[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

qazwsxedc

Xe tăng

cuonglhvt

Xe tăng
em nghĩ tổ thư ký mà bị bắt 1 đứa thì cũng chả sao vì tầm chức như anh riêng tổ thư ký cũng khoảng mươi đứa chuyện soi mói các đơn thư là làm theo ý anh riêng . cái chính là tay lx kia kìa .. các cụ đừng tưởng ai cũng đưa vào lx đâu . chắc tay lx hóng hớt được gì đó . còn lạ nhất là tay xxx kia nữa sao lại có bản tài liệu mật nhỉ
Có vẻ lại hiểu nhầm. Chủ tịch UBND có thẩm quyền quyết 1 số công việc. Một số công việc thuộc thẩm quyền của UBND, Chủ tịch chỉ ký "thay mặt" sau khi đã họp UB. Ban thư ký này có nhiệm vụ giúp cho UB chứ không phải giúp việc cho chủ tịch.

Taxoakuta

Xe tải
Hot news
Trong báo là chưa khởi tố bị can nhé, mới chỉ vụ án thôi.

Abram

Xe điện
Cụ chưa gặp thôi, tính cách kiểu đó không ít đâu
Em biết bên quân sự, ngôi thứ phân biệt rõ rệt hơn dân sự nhiều, ít nhất là thể hiện ra bên ngoài, em trông thấy.

Em hỏi lại cho chắc, ý các cụ là ông NCV?

Em biết sơ sơ về dân cấp 2, lính tráng thì như đám du thủ du thực, quan chức thì như đám vô hại. Gặp ngoài đường thì không thể biết được, họ có ý thức che dấu thân phận, che dấu cái bản chất thực sự và họ làm rất tốt.

Cuối cùng lại thành ra em quá đà :))

maixuanhuong

Xe tăng
Nhiều cụ nghe hơi nồi chõ kiểu em nghe thấy, bố thằng bạn em, ông anh thằng bạn con ông bác em... nên thần thánh hoá thằng Phu kiệu quá

Cơ quan em cấp vụ, cục thôi có tay lái xe ít học lại hay tinh tướng. Ngồi đâu chém gió toàn quen ông nọ ông kia, chạy án rồi xin cho thằng này thằng nọ thoát án (do đặc thù cơ quan làm án hình sự). Thế là có 1 hôm đang nhậu, có ông anh ngứa mắt bảo, Nghề của chú là có lịch sử lâu đời hơn anh em ngồi đây đấy (toàn lính làm án), a em mới nhao vào hỏi là sao lại thế. Thì ông kia thủng thẳng, thời phong kiến nghề của chú gọi là Phu kiệu, nếu làm cho nha môn nhà quan thì là Quan khiêng kiệu đấy :))
Cụ thì cũng "cơ quan em" rồi lại " có ông anh" cũng khác đếch gì đâu!

Loe_hờ lú

Xe điện
Cụ thì cũng "cơ quan em" rồi lại " có ông anh" cũng khác đếch gì đâu!
Cụ làm khiêng kiệu à?
Sao tư duy chán thế, e đang kể về 1 sự kiện mà em tham gia với tư cách là người trong cuộc đây. Chứ nghe hơi nồi chõ ông anh ông chú nào

Giang kính

Xe buýt
Em biết bên quân sự, ngôi thứ phân biệt rõ rệt hơn dân sự nhiều, ít nhất là thể hiện ra bên ngoài, em trông thấy.

Em hỏi lại cho chắc, ý các cụ là ông NCV?

Em biết sơ sơ về dân cấp 2, lính tráng thì như đám du thủ du thực, quan chức thì như đám vô hại. Gặp ngoài đường thì không thể biết được, họ có ý thức che dấu thân phận, che dấu cái bản chất thực sự và họ làm rất tốt.

Cuối cùng lại thành ra em quá đà :))
Quân sự em ko biết lắm nhưng em có thời gian làm mấy dự án bên TC5 BCA, mấy bố trưởng, phó phòng nếu gặp ngoài đường chắc tưởng là mấy cụ buôn xe hơi hay cò đất

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Thông báo chả có thông tin gì mới, đề nghị các cụ đi rửa bát, quét nhà, tắm rửa sạch sẽ chờ ... thông tin mới

trauxanh

Xe lăn
Chuyện này nếu nghĩ ở khía cạnh bí mật nhà nước thì thấy rất đáng lo ngại vì chỉ cần một lái xe bình thường thôi cũng có thể chiếm đoạt được tài liệu bí mật của nhà nước vậy thì những điệp viên cao cấp của nước ngoài họ sẽ sở hữu nhiều bí mật nhà nước đến cỡ nào?
Chú nghĩ thế cũng đúng...
Nhưng vụ này cần tiếp cận vấn đề đúng hơn chút:
Ai cho tiếp cận, ai cho chiếm đoạt, chiếm đoạt để làm gì...? :D

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Chú nghĩ thế cũng đúng...
Nhưng vụ này cần tiếp cận vấn đề đúng hơn chút:
Ai cho tiếp cận, ai cho chiếm đoạt, chiếm đoạt để làm gì...? :D
"Hùm chết để da" cụ nhỉ.
Chưa thấy anh ấy ngã ngựa kể cả có biết thông tin cũng ngại 7 phần mà im lặng.
Nếu đúng như những gì suy đoán thì phim còn gọi bằng cụ.

getzbac

Xe tăng
Cụ phét hơi quá đà, nghỉ ngơi đi.
Đến chỗ quát “mở cửa” là phét. Tầm đấy nó thâm trầm chứ không lỗ mãng như cụ nói đâu. Việc “quát” đấy, nếu phải làm thế, đứa khác nó làm rồi.
Cách đây 20 năm, em trai em làm cho một xưởng gỗ nội thất làm nhà cho bác này. Chả hiểu hợp đồng ntn nhưng kính nhà bác ấy bọn nó lắp kính thường không phải kính tôi. Bác ấy rút bọoc khọoc ra dí vào đầu Giám đốc nói đại ý cái mạng mày chỉ đáng 30 triệu, còn tao làm thì không mất tiền

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây 20 năm, em trai em làm cho một xưởng gỗ nội thất làm nhà cho bác này. Chả hiểu hợp đồng ntn nhưng kính nhà bác ấy bọn nó lắp kính thường không phải kính tôi. Bác ấy rút bọoc khọoc ra dí vào đầu Giám đốc nói đại ý cái mạng mày chỉ đáng 30 triệu, còn tao làm thì không mất tiền
Tướng cướp thời bình anh hùng thời loạn mà :P nhưng lắp kính thường là đểu rồi, nên với e hành động ấy là anh hùng, bắn bớt mấy ô làm ăn láo nháo. Loạn.

inova2611

Xe điện
Chính thức: Lành ít, dữ nhiều!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng