Tổng hợp hình ảnh và Thông số CR-V 2013 Việt Nam

DH_Altis07

Xe tải

fialovy

Xe tăng
E đang ở Bắc Kinh, bên này CRV bản mới này chạy đầy đường như Nhợn con từ lâu rồi Cụ ạ.
Em tưởng cụ chê xe ở #1 nên mới bảo lại cụ là xe đã lắp đuôi gió đâu
Chứ em cũng lượn taobao suốt, ship 1 số đồ về rồi mà cụ :D

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Km9 - Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai -
Cũng cùng câu hỏi như bác waeRS1020 và lắp ở hãng hay ở ngoài vậy bác nhỉ?
Dạ bẩm các kụ là: em DVD này em lắp ngoài các kụ nhé. Chất lượng thì em dám đảm bảo là sẽ ít nhất là chất lượng tương đương với hàng của hãng lắp cho các kụ nhé.
xe này lắp DVD hãng nào vậy cụ..
DVD này em lắp hàng chuẩn kụ nhé, theo cung cấp cho hãng và theo xe của CRV Đài Loan luôn.

Oto_honda.HGP

Xe hơi
Km9 - Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai -
Hjx vừa mới đăng ký xong thì sáng nay vô mạng đập ngay vô mắt cái tít Giảm phí trước bạ từ 1-4.hjx Quả này kụ chủ xe chak là về đau hơn là mất cắp tiền đây.hjxhjx Nhưng mờ có sao Khách của e cũng sông xênh lắm các bác ah. Máu rùi mà lại
sao con số 4 chạy lung tung vậy nhỉ?
Em là em ngán nó lắm đấy chứ. Tránh mãi mà ko được, ước gì nó là em....9 luôn có phải nhất ko.kekekke
Cái DVD gắn ở cửa hàng ngoài hả cụ chủ
DVD này thì tất nhiên em ra ngoài lắp rồi. Tội lắp trong hãng cho các.....sâu chém cho tơi bời.hjhj (Ấy hình như có cả em ở trong đó thì phải. Nhưng mô phật em chưa bảo khách lắp trong hãng bjo)

overhaulin

Xe buýt
Dạ bẩm các kụ là: em DVD này em lắp ngoài các kụ nhé. Chất lượng thì em dám đảm bảo là sẽ ít nhất là chất lượng tương đương với hàng của hãng lắp cho các kụ nhé.
Quả này làm hết bn tiền vậy cụ

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
còn phải chở các bác hội đồng họp nữa ạ, các bác cứ bình tĩnh nhé.

fialovy

Xe tăng

fialovy

Xe tăng
Các cụ là sale mà ko trả lời được các câu này cho khách thì bọn em biết hỏi ai đây :(
Thiết nghĩ vì khách hàng các cụ nên contact với bộ phận Giám đốc Dịch vụ cho khách hàng thông tin rõ ràng nhất lúc đó khách hàng càng tin tưởng các cụ hơn chứ ạ

overhaulin

Xe buýt
Các cụ là sale mà ko trả lời được các câu này cho khách thì bọn em biết hỏi ai đây :(
Thiết nghĩ vì khách hàng các cụ nên contact với bộ phận Giám đốc Dịch vụ cho khách hàng thông tin rõ ràng nhất lúc đó khách hàng càng tin tưởng các cụ hơn chứ ạ
Có điều khoản cụ thể cả mà cụ :)

Chỉnh sửa cuối:

fialovy

Xe tăng
Có điều khoản cụ thể cả mà cụ :)
Cụ sửa bài nhanh quá
Em thấy có gì khuất tất ở đây

Trước đó thì cụ nói về cơ bản là đụng đến điện đóm thì ko được bảo hành, tuy nhiên lắp DVD theo xe giống như CRV Đài Loan (em chả tin đâu ạ, CRV Đài Loan là cũng về VN nhét DVD khựa vào thôi, chứ ko phải từ trong hãng) thì ko sao

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Cụ sửa bài nhanh quá

Trước đó thì cụ nói về cơ bản là đụng đến điện đóm thì ko được bảo hành, tuy nhiên lắp DVD theo xe giống như CRV Đài Loan (em chả tin đâu ạ, CRV Đài Loan là cũng về VN nhét DVD khựa vào thôi, chứ ko phải từ trong hãng) thì ko sao
án tại hồ sơ, các bác mở điều khoản bảo hành và ko bảo hành của Honda Vietnam mà làm ! Còn thực tế nếu độ DVD nhưng hỏng cái khác ko liên quan đến điện đóm thì vẫn BH đc thôi ! Các bác đừng để lắp DVD mag cháy xe là đc :D

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Độc ác, dã man kiêm luôn cả tàn bạo=))
Thuế giảm rồi đấy kụ nhé
Kụ mà ko xxx em, em Vod Ban :))

Em thấy chả có vấn đề gì sất
Kụ thay đổi thông số của nhà sản xuất, đương nhiên mất Bảo hành.
Mà kụ vẫn tin dân ta có quyền lợi của người sử dụng cơ đấy
Vod tinh thần yêu nước của kụ

Chỉnh sửa cuối:

DH_Altis07

Xe tải
Em tưởng cụ chê xe ở #1 nên mới bảo lại cụ là xe đã lắp đuôi gió đâu
Chứ em cũng lượn taobao suốt, ship 1 số đồ về rồi mà cụ :D
E chỉ nhận xét về tổng thẻ xe CRV bản mới này thui. Thế Cụ ship về hàng có Ok không, chất lượng hàng phụ kiện CRV cụ mua bên này so với hàng hãng ở nhà thế nào? E cũng mua nhiều đồ bên này vì E đi lại bên này thường xuyên và hiện đang ở bên này, nhưng chủ yếu mua đồ vặt vặt trên Taobao thui, chưa mua phụ kiện CRV mới nào, hôm nọ có lùng được một số phụ kiện như bậc bước chân, đèn bước chân,... nhưng chưa mua thử. Bên này E mua đồ thời trang quần áo là chính, nếu mua Taobao thì chỉ mua ở Tmall (chủ yếu hàng cao cấp của Taobao). Mua Taobao chac Cụ cũng cao thử lắm, E thì hơi ái ngại Taobao vì hàng tạp nham lém.

Em tưởng mấy thằng khựa thích chạy LyFan với LonCin chứ kụ nhể ;;)
Hàng Lyfan với Longcin thì chỉ nhập cho biên giới Việt Nam vì rẻ và ôi thôi, chứ bên này nhiều nhất chắc là Vols, Audi, BMW, tuyền xe xịn, Taxi thì toàn Huyn Elentra, mới thì có một số xe Taxi cao cấp Sonata Cụ ợ. Xe Nhật thì vừa rồi vì vụ tranh chấp biển đông nên thị phần có phần giảm vì các Chú khựa tấn công xe Nhật kin quá (bựa đừng hỏi). Nhưng nói chung là thị trường xe hơi và đường xá và nhiều thứ của nó mình nhìn cũng thèm lắm, đơn cử như Ông anh bên này vừa lấy Xe accord, tổng tấn công hết có 35k U sờ đờ(Đợt này bản Acc Cũ giảm để bán Acc bản mới). Trước đó ông ý bán con Camry 2.2 đời 2002 thì phải nhập Nguyên chiếc Nhật mà bán đi có chwa đến 3 vạn tệ (Được giá lắm rùi đó). Cụ xem có xèm hok.

DH_Altis07

Xe tải
Bác check xem bản của bọn Tàu Khựa dùng options có khác gì của VN mình ko nhé :D
E check thấy bên này có 5 bản:
1, thấp nhất là bản Đô thị 2.0 1 cầu LXi giá 19,38 vạn tệ (E tính chẵn là 20 Vạn * 3,4 = 680tr)
2, Bản Classic 2.0 2 cầu EXi giá 21,78 tính ra khoảng 740tr, bản này vẫn phải đút chìa nhé, link đây ạ: http://db.auto.sohu.com/model_1992/pic_m1252057.shtml
3, Bản Cao cấp 2.4 có nút khởi động thông manh chia thành 3 bản là VTi (23,98 vạn tệ, VTi-s 25,28 vạn tệ và cao nhất là VTS-i NAVI giá là 26,28 vạn tệ(Tính xông xênh 900tr) . Link bản cao cấp nhất đây ạ: http://db.auto.sohu.com/model_1992/pic_m1756489.shtml

Chỉnh sửa cuối: