[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

andy.le

Xe máy
Quả chốt này mà CH thắng votes (dựa trên các máy kiểm phiếu Domino) thì anh Trump nên tự vả vào mồm mình :))

Pathfinder2003

Xe tải
Một trong những thành công nhất của Trumph là chia rẽ nước Mỹ. Ngay từ lần bầu cử trước, lần đầu tiên nước Mỹ có cảnh mẹ đuổi con ra khỏi nhà, anh em bạn bè ko nhìn mặt nhau vì tranh cãi việc bầu hay ko bầu cho Trumph. Lần này Biden thắng vì những người ko chịu nổi Trumph bầu. Với bộ máy hành pháp hàng đầu thế giới trong tay mà Trumph ko tóm được vụ "gian lận " nào thì theo em ông ta cũng nên nghỉ đi.

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Quả chốt này mà CH thắng votes (dựa trên các máy kiểm phiếu Domino) thì anh Trump nên tự vả vào mồm mình :))
Khó thắng lắm, thành trì Atlanta của phe Dân chủ đã kiểm được mấy phiếu đâu.

Pathfinder2003

Xe tải
E thấy đúng là cụ Trump đi đâu cũng tiền hô hậu ủng khí thế lượng theo dõi cao. Cụ Bin thì ko dc như thế số lượng người thưa thớt. Đó là cách tiếp cận của 2 phe, nhưng việc bầu cử cụ Trump xong rồi đợi 6/1 cụ triển tiếp, đây là đi vận động cho đàn em nếu bị thua phe kia có phải là cụ ấy có tội với đảng có lỗi với đàn e ko?
So sánh vận động của 2 cụ ấy, em thấy ekip của cụ Ben còn vận động qua điện thoại kênh đó hữu hiệu hơn vận động ol của cụ ấy.
Cụ thấy người ta xem cãi nhau nhiều hay họp tổ dân phố nhiều :P

fundraiser

Xe container
có Cobb và Dekalb ở Atlanta còn chưa kiểm đến 50% , lát nữa là phe đỏ kiểm hết, chúng ta lại chờ mail ballots nhỉ :D, thế bao giờ stop the count, giờ stop luôn chưa CH hay để lát nữa stop

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
có Cobb và Dekalb ở Atlanta còn chưa kiểm đến 50% , lát nữa là phe đỏ kiểm hết, chúng ta lại chờ mail ballots nhỉ :D, thế bao giờ stop the count, giờ stop luôn chưa CH hay để lát nữa stop
Thống kê cho thấy 2 UCV Cộng hòa nhận được ít phiếu bầu hơn so với cuộc bầu cử Thượng viện tháng 11. Chắc nhờ công anh Trump tuyên truyền về gian lận thuyết phục quá nên lần này cử tri Cộng hòa trùm chăn ở nhà ngủ, bụng bảo dạ dù mình có đi bầu hay không thì kết quả vẫn thế, bọn Dem sắp đặt hết rồi :))

Hoàng A Mã

Xe điện
Từ từ máy hư , nữa đêm âm binh hiện về thế là CH thua tiếp cho mà xem.

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Lại tin. Các cụ tự đọc hiểu nhé.

Oan gia ngõ hẹp, nghe nói Romney ko ủng hộ Trump chiến đấu lại bay cùng chuyến bay với toàn Trumpets là sao. Thật là khó hiểu.

Giờ board chuyến nào cũng thế thôi. Chết vì cái lol Tàu, ăn nói sao giờ.

Rrk

Xe đạp
Thống kê cho thấy 2 UCV Cộng hòa nhận được ít phiếu bầu hơn so với cuộc bầu cử Thượng viện tháng 11. Chắc nhờ công anh Trump tuyên truyền về gian lận thuyết phục quá nên lần này cử tri Cộng hòa trùm chăn ở nhà ngủ, bụng bảo dạ dù mình có đi bầu hay không thì kết quả vẫn thế, bọn Dem sắp đặt hết rồi :))
Thống kê nào, chưa kiểm xong mà đoi thống kê gì, 3 county CH đông nhất hư máy còn chưa đếm kìa.

bớt đc thằng nào nói điêu tốt thằng đấy, ko nó lại bắt đếm 1000 lần 1 phiếu âhha

BMW 530

Xe tăng
WASHINGTON, DC – Phó Tổng Thống Mike Pence nói với Tổng Thống Donald Trump rằng ông không đủ thẩm quyền ngăn Quốc Hội chứng nhận kết quả bầu tổng thống của Cử Tri Đoàn, mà theo đó ông Joe Biden là người chiến thắng, theo báo The New York Times.

Ông Pence trình bày với Tổng Thống Trump như vậy trong buổi ăn trưa hằng tuần hôm Thứ Ba, 5 Tháng Giêng.

Thanh_Binh

Xe điện
Từ từ máy hư , nữa đêm âm binh hiện về thế là CH thua tiếp cho mà xem.
Bác là người nhiều kiến thức quan hệ rộng thông tin tình báo nhiều, nói phải có căn cứ sao lại buông xuôi vậy, có gian lận phải kiện và lưu lại chứng cứ chứ tinh thần Trump đâu rồi

fundraiser

Xe container
WASHINGTON, DC – Phó Tổng Thống Mike Pence nói với Tổng Thống Donald Trump rằng ông không đủ thẩm quyền ngăn Quốc Hội chứng nhận kết quả bầu tổng thống của Cử Tri Đoàn, mà theo đó ông Joe Biden là người chiến thắng, theo báo The New York Times.

Ông Pence trình bày với Tổng Thống Trump như vậy trong buổi ăn trưa hằng tuần hôm Thứ Ba, 5 Tháng Giêng.
Lại... Theo báo The New York Times là chán rồi.

kvboto

Xe container
Trump đi diễn cho Trump mà, :D

Hoàng A Mã

Xe điện
Bác là người nhiều kiến thức quan hệ rộng thông tin tình báo nhiều, nói phải có căn cứ sao lại buông xuôi vậy, có gian lận phải kiện và lưu lại chứng cứ chứ tinh thần Trump đâu rồi
Luật tiểu bang bầu TNS hình như ko có cho kiện cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng