Tổng hợp tất cả sự việc Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mycar222

Xe điện
Toà này chắc phải vài trăm tỏi rồi
phải hơn nhiều vì to xèng đấy ạ bên trong tòa nhà là phức hợp đa chức năng xịn sò, trên sân thượng là ngôi nhà vườn kiểu Nhật vs dàn bonsai đẳng cấp

NhanBTVN

Xe hơi
Chào hai bác

Hai bác nghĩ mục đích là gì?

Khi trong vòng 15 phút gần như kín mặt trang 1, lẫn cả trang 2 quán cà phê trong thời điểm đấy là thớt nói về vụ việc này.

Vậy theo hai bác nên xóa hay để?

Xóa thì BĐH bị mắng, bị cho là hèn, cho là đủ thứ.... Khi tất cả các mặt báo chính thống đều đưa tin. Để thì hơn 20 thớt của hơn 20 thành viên mở, trong hơn 20 thớt đấy đủ các bình luận vi phạm quy định của diễn đàn. Vậy gộp vào 1 thớt đưa, trích dẫn nội quy nhắc nhở thành viên như thế này tốt hơn hay xóa hết đi ạ?

Em cũng như BĐH đang khó xử quá, muốn xóa cho nhàn đỡ phải trông coi, đỡ bị thành viên như hai bác cho là mở thớt vì mục đích gì, mở thớt để định hướng dư luận. Kính mong hai bác cho em xin kiến để hay xóa. Trân trọng cảm ơn hai bác trước!
Tránh vỡ đê thì mở cống, khơi dòng tạo hành lang thoát lũ. Đấy mới bảo vệ an toàn cho quán.

Chào hai bác

Khi trong vòng 15 phút gần như kín mặt trang 1, lẫn cả trang 2 quán cà phê trong thời điểm đấy là thớt nói về vụ việc này.

Xóa thì BĐH bị mắng, bị cho là hèn, cho là đủ thứ.... Khi tất cả các mặt báo chính thống đều đưa tin. Để thì hơn 20 thớt của hơn 20 thành viên mở, trong hơn 20 thớt đấy đủ các bình luận vi phạm quy định của diễn đàn. Vậy gộp vào 1 thớt đưa, trích dẫn nội quy nhắc nhở thành viên như thế này tốt hơn hay xóa hết đi ạ?

Em cũng như BĐH đang khó xử quá, muốn xóa cho nhàn đỡ phải trông coi, đỡ bị thành viên như hai bác cho là mở thớt vì mục đích gì, mở thớt để định hướng dư luận. Kính mong hai bác cho em xin kiến để hay xóa. Trân trọng cảm ơn hai bác trước!
Ôi giời Chã mà việc đi phải đi nói mấy chuyện này với đám thành viên xuông. Mình thích thì mình mở, không thích thì mình đóng, mình là Chã cơ mà. Thắc mắc lên phường 😂

vnptvinaphone

Xe buýt
Mấy anh baos này cũng khéo sắp đặt ghê, một con đường hai ngã rẽ

hdv

[Tịch thu bằng lái]
Nếu như viết ngắn gọn rằng có quá nhiều ofer mở thớt, mod đã gom thành 1 và đề nghị ofer bàn những gì biết và trong phạm vi quy định của diễn đàn thì sẽ khác với việc mở thớt như này.
Đề nghị bác trả lời rõ việc bác ám chỉ thành viên BĐH mở thớt mục đích gì, khác gì như bác nói trên trên. Em cám ơn!

nvht

Xe điện
Anh ấy tham hay không em không rõ, vì em chưa có cơ hội làm việc với anh ấy.
Nhưng em nghe các GĐ Sở, Phó GĐ Sở... kể lại là anh ấy làm việc theo lối mệnh lệnh, chỉ đạo từ A-Z theo kiểu áp đặt.
Thế thì cũng không thể khẳng định anh ấy ăn tham, ăn tất được. Phong cách điều hành của anh ấy như vậy có thể cản đường kiếm ăn của những người khác nên bị thù ghét chăng?

scorp8x

Xe container
Làm quan khó lắm, ở đâu chả vậy. Có công thì đấy là trách nhiệm của anh, có tội thì là do anh không kìm chế được cám dỗ. Quan lại ngã ngựa ở thời điểm này là bình thường để khôi phục uy tín của đảng. Có điều thanh lọc bộ máy đến bao giờ mới sạch?
Làm quan khổ vậy sao ko ai từ chối nhỉ :) chiến trường chưa bao giờ ngưng tiếng sungd

dvhung243

Xe điện
Em hỏi ngu phát

Giữa phố Thái Hà , ngay cạnh siêu thị Minh Hoa có cửa hàng bán rượu vang cũng rất to

Vào trong mua hàng thì thấy mấy bạn miền Nam ra bán

Cửa hàng này của chủ khác hay cũng thuộc sở hữu của nhà anh em ạ ?

8 banh 2 tai

Xe buýt
Anh ấy có lẽ là bạn nhân của:
1. Vợ tham
2. Gây thù chuốc oán nhiều
3. Số đen: Nhưng không phải bị xử làm gương mà xử vì bố thích. ;))
phỏng theo lệ cũ
các cụ ngoài đình
bô lão - tiên chỉ ...
đã xếp chỗ ngồi
bỗng trên đưa về
một thèng Lý chưởng
lệ mới ban ra:
ngồi thì cho ngồi
nhưng không được ... gắp
mồi món thì nhều
anh, em, con, vợ ...
chia phần trước luôn
cả làng cùng tức
chuốc oán từ đây
...
thế rồi ngày mai
lại tìm Lý chưởng
:D :D

hoviethung

Xe lăn
Chào hai bác

Mình nghĩ đây là vấn đề rất Hot (nóng) nên rất nhiều người muốn mở thớt. BĐH đứng ra gom lại cho tập trung tránh trùng lặp, nhắc nhở chấn chỉnh kịp thời nhưng comment vi phạm nội quy mà không làm ảnh hưởng đến các comment chất lượng khác. Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến chủ thớt đại diện cho BĐH

funfunfun

Xe buýt
Nhắc nhở: không phỏng đoán vô căn cứ; không tấn công cá nhân

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

New open

Xe hơi
Có khi anh bị đưa về trại tạm giam T16 hoặc B14 của Bộ Công an tại HN.
Chắc giờ đi đâu anh sẽ ngồi xe thùng không tiện nghi như chiếc xe con vẫn đưa đón
Anh đã mang theo vài bộ quần áo, bàn chải và 1 cốc nhựa.
Căn phòng anh ở sẽ rộng chừng hơn chục mét, chắc có điện và quạt. Chắc sau rất nhiều năm mùa nóng thế này anh ngủ mà không có điều hoà.
Bữa ăn của anh giờ vô cùng đạm bạc.
Trong thời gian này, anh cũng ko gặp người nhà. Anh sẽ ở trong phòng như vậy và sẽ ra ngoài khi có điều tra viên hoặc kiểm sát viên hoặc luật sư để làm việc.

barca6996

Xe container
Tiền bạc nhiều thì họa nó cũng sẽ lớn, tất cả là tại cái lòng tham vô đáy của con người thôi. Trải qua bao vị trí như vậy thì tiền đủ để cả họ chùi mít 10 đời không hết rồi. Đáng lẽ khi đã ngồi vào ghế tuần phủ rồi thì cả 2 vợ chồng CC phải dẹp hết sân si mà cống hiến để lưu danh ngàn đời. Để vướng lao lý thế này thì có bao nhiêu tiền cũng không rửa được hết nhục.
Có lẽ cụ k biết luật của các cuộc chơi, chơi j cũng có luật riêng của nó. Đơn giản như tá lả ông làm được vài ván ù rồi té mà còn khó nữa là.

butchikim

Xe ba gác
Em hỏi ngu phát

Giữa phố Thái Hà , ngay cạnh siêu thị Minh Hoa có cửa hàng bán rượu vang cũng rất to

Vào trong mua hàng thì thấy mấy bạn miền Nam ra bán

Cửa hàng này của chủ khác hay cũng thuộc sở hữu của nhà anh em ạ ?
Sao cụ không đi hỏi anh cụ nhỉ.

Trạng thái
Thớt đang đóng