[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thanh_Binh

Xe điện
Cũng chưa biết được. Da đen, tàu ủng hộ DC nghe còn dc. Người hiểu biết kể cả thích DC ko bao giờ biến nc Mỹ thành độc đảng cả.
Trump đi vận động luôn luôn hàng ngàn, chục ngàn người trong khi Biden vài người, chiếu online vài k ng theo dõi trực tiếp. Không quan tâm, không nghe, không theo dõi dựa vào đâu mà bầu???
Khả năng bổn cũ soạn lại, vẫn đang phát huy tác dụng.
E thấy đúng là cụ Trump đi đâu cũng tiền hô hậu ủng khí thế lượng theo dõi cao. Cụ Bin thì ko dc như thế số lượng người thưa thớt. Đó là cách tiếp cận của 2 phe, nhưng việc bầu cử cụ Trump xong rồi đợi 6/1 cụ triển tiếp, đây là đi vận động cho đàn em nếu bị thua phe kia có phải là cụ ấy có tội với đảng có lỗi với đàn e ko?
So sánh vận động của 2 cụ ấy, em thấy ekip của cụ Ben còn vận động qua điện thoại kênh đó hữu hiệu hơn vận động ol của cụ ấy.

Voi đi bộ

Xe buýt
Stop the count. Hóng ứng viên dân chủ lên tiếng nhận chiến thắng. Won by a lot.

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
65% số phiếu được kiểm và Perdue Cộng hòa vượt lên dẫn trước với 15.000 phiếu bầu chênh lệch. Cặp còn lại thì UCV Dân chủ đang hơn với 9.000 phiếu bầu.

Chun SUV

Xe buýt
Tôi khẳng định bọn tình báo Trung cộng chỉ đạo một lũ người Việt ăn lương trung cộng thi đua chửi bới đánh phá ông Trump, mạt sát những người ủng hộ ông Trump dù những người đó ở bất cứ đâu. Đồng thời gài vào đó tinh thần chống Mỹ điên cuồng. Tất cả cũng chỉ vì Trung cộng rất sợ Tổng thống Trump đắc cử nhiệm kỳ 2. Bốn năm cầm quyền của TT Trump, VN được rất nhiều ưu đãi, viện trợ, cho nên tôi nghĩ những người mong cho VN khá lên, thoát khỏi sự kiềm tỏa của tầu cộng không điên cuồng chống ông trump như thế đâu. Ở đây cũng có một lũ chống TT Trump nhưng cài thêm vào chửi bới người Mỹ gốc Việt, lũ đó đơn giản hơn chỉ là một lũ điên cuồng ghen tức với sự thành đạt của người Việt trên đất Mỹ thôi. Người Việt ở Mỹ không bao giờ quan tâm đến lũ đó vì chúng chỉ đáng cho vào bồn cầu giật nước trôi đi là xong.
Tay 3 sọc này sùi bọt mép lên rồi.
:)) :))
Nhà tôi 3 thế hệ chống ngoại xâm Pháp, Nhật, Mỹ, Tầu nhé. Anh con bác ruột mất 1 mắt trên Hà giang 1979 - Khoe để khỏi mất công chụp mũ Trung cộng.
Nhà ông đánh được thằng xâm lược nào chưa??
Quen cái thói ăn sẵn bưng bô sống nhờ ở đậu. Lúc nào cũng nằm mơ Mỹ nó đánh giặc hộ.

bác voi với bác von yên tâm, biden đã thắng, nên mình xem cái này trên thế vui hehehe
soi vào trung tâm thì ở atlanta còn mấy quận chưa đếm hết đâu, còn mấy ông đỏ đỏ dân lại ít, nên hấp dẫn hồi hộp nhưng tâm trạng rất perfect , khéo các fan lại tưởng đang bầu lại TT í, sao thấy hăng say thế
Chờ anh Pence chốt với mà cô thương thì ăn Senate nữa , làm quả kính tứ chi
mà nếu ko đc senate thì do Mỹ xa quá cô chưa thương tới, mới tái tái ba chỉ thôi :D

Thanh_Binh

Xe điện
bác voi với bác von yên tâm, biden đã thắng, nên mình xem cái này trên thế vui hehehe
soi vào trung tâm thì ở atlanta còn mấy quận chưa đếm hết đâu, còn mấy ông đỏ đỏ dân lại ít, nên hấp dẫn hồi hộp nhưng tâm trạng rất perfect , khéo các fan lại tưởng đang bầu lại TT í, sao thấy hăng say thế
Chờ anh Pence chốt với mà cô thương thì ăn Senate nữa , làm quả kính tứ chi
mà nếu ko đc senate thì do Mỹ xa quá cô chưa thương tới, mới tái tái ba chỉ thôi :D
Max đỏ phải thêm chì bạch thủ ù bòn hoặc chì chíu ù bạch thủ kính bóc tách mới đổi đời cụ 🤣

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

Khả năng cao cao là không có tổng thống nào được lựa chọn.

bearbie

Xe điện
Cũng chưa biết được. Da đen, tàu ủng hộ DC nghe còn dc. Người hiểu biết kể cả thích DC ko bao giờ biến nc Mỹ thành độc đảng cả.
Chuyện 1 đảng nắm cả 2 viện lẫn tổng thống không phải lần đầu xảy ra. Và nó không bao giờ kéo dài quá lâu. Phe Trump rất thích dọa nạt người thiếu hiểu biết kiểu đó: mày bầu cho nó thì đi học tiếng Hoa là vừa, hay là nó sẽ biến Mỹ thành Venezuela, giờ thì là thành độc đảng. Bởi mới nói bầu cho Trump phần lớn là dân trí thấp. Mỹ dân trí cao không ai bị lừa kiểu đó

bearbie

Xe điện

Khả năng cao cao là không có tổng thống nào được lựa chọn.
Người có dân trí cao sẽ nghĩ ngay trong đầu: các bang đó có tổng cộng bao nhiêu ông nghị ấy nhỉ? Còn người như bác thì a ô ôi, tận 117 ông yêu cầu cơ.

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Cả 2 UCV Cộng hòa đều vượt lên trên rồi. Các con số đang nhảy liên tục.

Voi đi bộ

Xe buýt
Các bạn fan Trump đi học tiếng Trung được mấy buổi rồi. Câu "Tập chủ tịt vạn tuế" nói ra sao vậy?

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Trump nên chạy từ điểm kiểm phiếu, mò từng ngăn kéo, từ suitcase để "tìm" thêm phiếu đi.
Chứ để đến đêm là ván đóng thuyền đới =))

Thieudl

Xe tải
Sao thấy bảo rally thì được có 14 người đi ủng hộ, live thì được 1 k 6 người xem...v...v..giờ lại gí nhau chạy tụt quần thế này?! Stop....the....count......walking dead.....are....comming....!

Trạng thái
Thớt đang đóng