[Funland] Tổng hợp thông tin về Cty Quốc Cường Gia Lai

QUANG1970

Xì hơi lốp
Bao năm ngang dọc vẫy vùng,​
Xem rồi mới, rõ anh hùng, váy mang​
Bao năm giàu có khoe sang,​
Chỉ vì mảnh đất giữa đàng mà tiêu!​

Mấy năm trước thấy chị ấy cũng mạnh miệng dữ lắm ha...

Thắng bán sai lè lè mà thằng mua vô can thì lạ quá.
Thắng làm vua, chị ấy mà thành công thì đầy đám bám váy chị ;))
Đàn bà, một tay nuôi con vậy là cũng tinh thần thép rồi. Có cái là chiều con quá theo kiểu đàn bà nên già vẫn khổ. Cũng không có tay chân mà làm demo cho nó hoành theo kiểu đẳng cấp tinh hoa cho xh được.

Thôi các bác nhớ về dặn vợ : Con trai thì để nó khổ một tý cho có chí xông pha....đừng có như kiểu con vàng con bạc....mí kiểu sau này lấy vợ & quản lương + bế con hộ nó mà xã hội mất cmn thêm một đàn ông.

:))
Lưng tựa vào đường, mắt hướng ra sông, chẹp, sư bố cái miếng đất.
Chị ấy có cái nickname hây vậy cụ?

Thấy hơn 10 năm nay Cường usd k điều tiếng gì, ô bố của gia đình, còn hồi trẻ trâu đua xe thì quá bình thường, nó k nghiện ngập là quá ngon rồi. Làm ăn nếu có thua lỗ cũng là bt, vẫn làm từ thiện mùa dịch, vẫn điều hành cty
Thằng vô danh tiểu tốt con nhà nông dân bằng tuổi Cường đầy thằng oách lắm rồi. Cường ngồi trên đống tiền từ bé mà giờ vẫn chả làm đc gì ra hồn. Cụ lại đem so với mấy thằng nghiện thì em chịu cụ rồi.

Lam__Phương

Xe điện
Thằng vô danh tiểu tốt con nhà nông dân bằng tuổi Cường đầy thằng oách lắm rồi. Cường ngồi trên đống tiền từ bé mà giờ vẫn chả làm đc gì ra hồn. Cụ lại đem so với mấy thằng nghiện thì em chịu cụ rồi.
Sao cụ k nghĩ nó nhiều tiền quá làm làm gì cho mệt người;))

MiTa

Xe lăn
Phước Kiển là vùng đất hoang hóa nông nghiệp mà vẫn có sai phạm được thì không hiểu bao nhiêu cái nhà máy trong nội thành hai đầu đ.n nó có đúng được không các cụ nhề. :))

Thôi thì trả cmn hết hồ sơ tất cả để dọt lại cho đỡ lẫn vậy. ;))
Úi giời, Cụ đề nghị thế thì các anh chị ấy lên tào bai bai hết ko ai dám ở lại.

Đê lồ

[Tịch thu bằng lái]
Bao năm ngang dọc vẫy vùng,​
Xem rồi mới, rõ anh hùng, váy mang​
Bao năm giàu có khoe sang,​
Chỉ vì mảnh đất giữa đàng mà tiêu!​
Bao năm tay vẫy nhiễu điều.
Tinh hoa mãnh liệt ra điều cao sang.
Bao năm tay bít mồm làng.
Tưởng là đẳng cấp, bẽ bàng còn Tâu.

:(

Xaynhato

Xe máy
câu chuyện lại lệch lạc sang bóc phốt ông con. Ngoài kia còn đầy những ông con chị con không siêu xe không gái gú công phai nhưng phá hơn nhiều, phá của nhân dưn nữa.
chẳng qua chưa bị bóc ra thôi
Nó phá của mẹ nó, chả sao
Mẹ nó ăn của rừng thì rưng rưng nước mắt, còn khóc lóc nghiến răng nữa
Chắc chắn

juve99

Xe cút kít
E nói thật đầy nhà có quyền lực mơ có con như nó, trước đây báo chí nói cũng chỉ đến mức đua xe, cái này thì quá bt, các cụ trên này những năm 90 chắc cũng chạy tít mù ở HN - SG. Nó ít ra k thấy nhắc đến bay lắc, hút chích, phát ngôn bố láo trên mạng. Vẫn làm ăn điều hành cty và ko dính lùm xùm sô chậu

QUANG1970

Xì hơi lốp
E nói thật đầy nhà có quyền lực mơ có con như nó, trước đây báo chí nói cũng chỉ đến mức đua xe, cái này thì quá bt, các cụ trên này những năm 90 chắc cũng chạy tít mù ở HN - SG. Nó ít ra k thấy nhắc đến bay lắc, hút chích, phát ngôn bố láo trên mạng. Vẫn làm ăn điều hành cty và ko dính lùm xùm sô chậu
Tinh hoa mãnh liệt ra điều cao sang.
Tưởng là đẳng cấp, bẽ bàng còn Tâu.

:(

"Tinh hoa" buôn gỗ, ra chiều cao sang.
Hợm mình đẳng cấp, bẽ bàng là đây!.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Thằng Cường đúng là thằng ăn hại. Ngoài ăn chơi ra thì chả làm được gì.
Hồi đó cũng được bả cho tiền mở Công ty BĐS, được 2 năm dẹp.
Sau đó bả bế về tập đoàn cho ngồi ghế Phó Tổng. Làm 1 thời gian dính vô vụ Phước Kiểng bả sợ quá cho nó nghỉ. Chắc sợ nó văng miểng vô lò.
Hồi trẻ nó đua xe bị bắt tạm giam 4 tháng. Bả lo sao đó mà chỉ bị án 3 tháng tù treo. Mấy thằng thiếu gia đua xe vụ đó đều án treo. Có mỗi 1 thằng chịu án tù.
View attachment 6613119
Cụ k nói e tưởng ảnh ghép, hoá ra cũng đã từng mặc áo juve rồi nhỉ, mặt non bấng sữa quá

fadco

Xe container
Cụ k nói e tưởng ảnh ghép, hoá ra cũng đã từng mặc áo juve rồi nhỉ, mặt non bấng sữa quá
Tay chơi kinh đấy, thi ném tiền vàng kim cương xuống sông đọ sự trẩu tre cách đây lâu roài:)

Tony_Le

Xe container
Thấy cty nợ như chúa chổm mà thằng con vẫn sắm xe sang cho con 1 tuổi
Công ty nợ ngàn tỷ nhưng chủ công ty tiền riêng vẫn đầy túi là bình thường. Hai việc này khác nhau vì công ty cổ phần thì vốn của cả mớ người. Mua cái xe thì nhằm nhò gì nhỉ?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Tay chơi kinh đấy, thi ném tiền vàng kim cương xuống sông đọ sự trẩu tre cách đây lâu roài:)
Thấy galant cụ ạ, e hotgirl nào qua tay đều khen cậu ấy, chứng tỏ cũng đc lòng ng đẹp đấy ạ :D

tieunhupha

Xe điện
Con nhà nông dân biết giải toán thì là giỏi còn con giáo sư mà ko luôn đúng thì lại thành dở cụ nhỉ. Em thấy so sánh kiểu này ko hợp lý lắm vì ko cùng nền và làm các cháu phải chịu những áp lực vô hình ko thua gì những "lộc lá" bố mẹ các cháu đem lại. Riêng cá nhân em thấy Cường nó ham chơi lúc trẻn thậm chí là phạm pháp nhưng may mắn chưa gây hậu quả. Còn về con người thì nó cũng ko tệ quá. Việc nó sinh ra ở gần vạch đích mà ko nghiện ngập, phá hết gia sản đã là tốt lắm rồi, còn nó sống thoải mái ko làm hại đến người khác cũng là tốt rồi chứ cụ.

Longpd90

Xe máy
Công ty nợ ngàn tỷ nhưng chủ công ty tiền riêng vẫn đầy túi là bình thường. Hai việc này khác nhau vì công ty cổ phần thì vốn của cả mớ người. Mua cái xe thì nhằm nhò gì nhỉ?
Nếu mà minh bạch thì k sao , chứ em lo tiền cổ đông góp vốn nó lấy ra tiêu ấy.
Giống như cái cocobay ấy bùng trả tiền cam kết trong khi thằng chủ ăn chơi nhơn nhởn, kệ ng mua biểu tình chán chê.

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Thế mới thấy cái tầm của anh Vượng. Mua toàn đất vàng trung tâm thành phố mà vẫn hợp pháp, xây dựng ầm ầm.

Mấy cái Ba Son, Khánh Hội, Land Mark 81 toàn vị trí đắc địa. Vậy mà làm đâu ra đó.

Ai như chị Loan Mén . mua miếng đất hoang chó ỉa cũng không xong.
Tầm cái méo gì ở chỗ đấy hả cụ?

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Oách thì cũng bằng sao được Cường đô la hả cụ?
Sống thế nào kệ người ta, miễn thấy thoải mái là được, cho nên mỗi người 1 con đường.
Cường đô la có làm đc gì ra hồn hay ko thì cụ với em sao biết được?

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nếu mà minh bạch thì k sao , chứ em lo tiền cổ đông góp vốn nó lấy ra tiêu ấy.
Giống như cái cocobay ấy bùng trả tiền cam kết trong khi thằng chủ ăn chơi nhơn nhởn, kệ ng mua biểu tình chán chê.
Ồ, cái Cocobay của anh Dô nan Đô ấy à bác? Thế mà cũng bùng à?
Thế chánh quềnh, đoàn thể, hội phụ nữ, hội nông dân đâu cả dồi, sao không khởi kiện nó ra Tòa án cuốc tế nhể?

luổn phuẩn

[Tịch thu bằng lái]
Oách thì cũng bằng sao được Cường đô la hả cụ?
Sống thế nào kệ người ta, miễn thấy thoải mái là được, cho nên mỗi người 1 con đường.
Cường đô la có làm đc gì ra hồn hay ko thì cụ với em sao biết được?
Mẹ nhận xét về con đây

Screenshot_2021-10-26-09-48-04-25_d45a6b1f496fd7b2f46f16431b6c173e.jpg