[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

YellowBird21

Xe máy
"Thật không thể tin được là khi ông Biden công bố các kế hoạch đối phó đại dịch của mình, ai cũng nhận ra rằng đó chính là các hoạt động mà chính quyền của ông Trump đã và đang thực hiện trong những tháng qua. Chỉ duy nhất có chính sách khác là ông Biden kêu gọi người dân đeo khẩu trang và đóng cửa hoàn toàn nền kinh tế. "

Những gì Trump đã thực hiện:
- Không đeo khẩu trang
- Không giãn cách
- Phản đối cách ly
- Just a flu - cúm xoàng
- 15% miễn dịch

Còn gì nữa không? Mở to mắt lên đi :)

Vị Biển

Xe buýt
Sự yên lặng trước cơn bão
Hoặc là
Bão suy yếu thành áp thấp

Giờ chỉ có chờ đợi thôi cụ
Em hóng mà chẳng thấy có tin gì mới. Đây là thời điểm đấu trí cực kỳ căng thẳng giữa đôi bên.
Tầm này chúng nó lại chơi đòn bẩn rồi cụ ạ, y như bọn Trung Cộng.
Các ngân hàng tuyên bố ko làm ăn với gia đình Ông nữa
Đối tác hủy sân golf,
Kêu gọi ko hợp tác với người từng làm việc với ông Trump
..... và nhiều trò nữa
Trump đã đầu hàng vô điều kiện, xin bàn giao ghế tổng thống một cách trật tự, quay mồm chửi đám fan cuồng của mình là lũ phá hoại... thì còn cái cóc gì mới nữa mà hóng.

Có hóng thì hóng sau 20/1 Trump được tha cho về dưỡng già hay bị lôi ra toà đứng trước vành móng ngựa.
Đâu còn quan trọng đâu cụ, em cũng bảo Cụ Biden đã thắng, Trump thua. Về nguyên tắc từ xưa tới nay thì thắng thì cái gì chẳng đúng còn thua thì cho dù cụ có đúng cũng sẽ bị dìm cho tan nát đời trai.

Nhạc

Xe container
Thớt này mod đã lấy tiêu đề là TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC VẤN ĐỀ VỀ NƯỚC MỸ nhưng vào đọc toàn thấy nói về TRUMP. Chả lẽ nước Mỹ là Trump và Trump là nước Mỹ ? :)) :)) :))
Bi đần Bi thối thi thỏang mới được nhắc đến một cách mờ nhạt. Tủi ghê! :)) Hy vọng sau 20.1 các cụ chỉ nói đến Bi :))
21.1 Biden bị đề xuất luận tội nhát 1
Ôi hay vãi :))

AD118

Xe buýt
Nếu ngày Biden nhậm chức, trong đám súng ống đầy mình đứng bảo vệ đó có kẻ cuồng Trump hướng nòng súng vào tân tổng thống bóp cò...
Em chả thích kịch bản này 1 tý nào, làm thế thì quá là bằng bọn Dân chủ. Cụ Trump phải thắng bằng con đường pháp lý /thiết quân luật, ko thì thua cũng dc bày mưu khác.
Hai là giết biden cũng chả có giá trị gì, nó lại đưa con rối khác lên

Die Go

Xe máy
fake news vãi, trump mà hèn vậy à
bọn cnn ai mà tin

Trump thảo luận việc ban lệnh xá tội cho bản thân và gia đình

Jangmi

Xe buýt
Nếu ngày Biden nhậm chức, trong đám súng ống đầy mình đứng bảo vệ đó có kẻ cuồng Trump hướng nòng súng vào tân tổng thống bóp cò...
Tân TT có làm sao thì Trump cũng chẳng lấy lại đc ghế tổng thống, thậm chí còn bị liên đới trách nhiệm, cả thế giới lên án, chả thấy có cái lợi nào cho Trump

Lái Ngựa

Xe buýt
Công nhận cụ HAM leak chuẩn đấy thây, Máy bay đầy trời, qđ đổ về D.C nườm nượp còn gì nữa :)
Em hóng tiếp xem có phải máy chủ twitter đặt bên Âu sắp bị lính Mẽo nhảy dù xuống ôm hết ổ cứng về, và GH sắp phải từ chức (vì dính covid nên sk không còn đảm bảo có thể đảm nhiệm chức vụ).
Vụ thành viên CP vô hình Mẽo có mặt đầy đủ trong list ra đảo hay trên đảo gì đấy nữa em cũng hóng xem sao.
20/01 vẫn là ẩn số, em nhắc lại, em thuộc đội ủng hộ Đồng chí Trump. Đội pro-Trump vẫn có tên em nhé.

Toietmoi

Xe điện
Em chả thích kịch bản này 1 tý nào, làm thế thì quá là bằng bọn Dân chủ. Cụ Trump phải thắng bằng con đường pháp lý /thiết quân luật, ko thì thua cũng dc bày mưu khác.
Hai là giết biden cũng chả có giá trị gì, nó lại đưa con rối khác lên
Em có nói là Trump muốn vậy đâu, mà bọn điên thì nhan nhản :)

AntiTrump2024

Xe tăng
Tân TT có làm sao thì Trump cũng chẳng lấy lại đc ghế tổng thống, thậm chí còn bị liên đới trách nhiệm, cả thế giới lên án, chả thấy có cái lợi nào cho Trump
Thế giới nào lên án cụ? Cấm tài khoản MXH của Trump nó cho thấy sự hèn hạ không thể tả, cả thế giới lên án và tẩy chay chứ còn việc bảo vệ Bai Đần Trump đã giao cho QĐ rồi, bọn mày làm ko đc thì cũng nên đeo mo vào mặt chứ đừng kêu anh nữa. Trump nói với QĐ như vậy! :))

BMW Z69

Xe buýt
Phe ta thắng rồi. Mở cửa thôi. Đóng cửa mãi có mà chết đói. Mà đăng tw kiểu gì cho nó ngầu nhỉ? Copy luôn của trump cho đỡ phải nghĩ. Cả triệu like cơ mà, chả nhẽ không được số lẻ của lão - Cuomo Thống đốc New York suy nghĩ trước khi tw

GrapQR

Xe buýt
Cảnh báo đâu? Điều luật nào và ai ra lệnh? Nếu qua các vụ BLM trước đây đập phá cơ quan công quyền cũng du đổ hàng rào, đập vỡ cửa kính đồn cảnh sát đấy, có ai bị CS bắn chưa?
Không rõ cụ ở đâu nhưng không thể hiện nắm luật Mỹ rõ lắm nhỉ. Nếu theo tiền lệ BLM thì chính mấy anh chị dân biểu phải ra quì gối hát quốc ca mời những thường nhân không vũ khí vô bày tỏ ý kiến ý chứ.
Cụ cùn vãi cả hàng, cùn theo kiểu ko hiểu biết, nghĩ gì nói nấy nên cứ ngây ngô như nào ấy :))

Quốc hội đang họp, có 1 nhóm xông vào, biết dc thằng nào lành thằng nào ác ? Giờ tôi chiều cụ nhé, rằng thì mà là fans Trump hiền vcc, chỉ có Atifa trà trộn phá hoại thôi. Thế rồi Atifa chơi súng hay quăng mẹ quả lựu đạn vào giữa nghị trường - chết người ra đấy thì cụ tính như nào ? Kể chuyện đạo lý rằng fans Trump toàn người lành nên cần ra bắt tay chào hỏi trước: mày là fans Trump thân thiện hay Atifa càn quấy để tao biết có nên trấn áp hay ko ah :))

Quyền dc bắn trong tình huống đó của cảnh vệ là chắc chắn . Còn người ta có chọn lựa bắn hay ko, tùy tình huống cảm nhận mức độ đe dọa theo trực giác là chính nhé. Và họ chẳng sai gì.

Còn cụ vẫn vặn vẹo rằng họ vẫn sai, vẫn cần tay bắt mặt mừng với người biểu tình thì lên youtube search video với tittle như dưới xong đặt mình vào vị trí người cảnh sát nhé ! Tôi cá là đếch có cái hình của tôi chụp dưới đây thì cụ cũng ko hiểu nổi sao người cảnh sát tự dưng lăn ra, máu be bét.

Cả nước nó tự do súng đạn. Cảnh sát bắn hay ko bắn chặn trước - hoàn toàn là trực giác mà thôi.

BMW 530

Xe tăng
Trước đây mấy tuần Trumpet nâng bi Giuliani lắm mà , giờ Giáo chủ quỵt cmn tiền công rồi sao ko thấy ho he gì , hay sợ lão giận 😭

BMW Z69

Xe buýt
Cứng lưỡi rồi. Bắt đầu đánh trống lảng và đổi chủ đề.
Chả ai nói như cụ cả. Nhưng trước kia lão Cumo và đám DC cùng truyền thông láo toét suốt ngày ra rả đóng cửa nền kinh tế để chống covid, giờ thì lại liếm lại. Nhiều cụ tin bọn DC nói giờ không biết có thấy nhục không! :))
Ông Cuôm này làm các bạn dâm chủ cứng lưỡi rồi.
Chửi cho lắm vào cuối cùng copy luôn tw của trump gì mà mở cửa khôn ngoan với an toàn.
Đạo văn số 1.

California has had terrible lockdowns for 10 months now, Florida stopped theirs a while ago. Who's doing better?

AntiTrump2024

Xe tăng
Trước đây mấy tuần Trumpet nâng bi Giuliani lắm mà , giờ Giáo chủ quỵt cmn tiền công rồi sao ko thấy ho he gì , hay sợ lão giận 😭

Bị khóa tài khoản MXH hết rồi cụ ạ.

Cụ đừng nghĩ xấu cho người tốt, hại gan hại thận lắm! :)) :))

BMW 530

Xe tăng
Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 24/1/21)

4- Các bài viết mang tính đả kích cá nhân, các diễn đàn khác, kích động vùng miền, các bài viết thiếu văn hóa, sử dụng các lời lẽ thô tục, xúc phạm người khác khi tranh luận, bình luận, sử dụng những từ viết tắt DLV, AK47, nô nọ, nô kia, bò xanh, bò đỏ, ba củ, ba que.... hay những từ dạng như trên, để nhằm mục đích miệt thị người bất đồng ý kiến với mình.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Anhtuan2201

Xe hơi
Nãy đọc tin có cả liên quan đến thủ tướng canada :)) phếch liu nên mấy bác fan cụ Bi k cần hỏi :)) tự tin chiến thắng như vậy nếu là em thì em nằm ngủ cho ấm người :))

provtc

Xe container
Phe ta thắng rồi. Mở cửa thôi. Đóng cửa mãi có mà chết đói. Mà đăng tw kiểu gì cho nó ngầu nhỉ? Copy luôn của trump cho đỡ phải nghĩ. Cả triệu like cơ mà, chả nhẽ không được số lẻ của lão - Cuomo Thống đốc New York suy nghĩ trước khi tw

Sao lại vả vào mặt đôm đốp thế này, Việt Nam còn đóng cửa chứ dân chủ như mỹ hồi đầu dịch đeo khẩu trang ra đường nó còn phân biệt kia kìa, đến bố trump sống lại cũng ko làm gì đc.

BMW Z69

Xe buýt
Thì covid tòe loe cũng từ mấy bang do DC kiểm soát. Chống dịch thì Thống đốc là quyên to nhất, ấy mà khi thất bại trong chống dịch là do Trump :))
Nhìn Cali đó. Vấn đề mục đích của nó là chính trị.
Sau đó phải mở cửa chứ không chết đói. Doanh nghiệp đóng cửa mãi sao được.

AntiTrump2024

Xe tăng
Bài viết có nội dung vi phạm quy định của diễn đàn
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 24/1/21)

4- Các bài viết mang tính đả kích cá nhân, các diễn đàn khác, kích động vùng miền, các bài viết thiếu văn hóa, sử dụng các lời lẽ thô tục, xúc phạm người khác khi tranh luận, bình luận, sử dụng những từ viết tắt DLV, AK47, nô nọ, nô kia, bò xanh, bò đỏ, ba củ, ba que.... hay những từ dạng như trên, để nhằm mục đích miệt thị người bất đồng ý kiến với mình.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Trạng thái
Thớt đang đóng