích gái mà nghe mấy đứa xui bỏ gái sang thích trai cả.nếu mà có thì đứa đấy nó đồng tính sẵn rồi.e là e chỉ thích vếu to thôi,mà phải hàng xịn.mà bọn đồng tính ko có cái đấy ;))

theanh235

Xe buýt
Các cụ cứ bảo là sợ rủ rê này nọ.thế liệu đứa nào đó rủ rê các cụ thì các cụ có đồng ý ko hay là đánh vào mặt thằng rủ
Chả thằng nào đang thích gái mà nghe mấy đứa xui bỏ gái sang thích trai cả.nếu mà có thì đứa đấy nó đồng tính sẵn rồi.e là e chỉ thích vếu to thôi,mà phải hàng xịn.mà bọn đồng tính ko có cái đấy ;))
Cụ nói ngang như cua ấy. Cụ là ng lớn, có nhận thức. Lớn trong môi trường kì thị thì cụ đấm nó là đúng.
Giờ đứa trẻ 6-14t, tâm sinh lý chưa đủ. 1 lão già gạ gẫm cho chút mút c đi, chú cho tiền chơi game. Vs 1 xã hội k còn kì thị như giờ, bao nhiêu cháu biết mà tránh.

TÔN

Xe container
E mấy năm ở trong môi trường toàn con trai đực rựa.có những đứa đồng tính nó ôm hôn nhau,thậm chí thổi nến cho nhau trước mặt e.e chỉ thấy sự ghê tởm chứ ko thấy thèm muốn gì như chúng cả.các anh em khác cũng vậy.chỉ toàn đứa đồng tính sẵn rồi thì nó mới đến với nhau chứ chưa thấy đứa nào "lây nhiễm" cả.chúng nó cũng như e,đầu óc luôn nghĩ về đàn bà và sáng mắt lên khi thấy đàn bà.con xấu vkl mà chúng nó vẫn ra trêu đùa làm con ấy tưởng nó là hot girl =))

TÔN

Xe container
E chỉ tin những gì e biết,e thấy
Cụ cứ bảo bé ko biết gì.lớp 7 e và hội bạn đã biết xem phim tâm lý rồi.lớp 4 đã nhận thức đc trai gái rồi
Những đứa mà cụ bảo bị rủ rê chẳng qua nó có tố chất trong người và nó bộc lộ sớm thôi
Ngày e học mẫu giáo,mẹ e toàn cho e mặc váy và tô son đi nhà trẻ đây,vì mẹ e thích có con gái nhưng lại đẻ con trai.nhưng e có bị nhiễm đâu

TÔN

Xe container
Youtube có kênh ông gì đi tù về kể. Hình như tên Long.
Theo lời ông ấy kể thì đại ca vật quá bắt mấy thằng yếu yếu ra chơi ass. Cuối cùng bóng hết lượt. Vãi đạn thật.
Trường hợp này có,nhưng ko nhiều
Những thằng đại ca đấy ko phải là nó vật nên ko có chó bắt mèo ăn ****,mà là nó cũng đồng tính sẵn rồi.tù thằng nào mà chả vật gái,nếu thằng nào cũng đè thằng khác ra để thoã mãn thì cứ tù về là thành gay hết =))

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Trường hợp này có,nhưng ko nhiều
Những thằng đại ca đấy ko phải là nó vật nên ko có chó bắt mèo ăn ****,mà là nó cũng đồng tính sẵn rồi.tù thằng nào mà chả vật gái,nếu thằng nào cũng đè thằng khác ra để thoã mãn thì cứ tù về là thành gay hết =))
Cụ đi vitara đời tống mà tính khí ngang phết nhỉ

Thỏ móm

Xe điện
nói chung ko cần điều trị cũng được nhưng làm ơn đừng pr nó lên cho trẻ con xem >..<
Trẻ em là trang giấy trắng, rất dễ bị viết "bậy"
Thỏ tán thành. Chính vì cái tung hô của bọn lều báo nên tụi trẻ con giờ có cái nhìn rất lệch lạc về đồng tính. Thực ra lesbian ( nữ) là một dạng thức lệch lạc tâm lý và đôi khi có chút đua đòi, thể hiện.