[Thảo luận] Tổng hợp các ý kiến góp ý về đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình.

inochi

Xe điện
Em cũng hoàn toàn đồng ý với cụ này, tránh làm mồi cho xxx

Theo e nên cắm biển giảm tốc độ để nhắc nhở lái xe đi chậm thôi không cần phải cắm biển han chế 40 hay 30, ở nước ngoài e thấy người ta chi cắm biển reduce speed now để nhắc nhở lái xe. Việc cắm những biển tốc độ dưới 50 đối với lái xe khi đi ở những đoạn vắng không khác gì cực hình và không thực tiến làm mồi cho xxx bắn tốc độ.

kangta160

Xe tải
Công ty Vận hành và Bảo trì đường cao tốc Việt Nam (VEC O&M www.vec-om.com.vn) là đơn vị quản lý tuyến đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình trân trọng cảm ơn và nghiêm túc tiếp thu các ý kiến đóng góp của các bác.
Chúc các bác thượng lộ bình an!

HOTLINE 19001838
thu phí đắt bỏ mẹ đi , hay là đi oto phải yêu nước kiểu lão # nên thu phí cao

Just.a.second

Xe buýt
Người ta bỏ tiền ra làm nên phải thu lại là đúng thôi. Mọi người vẫn có lựa chọn khác, nếu thu phí đường cũ để ép phải đi đường mới thi mới là chuối

Btw, em đề nghị bác chủ cố gắng cho tăng tốc độ lên 120km/h; chắc chắn sẽ có nhiều xe đi hơn

Thanhz

Xe tăng
Đề nghị bác cho tằng cường hỗ trợ các điểm bán và soát vé dịp 30/4-1/5 này nhé. Em dự là dễ ùn tắc kéo dài lắm. Sáng thứ 7 em sẽ qua đây có vấn đề là em sẽ gọi hotline cho bác đấy. Mà em thông báo trước là "cuộc gọi có ghi âm nhằm tăng cường chất lượng phục vụ và hỗ trợ đào tạo" bác nhé.

namviet2008

Xe buýt
Đoạn từ soát vé ->QL21, không có đèn chiếu sáng, dấu hiệu chỉ dẫn phản quang -> đi rất nguy hiểm vào buổi tối cụ ạ.

gameover1107

Xe tăng
các cụ đừng kêu đường lún. k tác dụng đâu. cái nền làm ăn gia lu nèn đất k đầy đủ nên nó lún rùi giải nhựa lên 1 time nó lại lún thoai
chỉ nên góp ý về biển báo và các vấn đề khác k liên quan đến vde e vừa nói :))
còn vụ cắm biển giảm tốc độ dần dần thì cũng khó khả thi vì cái này do sở GTCC cắm. nó ăn giơ với xxx thì công ty cụ chủ top có văn bản thế nào cũng vậy thôi :D

BốCuTôm

Xe buýt
Đề nghị của bác rất hợp lý, em ghi nhận!
Cụ phải nói là: Cám ơn cụ đã góp ý, bên em sẽ sớm cắm biển cho hợp lý. Chứ cụ nói ghi nhận cứ như cơ quan cửa quyền ghi nhận ý kiến của dân đen.
Còn ý kiến của em là rào cản phân cách các cụ nên sơn phản quan, chứ tối em đi có mấy đoạn dốc xe đi ngược chiều phía trên dốc chiếu pha mà mắt em lòa chẳng rõ đc nó đang đi làn bên kia hay đang chuẩn bị đối đầu xe mình nữa.

blackpaint

Xe container
Có ai bắt cụ đi đâu, cụ không thích thì đi đường 1 cũ. Em toàn đi qua đây về TB, dạo này đi đúng tốc độ chỉ mất có 2h thôi, sớm hơn đi với đường cũ, trước đi tổng là 30k, giờ 50k (mất thêm có 20k thôi mà).

VECO&M

Xe máy
Cụ phải nói là: Cám ơn cụ đã góp ý, bên em sẽ sớm cắm biển cho hợp lý. Chứ cụ nói ghi nhận cứ như cơ quan cửa quyền ghi nhận ý kiến của dân đen.
Còn ý kiến của em là rào cản phân cách các cụ nên sơn phản quan, chứ tối em đi có mấy đoạn dốc xe đi ngược chiều phía trên dốc chiếu pha mà mắt em lòa chẳng rõ đc nó đang đi làn bên kia hay đang chuẩn bị đối đầu xe mình nữa.
Cám ơn bác, em xin rút kinh nghiệm! Ý em là bên em sẽ ghi lại để nghiên cứu điều chỉnh!

inovavgj

Xe container
Bộ GT giờ cũng có support online chuyên nghiệp phết nhẩy

VECO&M

Xe máy
các cụ đừng kêu đường lún. k tác dụng đâu. cái nền làm ăn gia lu nèn đất k đầy đủ nên nó lún rùi giải nhựa lên 1 time nó lại lún thoai
chỉ nên góp ý về biển báo và các vấn đề khác k liên quan đến vde e vừa nói :))
còn vụ cắm biển giảm tốc độ dần dần thì cũng khó khả thi vì cái này do sở GTCC cắm. nó ăn giơ với xxx thì công ty cụ chủ top có văn bản thế nào cũng vậy thôi :D
Sở GTVT chỉ phụ trách đường tỉnh lộ và các đường QL do Tổng cục ĐB ủy thác. Riêng đường cao tốc là do bọn em quản lý, cấp trên là Tổng công ty đầu tư phát triển đường cao tốc Việt Nam. Không liên quan gì Sở và Tổng cục ĐB bác ạ!

VECO&M

Xe máy
Đề nghị bác cho tằng cường hỗ trợ các điểm bán và soát vé dịp 30/4-1/5 này nhé. Em dự là dễ ùn tắc kéo dài lắm. Sáng thứ 7 em sẽ qua đây có vấn đề là em sẽ gọi hotline cho bác đấy. Mà em thông báo trước là "cuộc gọi có ghi âm nhằm tăng cường chất lượng phục vụ và hỗ trợ đào tạo" bác nhé.
Cảm ơn bác nhiều, bọn em đã bố trí trực bổ sung dịp này. Rất ủng hộ bác ghi âm lại và phản ảnh với Công ty về thái độ nhân viên trực tổng đài, nhân viên thu phí...

VECO&M

Xe máy
Đoạn từ soát vé ->QL21, không có đèn chiếu sáng, dấu hiệu chỉ dẫn phản quang -> đi rất nguy hiểm vào buổi tối cụ ạ.
Cảm ơn bác nhưng thực sự là đoạn này đang thi công dở dang, bọn em chưa quản lý nên chỉ có thể sẽ cố gắng góp ý với chủ đầu tư!

trungnh

Xe tăng
Không phải là góp ý, mà là mong ước của em: ngay sau trạm thu phí (chiều Hà Nội - Ninh Bình) nếu có đường nhánh nối vào đường Phủ Lý - Vĩnh Trụ thì quá tuyệt ạ :D (tiện lợi giao thông cho người dân đồng thời cũng tăng doanh thu cho đơn vị cụ chủ)

Chỉnh sửa cuối:

VECO&M

Xe máy
Không phải là góp ý, mà là mong ước của em: ngay sau trạm thu phí (chiều Hà Nội - Ninh Bình) nếu có đường nhánh nối vào đường Phủ Lý - Vĩnh Trụ thì quá tuyệt ạ :D (tiện lợi giao thông cho người dân đồng thời cũng tăng doanh thu cho đơn vị cụ chủ)
EM chưa hiểu ý bác thế nào, sau trạm thu phí nào ạ?

cop3x3

Xe hơi
VEC là cối xay tiền của a# đấy, giống như PVC ở PVN trước a# làm việc.
Cụ chủ thớt biết rõ việc này chứ?

getz0135

Xe tăng
Một số đoạn đường mặt đường chưa được đều. Cần phải thảm lại những chỗ đó vì với tốc độ cao dù một khúc đường xấu cũng làm ảnh hưởng đến tính mạng người lái xe và người ngồi trên xe.

Công ty Vận hành và Bảo trì đường cao tốc Việt Nam (VEC O&M www.vec-om.com.vn) là đơn vị quản lý tuyến đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình trân trọng cảm ơn và nghiêm túc tiếp thu các ý kiến đóng góp của các bác.
Chúc các bác thượng lộ bình an!

HOTLINE 19001838

VECO&M

Xe máy
Một số đoạn đường mặt đường chưa được đều. Cần phải thảm lại những chỗ đó vì với tốc độ cao dù một khúc đường xấu cũng làm ảnh hưởng đến tính mạng người lái xe và người ngồi trên xe.
Hiện nay bọn em mới ưu tiên đo lún và bù những chỗ bị lún trước ạ! Cảm ơn ý kiến của bác!

KenKen

Xe tải
Đường cao tốc nhưng lại có đoạn sang đường cho người đi bộ? ở đó e thấy có biển 0m - 100m ... 500m màu xanh lá cây là biển gì đấy?