[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cần gì chơi, bấm vào link mà đọc thôi :))
Vụ này đúc rút ra nhiều điều, để em thử kể ra.
1. Ra đường giờ không nên húng quá.
2. Ăn nhau cái thái độ, nhìn tóc vàng dân mạng lại nhiều người ghét :D Giả dụ đó là 1 cụ OF đeo kính, hiền lành tóc đen, chả làm gì cả, xuống xe bị tẩn liền thì đã khác nhiều :D

TrinityBear_

Xe tải
Vãi bảo vệ vợ con , nó có chửi bới hay hung hãn lao vào đâu mà kêu bảo vệ vợ con ? Đánh nó từ đầu tới cuối nó ko hề đánh trả , húng xong lúc hạ hoả là biết quả này ăn mứt rồi nên chuồn luôn , gọi mấy thằng đàn em đến để định đe doạ thằng kia là biết bản chất côn đồ rồi ! May gặp đúng thằng cứng chứ gặp người lương thiện bị bọn nó dọa sợ là lần sau nó còn húng hơn ( vì đánh người vài lần chả bị làm sao ) . Xã hội còn nhân nhượng với mấy thể loại húng chó quá nên chúng nó mới ngạo mạn vậy ( nhiều vụ đánh chém nhau xxx lúc nào cũng hòa giải , bồi thường là xong ) , cứ làm mạnh đi tù hết bài học đắt giá lần sau nó mới chừa đc !
Kính lão mà cụ, văn hóa VN mình thế, ra đường gặp người hơn tuổi chưa biết tn thì cứ gọi anh gọi bác.

Thật lòng cháu chả quan tâm đến cụ lái già bị gì mất ji hay tù tội cả, chuyện XH vụt qua thôi. Còn nhìn đánh thế cụ bảo man rợ thì chịu cụ, toảng nhau bằng tay chân bình thường, trông quay clip thế thôi chứ chân tay mềm lắm, phải chơi đồ và có ông nằm liệt ra thì mới gọi là man rợ, xước tí da gãy cái răng thì chỉ là boxing xì pho.

Cháu chỉ khoái cụ lái già ở chỗ là trai thẳng, dám táng thằng trẻ khỏe hơn khi bị xúc phạm trước mặt vc, chất đàn ông ra XH phải thế, phải cụ bị trẻ con chửi chắc cúi gằm mặt rảo nhanh đi thôi.

Cụ ở đấy mà hóng trừng trị bắt bớ tù đày nhá, còn XH thời 4.0 nó quên béng câu chuyện này roài vì báo mạng tràn ngập Hot news cướp giết hiếp mới, tạm biệt tút nài. =))
Vừa nói chuyện thì xông ra đấm đá, lên gối người ko có khả năng phả kháng, bắt quỳ.. đây là hành vi man rợ chứ còn gì nữa.

Cả bọn côn đồ mạng lên định hướng chứng tỏ con thú kia cũng có phân lượng đấy. Nhưng clip rõ ràng thế kia bọn côn đồ mạng của nó khó đổi trắng thay đen lắm cụ nhẩy

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vụ này đúc rút ra nhiều điều, để em thử kể ra.
1. Ra đường giờ không nên húng quá.
2. Ăn nhau cái thái độ, nhìn tóc vàng dân mạng lại nhiều người ghét :D Giả dụ đó là 1 cụ OF đeo kính, hiền lành tóc đen, chả làm gì cả, xuống xe bị tẩn liền thì đã khác nhiều :D
Chả làm gì chắc đã chả bị tẩn. Nhưng đấy không phải là bào chữa vì dù có làm gì thì tẩn cũng sai và sai nhất là tẩn như kẻ thù :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chả làm gì chắc đã chả bị tẩn. Nhưng đấy không phải là bào chữa vì dù có làm gì thì tẩn cũng sai và sai nhất là tẩn như kẻ thù :))
Cũng có vụ không làm gì cũng bị tẩn đấy :)) Cho nên thôi đỏ đen cả :P

Thanhlien.cusi

[Tịch thu bằng lái]
Khi khám, cứ cười hô hố, cười xong lại bình thường, sau lại ôm đầu, =)) bộ não là thứ khoa học chưa giải mãđược, chả khámđược gì ở bộ não cả, bệnh nhân kêu thế nào biểu hiện, bác sĩ ghi lại thôi.

filmonline

Xe điện
Thằng bán tải kia nó hành xử man rợ như con thú mà cụ ưu ái gọi là anh nhỉ.
Yên tâm là nó sẽ được các anh ca chăm sóc đầy đủ, đời ko như mơ mà quên dễ thế đâu cụ. Gần tết mà chọn bát mứt là xong rồi.
Cụ có vẻ cay cú y như việc của bản thân cụ nhỉ? :)

tung02x5

Xe hơi
Nạn nhân mới xóa 2 dòng trạng thái mới nhất, chưa thấy động thái mới. Sắp nguội trà rồi, có ai đi đun ấm mới là vừa.
Cụ có FB nạn nhân k ạ. Gửi giúp e

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ có FB nạn nhân k ạ. Gửi giúp e
Gửi cụ

AnhViVu

Xe điện
Một vụ um xùm trên mạng xã hội phải hội đủ 2 yếu tố:
1- Độ húng chó, mát rượi của hung thủ.
2- Tình cảnh đáng thương của nạn nhân. Trẻ em, phụ nữ, tàn tật, già cả, nghèo...
vụ này yếu tố thứ 2 còn hiệu ứng ngược nên nhanh nguội hơn. Chưa kể ntn mà 500 anh em mạng xã hội chưa được diện kiến mặt Rồng.
đoạn này là do cụ thông tin kém, chứ mặt tay Long thì đầy rẫy trên mạng rồi.

filmonline

Xe điện
Chắc Tóc vàng của cụ học võ "bị bông" thì phải, môn này không rèn luyện tấn công cũng không rèn luyện phòng thủ, chỉ rèn luyện cho người khác đánh rồi về nhà cào phím. Đúng là cực phẩm :))
Học võ là để rèn luyện sức khỏe, có thể tự bảo vệ mình hoặc người khác trong những tình huống phù hợp, nếu đối thủ quá đông hoặc có vũ khí thì đơn giản alo 113. Nhưng tình huống solo 1-1 thế này, cũng cao to bằng đối thủ, lại còn trẻ hơn nữa, mà vẫn áp dụng tuyệt chiêu "bị bông" rồi hiên ngang lên mạng cào phím ăn vạ thì cũng đến ạ Tóc vàng :))
Thằng đầu vàng nó học võ gì em ko biết nhưng, phong thanh qua thấy môn võ mõm là tương đối nhiều mứt. :D

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
đoạn này là do cụ thông tin kém, chứ mặt tay Long thì đầy rẫy trên mạng rồi.
Chính thống chưa có cụ ạ. Vì sao thì chắc hỏi cán bộ.
Chứ vụ khác thì chình ình cái mẹt ra rồi. Vụ này thấy mỗi lưng rồng.

Jamebonds

Xe container
Đứa cháu e ielts 8 điểm, lấy được học bổng sang Mỹ học nhưng tóc còn nhuộm xanh - vàng, người thì xăm mấy chỗ,... mấy cụ lấy màu tóc ng ta để đánh giá là lấy cái thế hệ m để áp đặt cho thế hệ mới rồi

khiemds

Xe tải
Kính lão mà cụ, văn hóa VN mình thế, ra đường gặp người hơn tuổi chưa biết tn thì cứ gọi anh gọi bác.

Thật lòng cháu chả quan tâm đến cụ lái già bị gì mất ji hay tù tội cả, chuyện XH vụt qua thôi. Còn nhìn đánh thế cụ bảo man rợ thì chịu cụ, toảng nhau bằng tay chân bình thường, trông quay clip thế thôi chứ chân tay mềm lắm, phải chơi đồ và có ông nằm liệt ra thì mới gọi là man rợ, xước tí da gãy cái răng thì chỉ là boxing xì pho.

Cháu chỉ khoái cụ lái già ở chỗ là trai thẳng, dám táng thằng trẻ khỏe hơn khi bị xúc phạm trước mặt vc, chất đàn ông ra XH phải thế, phải cụ bị trẻ con chửi chắc cúi gằm mặt rảo nhanh đi thôi.

Cụ ở đấy mà hóng trừng trị bắt bớ tù đày nhá, còn XH thời 4.0 nó quên béng câu chuyện này roài vì báo mạng tràn ngập Hot news cướp giết hiếp mới, tạm biệt tút nài. =))
Ông này về mợ nó rừng mà ở

Laixe80

Xe tăng
Đứa cháu e ielts 8 điểm, lấy được học bổng sang Mỹ học nhưng tóc còn nhuộm xanh - vàng, người thì xăm mấy chỗ,... mấy cụ lấy màu tóc ng ta để đánh giá là lấy cái thế hệ m để áp đặt cho thế hệ mới rồi
Gọi nó là Tóc vàng do nó có đặc điểm là tóc vàng thôi, chứ không phải ghét vì nó nhuộm tóc màu vàng, ghét là ghét cái thái độ chả treo ăn vạ của nó. Cụ chơi OF lâu chưa mà dễ bị các cụ khác dắt mũi thế :D
Cũng như nhiều người gọi Long là bán tải không có nghĩa là ghét do Long đi bán tải.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Vào fb nạn nhân ace ơi, trên này đội bẻ lái chán rồi ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng