MinhLe153

Xe buýt
Cụ nào cho em hỏi ngày mai bay từ thuỵ sĩ transit ở sing có về Việt nam được ko ạ

Duy Ly Vu

Xe tăng
Súng em mà có trong tay, có đk đứng trước mấy đứa mang bệnh hay chưa mang bệnh trong lúc cả nước đang căng mình mà còn khốn nạn là em shot luôn. Vẫn cay mấy đứa vô văn hóa, cư xử như ... cái gì em ko có từ tả .
Ngữ pháp VN rộng lớn lắm. Cụ cứ tự nhiên.

xuantien_mobis

Xe lăn
Cụ làm cái báo cáo thống kê thiệt hại gửi lên Ban chỉ đạo Quốc Gia phòng chống dịch Covid-19 xem ạ

Chỉnh sửa cuối:

Duy Ly Vu

Xe tăng
Phụ thuộc vào hãng bay thôi cụ. Về thì cách ly 14 ngày.
Theo em hiểu thì tất cả người già , trẻ, gái, trai không phân biết sắc tộc, tôn giáo, quốc tịch . Ai có súng... à quên ai có tên dùng tên, ai có bút dùng bút. Tất cả khai báo và cách ly 14 ngày

ARoundTheWorld

Xe hơi
Dear CCCM
Nghe thời sự thấy suôt ngày nói về hỗ trợ các DN vừa và nhỏ.
Vậy doanh nghiệp của em muốn tiếp cận cái gọi là hỗ trợ thì làm sao nhỉ.?
- Vay vốn
- Giảm Thuế.
Hay hỗ trợ ntn ạ.
Mới cơ cấu giãn nợ, giảm lãi với gia hạn nộp thuế thuế chứ có vay vốn với giảm thuế đâu hả cụ

NguyenMinhNgoc

Xe tăng
Báo cáo chã Tien Tung rằng cụ đóng thớt cũ để tự mình mở ra thớt mới nhưng thớt này cũng lại đầy rác nư bài này. Hôm qua nick này đã có 1 bài bị xóa nhưng giờ vẫn tiếp tục tung tin bôi nhọ đơn vị sản xuất bộ xét nghiệm. Trong thớt cũ nick này thường xuyên có các bài chê bai công tác chống dịch của Việt Nam bằng các bài viết thiếu căn cứ. Phải chăng do bị chỉ trích nhiều trong thớt của chã drchinh nên các vị min mod thả lỏng cho thớt cũ thích nói gì thì nói, một số thành phần thoải mái chê bai, xuyên tạc chính sách của nhà nước?
Khi chã tự mở thớt mới, tôi hy vọng chã có thể theo dõi thớt của mình một cách sát sao hơn. Không thì thà để nguyên thớt cũ cho xong.
Cách nhìn của cụ ấu trĩ và lệch lạc quá! Em góp ý thẳng!

Xechaybangcom

Xe điện
dongnguyenmoc Cụ đọc thông tư 01/2020/TT-NHNN, hiện nay mới áp dụng cho các công ty trong lĩnh vực nông nghiệp và phát triển nông thôn. Rất tiếc phải thông báo với cụ điều đó.

dongnguyenmoc

Xe tải
dongnguyenmoc Cụ đọc thông tư 01/2020/TT-NHNN, hiện nay mới áp dụng cho các công ty trong lĩnh vực nông nghiệp và phát triển nông thôn. Rất tiếc phải thông báo với cụ điều đó.
Chán nhỉ...cơ mà để đc hỗ trợ chắc bôi trơn mât nửa chỗ đc hỗ trợ nhỉ

vnposh

Xe điện
Mấy thanh niên Mĩ còn thế này nữa thì khiếp thật.
Trong tình trạng khẩn cấp do chính phủ điều hành, ở đâu cũng có "bọn" chống đối xã hội: nơi thì tụ tập "tình yêu", nơi thì "đại nhạc hội", nơi thì "trốn cách ly", nơi thì "biểu tình kỷ niệm màu cờ sắc áo",....

Tuy nhiên, báo chí mình cũng ít dùng từ "chống đối xã hội" hơn xưa, chỉ phản ánh để mọi người nhận biết.