Tổng hợp thông tin và phương án xử lý đối với Euro Auto Quảng Độ

bimmer1970

Đi bộ
Theo mình biết thì BMW ở Tây Hồ không liên quan gì đến Quảng ĐỘ cả. QĐ là đại lý Isuzu và đã thôi kinh doanh.
Một công ty khác là EuroAuto đã lập SR và xưởng sửa chữa ở đó.
Các pác có thể xem thêm thông tin tại bmw.com.vn.

bimmer1970

Đi bộ
He he! Bổn hãng nhận được đơn xong dẹp *** nốt cái Quảng độ là các bác đi BMW ra đứng đường:P:P:P
Có pác nào biết chỗ nào khác ngoài BMW tâyhồ sửa xe BMW tốt không ta?
Chỉ cần chúng ta có danh sách các địa điểm sửa xe Bimmer tốt ở HN (nhớ là đã có kiểm chứng) để mọi người tham khảo

Metal

Xe tải
Ông anh em có con BMW 730i bi nước vào, cũng mang lên đó gặp chú Lương để sửa chữa. Sau một thời gian khoảng 1 tháng gì đó, ông anh em lên nhận xe về.

Mấy chú ở đó không làm biên bản giao xe, thanh toán khôn xuất hóa đơn. Ông anh em cầm xe về chạy thì phát hiện ra bị tráo rất nhiều phụ tùng. Bức xúc quá ông anh em gọi vào công ty mẹ ở Miền Nam. Một lúc sau chú Lương gọi lại xin lỗi và hứa sẽ thay thế đồ

Đó là sự thật

LeLoi

Xe tải
Euro Auto

HI các Pác! May mà các pác vote lên, ko tý nữa em cho con 318 em ra đó thì đi bán báo.
Hôm nọ, nhờ chú em mang ra Euro Auto Nghi Tàm kiểm tra toàn bộ xe thấy chú kỹ thuật đó báo giá : cần thay dầu máy ( mặc dù em mới thay ở Minh Khai -đi được có 100 KM) 04 đĩa phanh, má phanh, lọc gió điều hòa, động cơ..li nh tinh khác..hết 32 Củ.

Tiền thì ko ngại nhưng thấy chất lượng dịch vụ đó thế này thì em vãi tè.

Các Pác có ý kiến là chuẩn để sao phục vụ anh em chu đáo, nên em hoàn toàn ủng hộ.
(b)

BeMyWife

Xe tải
Tôi cũng bị như vậy ,sơn xe thì chỗ thì không đánh bóng ,chỗ thì sơn xong còn nguyên giọt sơn chảy ,chỗ nữa thi người ta không cạo ra làm sạch kỹ ,bả ma tít lai sau đó mới sơn theo đúng quy trình của các hãng xe lớn ( 1 vết xước nhỏ bằng móng tay cũng phải làm đúng quy dịnh ) đã thế họ lại còn sơn phủ lớp sơn đen để che lấp đi nhằm tránh bị phát hiện .
Về đến nhà em mới phát hiện và họ hẹn lên làm lại nhưng em bận quá vẫn chưa lên dược, thật là xấu hổ vacoi thường khách hàng ,đã thế rồi mà em cung bị giam xe hơn 2 tuần .điều này chưa từng xẩy ra,.

Xin thề từ nay không bao giờ ngu kể cả là tiền bảo hiểm thanh toán.

Chúng nó cứ nghĩ dân VN mình ngu chứ .Mẹo nó

318 29Y

Xe tải
Bỏ ***,cụ nhà em mang xe lên kiểm tra(318)mới chạy hơn 2 vạn,cũng bị nó phán phải thay cả bộ má phanh,cũng một mớ tiền.
Còn vụ đổi đồ thì nhà em cũng dính 1 phát ở Minh khai rồi,bọn nó bố láo quá các bác ạ.
Không thể tin tưởng bất cứ ai được,em bực vì lần nào lên sửa xe cũng cho chúng nó tiền trà thuốc mà nó nỡ làm vậy:mad:

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Tiêu chuẩn châu Âu gì! từ chủ đến thợ là VN mit, da vàng, mũi tẹt ăn cơm rau dưa! Lấy đâu ra mà chuẩn châu ÂU! Chẳng qua là mở ra để làm giàu, kiếm tiền theo kiểu VN mít thôi!

LeLoi

Xe tải
Thế này ko biết tin ai đấy. :'(

davidga

Xe máy
các bác đi BMW nhiều rồi, cho e hỏi bây giờ HN BMW phải đi sửa ở đâu.. xe e 325, 2005 đi đc 2,1 vạn thì phải làm những gì?

Thanhlanaudio

Xe hơi
Bác mang xe ra chỗ em để em kiểm tra cho . Đâu cần phải hỏi mấy Ổng bển Đức làm ji' hở Bác

Chicbong

Xe điện
Ủng hộ các bác! Chúng ta có quyền được hưởng dịch vụ tốt hơn. Chúc các bác thành công.

Ech Op

Xe tải
Em ghét nhất là cái trò làm ăn gian dối, nghĩ khách hàng không biết gì phán bệnh lung tung để lấy tiền. Các bác phải post như này nhiều thêm nữa vào, cả những trang web khác cũng thế. Nước ngoài họ không làm ăn vậy đâu, chỉ có mấy thằng nhân viên ở dưới làm ăn vớ vẩn, cứ nghĩ một tay che khuất trời xanh à, cho nó chết

tuananhbmw

Xe buýt
Em cũng đang đi con bmw 318i đời 2003,dạo này bị ghẫy mất mấy cái cần ở cửa gió điều hòa,cầm tay rút ra được luôn,với lại cái công tắc lên xuống cửa kính cũng bị ghẫy,có bác nào biết sửa,hay mua ở đâu để thay chỉ giúp em với,mà sửa chữa xe bmw thì làm ở đâu chuẩn nhất các bác nhỉ,em đang cần quá....:'(:'(....

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Em cũng đang đi con bmw 318i đời 2003,dạo này bị ghẫy mất mấy cái cần ở cửa gió điều hòa,cầm tay rút ra được luôn,với lại cái công tắc lên xuống cửa kính cũng bị ghẫy,có bác nào biết sửa,hay mua ở đâu để thay chỉ giúp em với,mà sửa chữa xe bmw thì làm ở đâu chuẩn nhất các bác nhỉ,em đang cần quá....:'(:'(....
Mấy cái đồ lặt vặt đấy bác thử vào Minh Khai xem, trước tiên cứ hỏi mấy đồng chí thợ sửa ở đấy xem có đồ thay kô cho nó rẻ. Mua của hãng đắt lòi mắt . Trên OF này có bác GAZ69 chuyên kinh doanh đồ BMW, bác thử PM hỏi bác ấy xem có kô ? Nếu có chắc chắn rẻ hơn hãng nhiều .