[Funland] Tổng hợp thông tin về FLC và Trịnh Văn Quyết

PCI for car

Xe tăng
cách đây hơn 2 năm do chiều vợ nên em cũng bị tra tấn kiểu cụ chủ thớt, khác là bọn cocobay, lên tận trên công viên nước hồ tây, ngồi gần tiếng chán quá lượn, cậu tiếp em lúc em bảo lượn còn bảo không được quà (đêm nghỉ gì đó ở cocobay), em cả vợ ra tới xe thì cu í chạy theo đưa cho cái voucher, em bảo thôi em không lấy, vừa ù tai vừa tốn thời gian, sau đó hai vợ chồng chạy sang bên Phủ ăn bún ốc rồi về

honglong1

Xe điện
H qua e cũng ngồi được độ 1h50p. Ra về tay trắng:))
Cụ xác định trước như thế cho nhẹ đầu. Cầm cái VC nghỉ mà không đúng dịp và cũng không đúng nơi định đi nên cũng chả dùng được. Còn tự nhiên đi không thì tốn kém hơn nhiều lần cái giá đêm nghỉ mà cái chính không phải chỗ mình dự kiến đi (Sales nói là FLC hạ long mà thực tế không phải).

VCHDHN

Xe container
Em thử phát lúc rảnh xem thế nào chứ có ham gì đâu. Em phục những ai lấy đc quà của nó.

matizvan2009

Xe ba gác
Tối qua FLC tổ chức sự kiện ra mắt FLC Qui Nhơn và nhân dịp khai trương BAMBO AIR ở Lê Đại Hành. Bình thường e rất dị ứng mấy cái trò khuyến mại với tặng quá lắm. Dưng tối qua nhân tiện chờ F1 học gần đấy, cũng trong khoảng thời gian đó nên chiều gấu vào dự tí. Căn phòng trên tầng 9 toà nhà 52 LDH chật ních người. Mỗi bàn 1 gia đình 1 nhân viên tư véo. Ngồi nghe em í giới thiệu các kiểu FLC....rồi chém gió các kiểu. Lúc vào đã dặn gấu tôi chỉ ngồi thôi đấy k nói gì đâu:)). Thế mà 1 lúc quay sang thấy nó đang ngáp ngắn ngáp dài\:D/. Ngó xung quanh thấy nhiều nhà vào trước mình lâu mà vẫn chưa có dấu hiệu xong, nhận quà. Nên em quyết định té=)). Em bảo con bé nv giờ anh phải đi....thì nó bảo đại ý chưa đủ thời gian nên sẽ k có quà. Em nói anh k quan trọng quà. Đã nói với bạn gọi điện h trc là chỉ rảnh trong khoảng t gian đó. Vậy thôi. bye. Cảm giác của em là như cực hình. Xuống tới đường hít 1 hơi dài không khí trong lành sao mà sướng thế:)).
Đã có cụ nào vượt qua vụ này để nhận 1 phần quà nghỉ dưỡng 3 ngày 2 đêm tại FLC chưa ạ.
tại bé nhân viên tư véo không xênh chớ giề

.Chuối.

Xe tăng
Tối qua FLC tổ chức sự kiện ra mắt FLC Qui Nhơn và nhân dịp khai trương BAMBO AIR ở Lê Đại Hành. Bình thường e rất dị ứng mấy cái trò khuyến mại với tặng quá lắm. Dưng tối qua nhân tiện chờ F1 học gần đấy, cũng trong khoảng thời gian đó nên chiều gấu vào dự tí. Căn phòng trên tầng 9 toà nhà 52 LDH chật ních người. Mỗi bàn 1 gia đình 1 nhân viên tư véo. Ngồi nghe em í giới thiệu các kiểu FLC....rồi chém gió các kiểu. Lúc vào đã dặn gấu tôi chỉ ngồi thôi đấy k nói gì đâu:)). Thế mà 1 lúc quay sang thấy nó đang ngáp ngắn ngáp dài\:D/. Ngó xung quanh thấy nhiều nhà vào trước mình lâu mà vẫn chưa có dấu hiệu xong, nhận quà. Nên em quyết định té=)). Em bảo con bé nv giờ anh phải đi....thì nó bảo đại ý chưa đủ thời gian nên sẽ k có quà. Em nói anh k quan trọng quà. Đã nói với bạn gọi điện h trc là chỉ rảnh trong khoảng t gian đó. Vậy thôi. bye. Cảm giác của em là như cực hình. Xuống tới đường hít 1 hơi dài không khí trong lành sao mà sướng thế:)).
Đã có cụ nào vượt qua vụ này để nhận 1 phần quà nghỉ dưỡng 3 ngày 2 đêm tại FLC chưa ạ.
Các em tư vấn ngọt nước thì em cũng cố lết xác đến ngồi nghe đấy;)).

hailuatn

Xe container
Sao cụ không bán lại thời gian ngồi cho người khác nhỉ :)).

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nên em quyết định té=)). Em bảo con bé nv giờ anh phải đi....thì nó bảo đại ý chưa đủ thời gian nên sẽ k có quà.
Bác biết quà gì không mà bẩu "không quan trọng"??

Được xờ ti miễn phí đấy.

745Li

Xe container
Gọi em mấy lần, ko rõ đội nào. Bảo mời cả gia đình lên dự tiệc ở 109 THĐ rồi tham gia sự kiện, nhận quà.
Em mới bảo anh ko mua xe, ko mua nhà, ko có nhu cầu đi du lịch, cũng ko mua bảo hiểm, ko vay ko gửi ngân hàng, vậy thì em sẽ phục vụ nhu cầu gì của anh nào? Ú ớ một hồi em cúp máy luôn. Nhố nhăng.

Violet2013

Xe buýt
Tưởng nó vẽ ra cho cụ những tương lai vinh quang sán lạn chói lòa chứ. Sao mới tưng bừng có 2 tiếng mà đã chán rồi, không hoa mắt à cụ? :))

winnghiepdu

Xe điện
Flc nợ hòa bình 300 tỷ mãi 0 chả làm e vạ lây.

hanoipho79

Xe lăn
Ngồi kiểu này khác đếch gì hồi xưa ngồi nghe Thầy giảng môn Triết học:))

Rong Ruổi

Xe container
Flc nợ hòa bình 300 tỷ mãi 0 chả làm e vạ lây.
Vãi lái cụ nhỉ. Nếu tổng tất cả các nhà thầu lại thì con số của nó phải đến đầu ngàn mất. Nghe đến tên này thì các nhà thầu chạy mất cmn dép rồi :D