thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Ko triệu chứng cũng đã +, quá ác. TP khuyến cáo ng dân ko ra đg khi ko cần thiết, nhưng như nào là cần thiết thì ko thấy các bác kê ra. Mà với nhân dân thì đi làm để đếm công ăn tiền là cần thiết rồi. Thành ra, chính các bác đang chọn đánh đổi sức khỏe của người dân, mồ hôi của lực lượng chống dịch để lấy chỉ tiêu gdp của các bác và đem theo cả nguy cơ cho xã hội. Từ 25 đến nay đã 22 ngày. Nếu lock từ 01 thì giờ có thể đã gần xong rồi. Không quá tháng 10 HN sẽ giết chết các tỉnh lân cận mất thôi.
Cụ có chắc lock từ 01 thì giờ sạch bóng covid không? , các tỉnh có mầm covid dải đều theo thời gian bắt buộc sẽ vô lại hà nội, như thế thì lock cả quốc gia, rồi lại như thế , phải mở cửa, rồi lại xxx.Không hề đơn giản như chém phím, thế nên vs con covid không dấu hiệu này thì thôi, tự bảo vệ đến đâu hay đến đó rồi cầu mong ơn trên thôi.

lamien

Xe buýt
Nguyễn Hoàng Tôn, Phú Thượng, Tây Hồ có 1 ca nhiễm, chuẩn rồi. Cháu hay hút thuốc lào ở đây. May mà ca này là nữ...

lamien

Xe buýt
Cái test nhanh rõ ràng là tội đồ. Chị Phú Thượng, Tây Hồ đi ĐN về từ 24/7, tự cách ly cho tới khi test nhanh từ 31/7 Âm tính mới tiếp tục đi làm. Đến 16/8 xét nghiêm PCR mới Dương tính. Vậy nửa tháng qua chị đi những đâu, tiếp xúc với bn người??????? Ối trời ôi! Có mà cả trăm F1.

Cẩu 2 bánh

Xe hơi
SG làm được thế thì quá tốt, HN đang như rắn mất đầu. Giờ cứ xét nghiệm xong đội ĐN về đã, lòi ra ca nào thì truy vết F1 F2 tiếp. Nhưng 1k ca như bác nói thì là hoang mang quá mức :)
Hà Nội lúc anh Riêng còn chỉ huy anh phát huy và vận dụng đúng năng lực truy vết (đặc thù công việc trước đây của mình) nên có vẻ khá nhanh nhạy

metalins

Xe tăng
Cụ nào hóng được vụ này chưa ạ
Cùng toà chung cư nhà em đây cơ mà em đi suốt nên cũng ko nắm dc gì hơn. Chỉ biết hôm trc có bên CA thông báo các tầng, các nhà lên danh sách nhân khẩu khi cần cách ly toà nhà còn dự trù cung cấp lương thực dự trữ.

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Ko triệu chứng cũng đã +, quá ác. TP khuyến cáo ng dân ko ra đg khi ko cần thiết, nhưng như nào là cần thiết thì ko thấy các bác kê ra. Mà với nhân dân thì đi làm để đếm công ăn tiền là cần thiết rồi. Thành ra, chính các bác đang chọn đánh đổi sức khỏe của người dân, mồ hôi của lực lượng chống dịch để lấy chỉ tiêu gdp của các bác và đem theo cả nguy cơ cho xã hội. Từ 25 đến nay đã 22 ngày. Nếu lock từ 01 thì giờ có thể đã gần xong rồi. Không quá tháng 10 HN sẽ giết chết các tỉnh lân cận mất thôi.
Tự bảo vệ mình đi. Coi tất cả mọi người mình gặp gỡ đều là bệnh nhân. Thế là xong chứ có gì mà căng.

boyboy1990

Xe điện
Hà Nội lúc anh Riêng còn chỉ huy anh phát huy và vận dụng đúng năng lực truy vết (đặc thù công việc trước đây của mình) nên có vẻ khá nhanh nhạy
Anh ấy yêu cầu test nhanh người về từ Đà Nẵng hồi cuối tháng 7 chứ ai, một đợt test hoàn toàn vô nghĩa, tốn tiền của, làm chậm tốc độ chống dịch và để một mớ F0 yên tâm là mình âm tính rồi đi tung tăng khắp nơi.

lamien

Xe buýt
Anh ấy yêu cầu test nhanh người về từ Đà Nẵng hồi cuối tháng 7 chứ ai, một đợt test hoàn toàn vô nghĩa, tốn tiền của, làm chậm tốc độ chống dịch và để một mớ F0 yên tâm là mình âm tính rồi đi tung tăng khắp nơi.
Lúc ấy anh chán rồi. Đầu óc đâu mà làm nữa.

avn

Xe điện
Cái đó thì tội sở yt chứ cụ. Ko tư vấn được Chuyên môn .

Alexanderrr

[Tịch thu bằng lái]

Fortuner2019

Xe tải
Lúc đấy đít anh đang nóng lên quyết định như vậy

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Có vẻ như trước xét nghiệm chuẩn nhờ sinh phẩm xịn. Giờ đến PRC cũng nhầm đi nhầm lại, số lượng test trong ngày ít nên Chung cư mini cũng chịu

tourist789

Xe hơi
Cái test nhanh rõ ràng là tội đồ. Chị Phú Thượng, Tây Hồ đi ĐN về từ 24/7, tự cách ly cho tới khi test nhanh từ 31/7 Âm tính mới tiếp tục đi làm. Đến 16/8 xét nghiêm PCR mới Dương tính. Vậy nửa tháng qua chị đi những đâu, tiếp xúc với bn người??????? Ối trời ôi! Có mà cả trăm F1.
nói ko ngoa thì HN đã chơi bài miễn dịch cộng đồng. thả từ 25/7 cho đến 15/8 ........... đúng là ko nói mà làm
truy vết kiểu gì cho nửa tháng ???

memanque

Xe buýt
Tự bảo vệ mình đi. Coi tất cả mọi người mình gặp gỡ đều là bệnh nhân. Thế là xong chứ có gì mà căng.
Ví dụ cả cơ quan mỗi e đeo khẩu trang còn 100 ông nó vẫn mở alo rào rào. Thế thì e bảo vệ bằng niềm tin à. Ít ra 100 ông kia cũng phải bịt alo như nhau chứ. Và e bắt đc 100 ông ý à, việc đó là của ông nhà nước chứ ? Cũng như hô hào mọi người lọ chai, NN dùng mệnh lệnh hành chính hẳn đi, khuyến cáo tác dụng khỉ gì.