[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

born2go

Xe điện
còm lại cái post tôi nhận định hôm trước nhé. Như vậy là tình huống 1 đã coi như xong, GOP mất 2 ghế Senator.
Tình huống ngày mai chắc kéo dài chút, nhưngPence vẫn phải tuyên bố Biden đắc cử thôi.
các Trumpet định quẫy đến 20/1 hay nghỉ luôn? =))
Cố rồi thì cố luôn, giẫy nốt tí cho nó kích thích. Xong 20/1 anh em ta lại quay lại cái máng lợn với nhau =)) - Cá độ với thằng bạn 10 củ cả năm nay, đợi thêm mấy ngày nữa gần Tết mang xiền về cho mẹ xề tiêu tạm, năm rồi đói quá

Có cụ nào tin 100% khả năng Biden đắc cử 100% vào ngày mai ? Lý do?
Ngày mai thì Biden có thể không đắc cử do đệ của Trump quậy, kéo dài tranh luận. Nhưng 20/1 thì không có thế lực nào ngăn cản phe Biden nhậm chức (Nói phe Biden là để phòng trường hợp cụ Biden tuổi cao sức yếu lăn quay ra :D)

hd-vt

Xe container
Mai mới là cảnh cuối của diễn viên chính mà cụ. Đời có lẽ không như phim nhưng đông thế này dễ có pòm pòm.
Thế phải nín, trưa mai mới "xuống.." được ạ, xốt duột.

Voi đi bộ

Xe buýt
Nếu đây là thực, thì Trump quá tích kỷ cá nhân và độc ác,
Và Fans Trump, người hô ủng Trump mù quáng là 1 đám 🐮 được Trump dắt quá dễ,
No, not, zip. Bác Chăm rất hiền nhé. Luôn thương yêu (tiền) đàn fan như yêu các con mình, nguyện chiến đấu hết chục triệu đô (trong số hai trăm triệu fan góp) để đòi công lý. Ngược lại, các fam cũng rất yêu bác, ai có đô dùng đô, ai có tệ dùng tệ, ai không có đo, có tệ thì dùng nước bọt chứng minh gian lận bầu cử nhé.

tomo21311

Xe tăng
CH rơi vào thế buộc phải chọn rồi, ko thì giải tán cho vui cửa vui nhà.

provtc

Xe container
GA xong chưa các cụ? Nếu GA DC thắng thì mai Trump sẽ tiếp tục nhiệm kỳ II, GA DC thua thì mai Trump nhiều khả năng out. Còn vì sao như thế thì để mai xem các cụ nhé 😎
CH giờ mới nhận thấy sai lầm khi ngay trong nội bộ ko ủng hộ Trump, giờ mất hết nhé, nước mỹ sắp thành 1 đảng

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
GA xong chưa các cụ? Nếu GA DC thắng thì mai Trump sẽ tiếp tục nhiệm kỳ II, GA DC thua thì mai Trump nhiều khả năng out. Còn vì sao như thế thì để mai xem các cụ nhé 😎
Nó gọi là thỏa thuận ông cho tôi cái này tôi bớt ông cái kia á?
Hoặc mất thượng viện, đảng CH phải cô chiến đấu giữ chức tổng thống và ngược lại

kvboto

Xe container
Có mấy Rino chống trump ra măt , đặc biệt mit romney
Đến bây giờ, thực tế cho thấy thì Trump mới là RINO vĩ đại nhất của đảng CH, phá nát đảng CH, làm đảng CH mất cả thượng viện,

Chỉnh sửa cuối:

bearbie

Xe điện
Đồng minh của Trump đang la hét về cheating cho kì senate runoff nà... Tôi chỉ lạ 1 điều, họ la hét 2 tháng nay nhưng đến giờ vẫn khôgn có hành động gì để ngăn ngừa cheating 1 lần nữa ở GA, hay họ cố ý để DEM cheat thêm 1 lần nữa rồi mai tố cáo 1 lần cho khoẻ? :(
giả chết bắt quạ mà bác. giả thì phải giả cho bằng hết, chết lăn chết lóc mọi nơi mới bắt được nhiều quạ chứ.

Lít đờ

Xe tải
Đánh cờ cụ nhỉ. Công Hòa thua thì tất cả CH sẽ dồn vào ủng hộ Trump thôi :)
Đúng đó cụ, để sinh tồn Đảng CH chỉ còn 1 cửa là support cho Trump hết mình, thậm chí bằng cả máu.
Cuộc chiến để tồn tại. Tất cả đồng lòng vì mục tiêu chung.

luu3

Xe buýt
Mai kiểu gì trump cũng thắng , Pence vì sự nghiệp của mình sẽ không thể tuyên bố Biden thắng , nếu làm vậy fan trump sẽ dìm Pence xuống hố . Nếu trump thắng Pence là ứng viên sáng giá nhất cho 2024. Cứ trả kết quả về các bang tranh chấp hay lập hội đồng điều tra đến ngày 18/1 buộc hạ viện bầu tổng thống nơi cộng hòa chiếm đa số

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Có mấy Rino chống trump ra măt , đặc biệt mit romney
Rino thì vẫn là Rino.
Nhưng những CH trung dung, lừng khừng sẽ quay qua ủng hộ Trump ttrong trận quyết đấu cuối cùng để ngăn cản US thành cnxh DC

Trạng thái
Thớt đang đóng