[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
SG tiêm phủ khá nhanh.
HN cứ nổ đều nên cũng thấy lo. Nhưng chiều nay bác Phúc em đi thăm chỉ đạo sâu sát rồi. Chắc sẽ ổn thôi. Hy vọng trong tuần sau bóc hết f0, cách ly f1. Áp 15 đến 5.9 là tháo khoán.

Em ý kiến với cụ nhiều lần rồi mà cụ chẳng thèm quan tâm: Nên thêm 1 dòng vào tiêu đề: Không bàn tới Vaccine (Muốn bàn về Vaccine thì vào bài khác - Link ở trang 1).
Như vậy các cụ đỡ mất công xoá bài.
Dạ, em cảm ơn bác đã góp ý. Có điều cái bác góp ý thì em đã đưa vào ngay từ khi mở thớt này rồi ạ, bác chịu khó quay về trang 1 đọc nhé. Cảm ơn bác nhiều!

coquay

Xe container
Cụ ấy mệt quá sao không chạy vào viện, bty bảo không dc từ chối ca nào mà nhỉ
Chắc quá tải rồi gọi xe ko đc, họ đành ở nhà thôi, e nghe trong đoạn clip thì cụ ấy còn chưa xn covid khổ thế sống 1 mình may có đội thiện nguyện đi giúp

giaconngu

Xe tăng
Dạ, em cảm ơn bác đã góp ý. Có điều cái bác góp ý thì em đã đưa vào ngay từ khi mở thớt này rồi ạ, bác chịu khó quay về trang 1 đọc nhé. Cảm ơn bác nhiều!

Điều đơn giản là sửa lại tiêu đề mà chã không làm, cho thấy sự bảo thủ của chã cao quá. Rất, rất ít người sẽ đọc từ trang 1 mà họ sẽ vào những trang mới nhất để xem thông tin.

VietSonic

Xe tăng
Website
everagon.com

Cụ chưa hiểu ý em, ý em là sửa cái tiêu đề bài viết này cụ nhé:
Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Cụ nên bỏ chữ: Mọi vấn đề đi vì ghi mọi vấn đề thì ai cũng nghĩ là có cả vấn đề vaccine.
Nên sửa như sau:
Tổng hợp các vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3 - Không bàn tới Vaccine (Muốn bàn về Vaccine thì vào bài Link ở trang 1)

prodo

Xe tải
Các cụ mợ bắt đầu phi ra đường rồi.
Dịch viruts tàu là cái đinh

nowhereland

Xe điện
Con delta ác nghiệt này diễn biến khó lường. Chỗ em ca đầu tiên bảo vệ Công ty Sei về BG mang theo virut xuống từ 5/7, đã hơn 1 tháng mà vẫn chưa chặt đứt được. Nhiều f1 cách ly hơn 2 chục ngày mới nổ. Giờ thì nhiều ca hoàn thành cách ly tập trung, xét nghiệm nhiều lần âm tính cho về theo dõi tại nhà, thì vừa về ít hôm lại nổ, mà mới về đã kịp lây cho bao người, sợ thật.
Không có chuyện ủ bệnh quá dài thế đâu, cần phải xem lại khâu cách ly tập trung, lây nhiễm chéo là cái chắc.

bencau

Xe tải
Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Cụ nên bỏ chữ: Mọi vấn đề đi vì ghi mọi vấn đề thì ai cũng nghĩ là có cả vấn đề vaccine.
Nên sửa như sau:
Tổng hợp các vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3 - Không bàn tới Vaccine (Muốn bàn về Vaccine thì vào bài Link ở trang 1)
Theo em tiêu đề cần viết RÚT GỌN hơn:

Tổng hợp các vấn đề về đại dịch COVID-19, Phần 3. (Riêng vấn đề Vaccine vào Link ở trang 1).

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Đều đều mới khó đó cụ. Phong toả ngặt nghèo 3 tuần rồi mà vẫn ...đều đều :(

Định đến Tết luôn à?
Thế em mới nói 1 mặt giữ kìm chân nó còn mặt kia phải tiêm thật nhiều Vaccine cụ ạ, nếu ko có Vaccine tiêm thật nhiều. Thì cái dự báo đến tết hoặc đến hè sang năm của cụ đúng cmnl.covid nó có nằm yên tại chỗ đâu.mình chủ quan quá chứ nghe theo dự báo của bọn giãy chết chích từ năm ngoái đặt mua từ năm ngoái thì h ngon rồi. Mua quyền sách biết thế🤣

Xedap4banh2

Xe tăng
E thấy cc cứ nói SG tiêm đủ là xõa, vậy là lại mang vr đi các tỉnh khác ạ? Tỉnh cháu đông dân top mà lèo tèo số mũi thôi.....

Điều đơn giản là sửa lại tiêu đề mà chã không làm, cho thấy sự bảo thủ của chã cao quá. Rất, rất ít người sẽ đọc từ trang 1 mà họ sẽ vào những trang mới nhất để xem thông tin.

Nên sửa như sau:
Thưa hai bác, bất cứ thành viên nào khi đăng ký cũng buộc phải ấn vào ô đồng ý đọc, chấp nhận nội quy, quy định của diễn đàn. Và tương tự, bất kỳ thành viên nào vào thớt này muốn đăng, viết bài, nếu có trách nhiệm với chính mình, để không bị xóa bài, không bị hạn chế viết bài, hay phạt thẻ thì buộc phải đọc bài đầu cũng như thông báo kèm theo. Tất cả những thành viên không đọc, khi vi phạm họ sẽ phải chấp nhận những bị phạt theo thông báo, quy định.
Việc hai bác góp ý rất quý. Các vấn đề hai bác góp ý, em hay BĐH đều đã xem xét, cân nhắc và biết phải làm gì. Và em trả lời hai bác, tiêu đề sẽ không được sửa, nó hiện đầy đủ và đáp ứng đúng mục đích, ý nghĩa của thớt.
Việc này chấm dứt tại đây, mong các bác không tiếp tục đăng viết tiếp vấn đề này. Trân trọng cám ơn các bác!

Trạng thái
Thớt đang đóng