Tổng hợp hình ảnh và Thông số CR-V 2013 Việt Nam

Badboy9669

Xe hơi
Cụ sửa bài nhanh quá
Em thấy có gì khuất tất ở đây

Trước đó thì cụ nói về cơ bản là đụng đến điện đóm thì ko được bảo hành, tuy nhiên lắp DVD theo xe giống như CRV Đài Loan (em chả tin đâu ạ, CRV Đài Loan là cũng về VN nhét DVD khựa vào thôi, chứ ko phải từ trong hãng) thì ko sao
Sâu nào dám khẳng định với các cụ ko sao cụ cho em họ tên với để em báo lên honda viet nam và đại lý đấy cho nghỉ việc luôn.

Justin

Xe hơi
Úi dời! Bác hỏi giúp em bộ DVD của bản 2.4 bên đấy mấy anh khựa bán bn với! Hàng xịn nhìn nuột quá !
Công nhận ngọt thịt như bản Mẽo cụ nhỉ
Mỗi tội giống xe Hàn, hàng nút bên phải chữ Tàu thì phải

fialovy

Xe tăng
E chỉ nhận xét về tổng thẻ xe CRV bản mới này thui. Thế Cụ ship về hàng có Ok không, chất lượng hàng phụ kiện CRV cụ mua bên này so với hàng hãng ở nhà thế nào? E cũng mua nhiều đồ bên này vì E đi lại bên này thường xuyên và hiện đang ở bên này, nhưng chủ yếu mua đồ vặt vặt trên Taobao thui, chưa mua phụ kiện CRV mới nào, hôm nọ có lùng được một số phụ kiện như bậc bước chân, đèn bước chân,... nhưng chưa mua thử. Bên này E mua đồ thời trang quần áo là chính, nếu mua Taobao thì chỉ mua ở Tmall (chủ yếu hàng cao cấp của Taobao). Mua Taobao chac Cụ cũng cao thử lắm, E thì hơi ái ngại Taobao vì hàng tạp nham lém.
Em mua đồ ô tô thấy có vấn đề gì đâu ạ, em vẫn đánh hàng về chơi chơi + bán suốt
Từ led, cam cho đến các loại khác
Trước giờ bị lỗi đúng 1 cái cam, tuy nhiên gửi lại bảo hành được đổi cái khác, chỉ có phí ship TQ-HN là mình phải chịu 2 lần

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Km9 - Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai -
Đang tính bán suất để chờ Accord :((
Không fai chờ kụ ah. Bjo kụ Nhulong mà bán xuất e đảm bảo Đại lý còn hoan nghênh kụ đấy.hjhj kụ mà chuyển sang Acc thì ngon quá rồi còn gì.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Cháu hỏi ngoài luồng tí cụ nhulong hôm qua có hẳn công văn từ HVN đến tung lên fei-buk đúng không ợ ? 8-}
Đúng rồi ! Chắc họp giao ban tuần tới có vụ của em đấy :D Giữa giờ nghỉ trưa hôm qua VP HN của HDVN gọi 2 cuộc, nhưng em bận ... ngủ trưa !

Opan

Xe hơi
Bạn em đang có nhu cầu tìm xe CRV mới 2.4. Bác nào đang bán hoặc biết chỗ bán chiết khấu, dịch vụ tốt thì ới em 1 tiếng nhé. Các bác có thể nhắn tin hoặc alo trực tiếp cho em: 0963 022 không không bảy.

Cảm ơn các bác. Chúc các bác luôn lái xe và làm các việc khác AN TOÀN...!!!

civic2010

Xe buýt
Đúng rồi ! Chắc họp giao ban tuần tới có vụ của em đấy :D Giữa giờ nghỉ trưa hôm qua VP HN của HDVN gọi 2 cuộc, nhưng em bận ... ngủ trưa !
em nghĩ có khi nó sẽ khất lần để cụ chán mà rút cọc về thôi, hiện tất cả các đại lý tại hà nội đều có CRV2.4 giao ngay với giá 1.170tr cụ nhé. mỗi xe nó ăn ra mấy chục củ thế này thì nó đếch cần khách hàng truyền thống như em với cụ đâu. mình sinh ra ở VN đành chịu thôi.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
em nghĩ có khi nó sẽ khất lần để cụ chán mà rút cọc về thôi, hiện tất cả các đại lý tại hà nội đều có CRV2.4 giao ngay với giá 1.170tr cụ nhé. mỗi xe nó ăn ra mấy chục củ thế này thì nó đếch cần khách hàng truyền thống như em với cụ đâu. mình sinh ra ở VN đành chịu thôi.
Em hy vọng các đồng chí Honda Vietnam và Honda LB lần này sẽ đúng hẹn :) !

civic2010

Xe buýt
Em hy vọng các đồng chí Honda Vietnam và Honda LB lần này sẽ đúng hẹn :) !
trừ khi hết người trả chênh lệch để chen ngang thì may ra mới có xe cho cụ với em. hiện nó đâu có cam kết cụ thể gì đâu, vẫn luôn là nói chung chung tháng 5 giao thôi. có khác gì lúc ký hợp đồng hẹn tháng 4 đâu.
nếu bây giờ cụ làm cho ra nhẽ thì chắc là rút cọc về quá. cái vụ này honda nó học lại của TOY mấy năm trước sốt xe đây mà. có chửi ra rả cũng chẳng cải thiện được gì vì chúng nó điếc ăn tiền mà.

civic2010

Xe buýt
Bạn em đang có nhu cầu tìm xe CRV mới 2.4. Bác nào đang bán hoặc biết chỗ bán chiết khấu, dịch vụ tốt thì ới em 1 tiếng nhé. Các bác có thể nhắn tin hoặc alo trực tiếp cho em: 0963 022 không không bảy.

Cảm ơn các bác. Chúc các bác luôn lái xe và làm các việc khác AN TOÀN...!!!
việc gì cụ phải tìm đâu xa, cứ ra bất kỳ đại lý nào của honda cũng có xe giao ngay với giá 1.170 tỷ mà.
em mới lượn một vòng đi hỏi xong.

Cu_Bi

Xe buýt
Cái thời buổi kinh tế đang nhảy hoang mang style này mà vẫn tìm cách làm giá cơ à!

DzungHunter

Xe hơi
cứ đợi vài tháng nữa là biết tay nhau ý mà, thời buổi kinh tế khó khăn này mà làm giá chỉ có cạp đất mà ăn