[Funland] Tổng hợp thông tin về FLC và Trịnh Văn Quyết

D nâu

Xe điện
Em chỉ thấy lo lo là chính phủ ký giấy phép cho hãng Bamboo Airlines nữa! Cũng thấy có gì đó bất ổn!

D nâu

Xe điện
Nhắc vẫn cay. Làm cho nó cái FLC Phạm Hùng 2 năm nay rồi chưa lấy đc tiền. 3 tỷ tiền công. Mình thì phải vay ngân hàng trả cho thợ. Dcm nhà chúng nó
Khổ thân cụ. May quá, hồi đó em cũng có người bảo báo giá, làm biển hiệu cho họ nhưng qua trung gian. Em cho các điều khoản thanh toán vào báo giá thanh toán trước 50% . còn lại thanh toán sau 15 ngày là sau thấy im re luôn!

walking bird

[Tịch thu bằng lái]
Mấy đại gia BDS VN cứ qua Mẽo mà xây CCCC. Luật BDS ở Mẽo khá minh bạch, dân nó cũng lắm xiền, CP lại ưu tiên tạo điều kiện thuận lợi cho đầu tư hành chính rõ ràng không khó dễ. Ts, có mà da ngựa bọc thây gửi Fedex về cố quốc ngay và luôn với kiểu kinh doanh xã hội Đen Đỏ.
Nói ngắn gọn, chủ đầu tư BĐS ở xứ này, nhất là Vin, làm giàu bằng chênh lệch địa tô - có được thông qua buôn bán chính sách, chứ trông vào xây nhà để bán có mà bốc mứt ăn vã.

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
Ai bắt cụ đi bamboo, không ai đi thì tự nó chết. Không cần hạn chế cạnh tranh.
Chắc chắn không ai bắt được em đi rồi. Nhưng khi ông chủ nợ đầm đìa, lại có cái bơm tiền từ anh hàng xóm, Nên biết đâu lại mượn tay người Việt chả biết có định cạnh tranh ngiêm túc hay lại làm thêm quả bất ổn từ an toàn bay, đến điều khiển không lưu đến các hãng khác nhiễu loạn, mất uy tín hoặc vỡ trận ngành hàng không nữa thì khổ.

canhoicaccu

Xe tải
anh quyết đang tỉ đô xuóng còn có vài nghìn tỉ là sao hả

ThanhLong69

Xe tăng
Chắc chắn không ai bắt được em đi rồi. Nhưng khi ông chủ nợ đầm đìa, lại có cái bơm tiền từ anh hàng xóm, Nên biết đâu lại mượn tay người Việt chả biết có định cạnh tranh ngiêm túc hay lại làm thêm quả bất ổn từ an toàn bay, đến điều khiển không lưu đến các hãng khác nhiễu loạn, mất uy tín hoặc vỡ trận ngành hàng không nữa thì khổ.
Cụ giải thích thêm cho em được mở mang tầm mắt với, em thì cho là đang nợ đầm đìa được bơm tiền thì quá OK chứ sao lại sợ tiền nào chả là tiền. Còn an toàn bay là do mình chứ đâu phải do nguồn tiền mà có thêm tiền lại càng có điều kiện đảm bảo an toàn bay. Không lưu có thêm khách thì thu thêm phí chứ sợ gì.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Giờ các TĐ lớn hầu như toàn các xác ve. Thằng bạn em dính với T&T, đang ôm răng :(

T91

Xe container
Phòng nghỉ tồi tệ, dịch vụ và bãi tắm siêu bựa.....
Em đíu thấy nó rẻ cụ à. Hay cụ quen đi 5-7-7* rồi lên đi phòng 2-3tr thấy nó rẻ
Hay là cụ đi thuê phòng của nhà dân bên ngoài trong khu đô thị flc ở cho rẻ và k có dv gì lên lên đây cào phím

ngu ngơ

Xe điện
Thông tin nguồn nào đấy cụ?
Cổ cánh rớt hết thì xuống chiếu thôi, ROS từ gần 300k nay còn 35k.
Nợ tiền quảng cáo của báo Xây dựng, ông tbt báo phải lên báo tuyên bố cắt quảng cáo thì căng thật.

Em đíu thấy nó rẻ cụ à. Hay cụ quen đi 5-7-7* rồi lên đi phòng 2-3tr thấy nó rẻ
Hay là cụ đi thuê phòng của nhà dân bên ngoài trong khu đô thị flc ở cho rẻ và k có dv gì lên lên đây cào phím
Đợt trước biết cụ có nhà cho thuê trong flc rồi, hoặc là cụ là nhân viên flc luôn nên cụ không cần tranh luận bảo vệ flc, cụ không nhớ em nhưng em nhớ cụ lắm!

sthd

Xe lăn
Cổ cánh rớt hết thì xuống chiếu thôi, ROS từ gần 300k nay còn 35k.
Nợ tiền quảng cáo của báo Xây dựng, ông tbt báo phải lên báo tuyên bố cắt quảng cáo thì căng thật.
thiếu thì thiếu nhiều chứ thiếu gì mấy triệu quảng cáo. nhỡ báo phát hành được ít quá thì sao?