Tổng hợp hình ảnh và Thông số CR-V 2013 Việt Nam

fialovy

Xe tăng
Hic, nghe cụ civic nói em giật mình
Vì lên kế hoạch ship bn thứ về độ mà nghe xong lại rén
Có cái bộ cảm biến lùi nhất quyết phải lắp chả lẽ cũng phải vào hãng lắp giá cắt cổ:(

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Em bảo hành chả liên quan đến cái em độ đọt ! Cơ mà em độ đọt cái dề cũng ngâm cứu chán, ko vượt qua ngưỡng tk của hãng là đc! Còn kể ra độ dvd mà cháy xe thì nhọ vãi !?

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Hic, nghe cụ civic nói em giật mình
Vì lên kế hoạch ship bn thứ về độ mà nghe xong lại rén
Có cái bộ cảm biến lùi nhất quyết phải lắp chả lẽ cũng phải vào hãng lắp giá cắt cổ:(
Cảm biến lùi hnay em hỏi hãng thì crv chưa có, em đề nghị lắp bộ của accord vào : 6tr :( !

fialovy

Xe tăng
Cảm biến lùi hnay em hỏi hãng thì crv chưa có, em đề nghị lắp bộ của accord vào : 6tr :( !
Lắp chung được hết chứ cụ nhỉ
Hnay cũng thấy sales MĐ bảo em cảm biến 6 mắt là 6tr

xedapom

Xe tải
Em bảo hành chả liên quan đến cái em độ đọt ! Cơ mà em độ đọt cái dề cũng ngâm cứu chán, ko vượt qua ngưỡng tk của hãng là đc! Còn kể ra độ dvd mà cháy xe thì nhọ vãi !?
độ DVD thì e chưa thấy cháy xe nhưng độ âm thanh cháy xe thì e thấy rùi!hix...

ĐạiK

Xe hơi
Lắp DVD theo xe vào thì nhìn tap lô nó đẹp lên rất nhiều

xedapom

Xe tải
Lắp DVD theo xe vào thì nhìn tap lô nó đẹp lên rất nhiều
e cũng thấy vậy,lắp DVD vào nhìn không gian lái nó hiện đại và sang,cái CD theo xe nhìn kỳ kỳ k thích tí nào...

fialovy

Xe tăng
Chung quy lại là em độ mỗi cái cảm biến lùi (ngoài) thì liệu có bị từ chối bh ko nhỉ:-ss

ĐạiK

Xe hơi
Theo em nên lắp đồ trong hãng hết . Cái gì bất đắc dĩ không có mới ra ngoài lắp . Đồ xịn bao giờ dùng cũng sướng hơn nhiều . Nhưng phải là đồ của Honda dành cho CRV nhé chứ không phải là cái gì trong đại lý mời mình lắp là của chính hãng đâu

Maybach Tàu

Xe container
Không thò được chân sang ghế phụ như bản cũ, hơi buồn...
Em thì thik kiểu ca bin quây nó mới bề thế, tiện dụng khi lái xe. Thò chân sang ghế phụ cảm giác như xe Bus lại không thích. :D

Tien Trinh

Xe hơi
Website
toyotahoankiemhanoi.vn
Bây giờ thì em đã hiểu . Cám ơn cụ .
Nhân tiện cụ cho hỏi là CRV đời này hãng có nhập DVD xịn về bán không ? chứ lắp mấy cái màn tầu ở ngoài chất lượng lởm lắm ạ
Hiện tại trong danh mục phụ kiện thì HVN chưa có đầu DVD chính hãng cho xe, nếu thích cụ chỉ có thể lắp ở bên ngoài thôi. Tuy nhiên cũng sẽ có nhiều loại khác nhau cho cụ lựa chon, tiền nào của ấy.

civic2010

Xe buýt
Chung quy lại là em độ mỗi cái cảm biến lùi (ngoài) thì liệu có bị từ chối bh ko nhỉ:-ss
trước đây xe của em đòi bảo hành vì có hiện tượng máy hơi lịm, không bốc. HĐ tây hồ kiểm tra hỏi em lắp bodykit ở đâu? (xe em gin 100% không lắp thêm gì) em trả lời lắp ở đây hê hê, thế mới nhận bảo hành đấy.
lắp bất cứ cái gì không chính hãng đều bị từ chối bảo hành tuốt.

xedapom

Xe tải
trước đây xe của em đòi bảo hành vì có hiện tượng máy hơi lịm, không bốc. HĐ tây hồ kiểm tra hỏi em lắp bodykit ở đâu? (xe em gin 100% không lắp thêm gì) em trả lời lắp ở đây hê hê, thế mới nhận bảo hành đấy.
lắp bất cứ cái gì không chính hãng đều bị từ chối bảo hành tuốt.
hư lặt vặt thì nó còn bảo hành,chứ hư hỏng lớn,nó sẽ moi lí do xe lắp thêm đồ k chính hãng để từ chối bảo hành liền!sao lại ép khách hàng xài CD khi họ k muốn xài?phải để cho khách hàng có quyền lựa chọn chứ,ngay bước mua hàng mà HVN đã có khuynh hướng ép người mua rồi!
HVN đưa 2 bản tiêu chuẩn để có giá cạnh tranh với các hãng khác là đúng!Nhưng option thì nên để cho khách hàng đặt thêm,khách hàng tự nguyện lắp thêm với mức giá cao hơn,thì lí do j HVN từ chối?????

lapin

Xe container
Hoá ra bác lăn tăn vụ lựa chọn óp sần theo ý muốn, kiểu list rồi tích? Hình như chả riêng gì Honda, cả Vama đều vậy chứ ạ? Hay có anh nào mới làm được việc này?
Bản 2.4 là full những cái cơ bản nhất một lái xe cần có, có điều giá vẫn hơi cao:21:

Gia_Khanh

Xe điện
xe mới thì cần nhất là mua gói gia hạn bảo hành, mua ngay sẽ rẻ hơn mua sau rất nhiều đấy. tất cả phụ kiện lắp thêm mua tại hãng, đắt cũng phải mua để giữ bảo hành.
Honda cũng có cái "gia hạn bảo hành" cơ à cụ, thêm đc tối đa bao nhiêu lâu nữa, giá cả thế nào hả cụ, hình như bên Toy VN ko có món này nhỉ

xedapom

Xe tải
Hoá ra bác lăn tăn vụ lựa chọn óp sần theo ý muốn, kiểu list rồi tích? Hình như chả riêng gì Honda, cả Vama đều vậy chứ ạ? Hay có anh nào mới làm được việc này?
Bản 2.4 là full những cái cơ bản nhất một lái xe cần có, có điều giá vẫn hơi cao:21:
Mazda thì trang bị option nhiều,còn Toy nó bắt đầu làm vậy rùi nhe Bác!Camry chẳng phải bắt đầu cho thêm nhiều option để khách lựa chọn đó sao?!còn xe Hàn thì nó quá nhiều option rùi k bàn!xe Đức cũng vậy,đặt xe cũng có thể yêu cầu option theo xe....!chỉ có HVN là cứng nhắc,k quan tâm đến nhu cầu thật sự của khách hàng..
Có không ít khách hàng thich kiểu dáng Honda,nhưng vì option nghèo nàn,nên chuyên hướng qua các hãng xe khác....

lapin

Xe container
Mazda thì trang bị option nhiều,còn Toy nó bắt đầu làm vậy rùi nhe Bác!Camry chẳng phải bắt đầu cho thêm nhiều option để khách lựa chọn đó sao?!còn xe Hàn thì nó quá nhiều option rùi k bàn!xe Đức cũng vậy,đặt xe cũng có thể yêu cầu option theo xe....!chỉ có HVN là cứng nhắc,k quan tâm đến nhu cầu thật sự của khách hàng..
Có không ít khách hàng thich kiểu dáng Honda,nhưng vì option nghèo nàn,nên chuyên hướng qua các hãng xe khác....
Bác kiểm tra lại đi, có thể em lạc hậu nhưng việc thêm lựa chọn hiện các hãng chưa làm được do sản lượng quá thấp. Mấy món đồ chơi như bác nói là lưạ chọn cũng chả sai nhưng để làm ra con xe, em nghĩ mấy cái cân bằng, hỗ trợ khó gấp vạn lần. Các đại lý một số hãng lắp thêm mấy món này kô phải là chuyên, kể cả có dùng đúng đồ bổn hãng dùng chăng nữa!
Honda làm vậy cũng là chặt chẽ về chuyện giá. Cái này tốt cho HD cũng như khách.