[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Không sợ vợ

Xe tăng
Họ không ngu, nhưng họ nghĩ các ofer nhà mình ngu, để định hướng dư luận, biến bán tải thành nạn nhân của 1 cái bẫy được sắp sẵn ;))
Chẳng cần xem đoạn đầu, thằng bán tải hành xử côn đồ trước cả vài trăm người xứng đáng vào ngồi để các phía khác vặt trụi và đi xa.

kduc

Xe Cứu Trợ
Hi hi, cụ cứ làm khó iêm ! Chi tiền phải đúng người đúng chỗ chớ lị. Răng cụ sâu qua bạn em nhổ phờ - di cho.
No no, ló lại chắc quá, nhưng mà là răng số 8 :))

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Có cụ gì ở trên viết CĐM là cái c.c.c gì ấy các cụ nhỉ. Em xưa nay chỉ biết thuộc lòng mỗi ĐCM......

minhhai985

Xe lăn
Cháu nó tuyên bố rồi, chả cần bác đi tù, 1 cú đấm 150 củ, cháu ghi hình đầy đủ, bác cứ đếm mà cầm tiền tới.
Cho nên ló như này, mỗi còm ở thớt này cháu lại tự tin để ôm vài tỏi ăn tết :))
Ko biết a Long còn muốn đấm nữa ko nhỉ, tết nhất rồi mà e đói quá :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ko biết a Long còn muốn đấm nữa ko nhỉ, tết nhất rồi mà e đói quá :))
Nhìn các cụ of lay lắt toàn đoái ướt giày thì anh Long sợ vãi ra, chạm cái vật ra đấy sao chơi :)) Cháu nó lốp căng nên anh ấy mới tẩn chứ :D

man_87

[Tịch thu bằng lái]
Con vợ nào mà ngu vậy cụ , hay con vợ đó có thằng bồ bên ngoài muốn cho ông chồng đi nhanh
Em xin post lại cái link video mà em cảm thấy rất hợp cho thớt này , cụ xem có đúng không nhé
Cụ kiếm được cái video hay quá

Tuấn VTB

Xe tải
Cụ căn cứ đâu mà nói nạn nhân xúc phạm thằng lái xe bán tải.
Ít tuổi nhưng hành động đó còn hơn nhiều thằng lớn tuổi, ngược lại nhiều tuổi nhưng hành động như thằng ku mới lớn.
Thế ai là thằng, ai là bác/cụ trong trường hợp này.
Nếu đúng như tường thuật thì ông bán tải sai ngay từ đầu : 2 nhịp đèn xanh đỏ vẫn ko di chuyển , đương nhiên mấy ông phía sau phải bực mình rồi, sẽ có những từ kiểu :
- Đèn xanh mấy nhát rồi mà éo đi, lái ngu như ồn...
- Đờ Mờ mày sao cứ đứng mãi đó thế
vv....
Rõ ràng là bán tải sai nên phải chấp nhận bị phản đối và thậm chí bị chửi nữa , nhưng em nghĩ trừ khi tóc vàng bố láo , còn thấy bậc cha chú có phản ứng mạnh lắm cũng là chửi thề thôi , chắc có phản ứng mạnh từ bán tải nên hai bên mới xảy ra cãi cọ rồi ra tay.

mrductk111

Xe buýt
Báo viết C/A đưa thanh niên tóc vàng đến BV Bộ Xây Dựng, không biết bv này có chức năng giám định thương tật không các bác nhỉ ?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nếu đúng như tường thuật thì ông bán tải sai ngay từ đầu : 2 nhịp đèn xanh đỏ vẫn ko di chuyển , đương nhiên mấy ông phía sau phải bực mình rồi, sẽ có những từ kiểu :
- Đèn xanh mấy nhát rồi mà éo đi, lái ngu như ồn...
- Đờ Mờ mày sao cứ đứng mãi đó thế
vv....
Rõ ràng là bán tải sai nên phải chấp nhận bị phản đối và thậm chí bị chửi nữa , nhưng em nghĩ trừ khi tóc vàng bố láo , còn thấy bậc cha chú có phản ứng mạnh lắm cũng là chửi thề thôi , chắc có phản ứng mạnh từ bán tải nên hai bên mới xảy ra cãi cọ rồi ra tay.
Em vào fb nạn nhân xem từ hôm ấy roài. Từ khi cậu ấy mới mở thớt cơ.
Cậu ta bấm còi.
Ông "bác" quý hóa xuống hỏi, mày bấm cái l..ồn gì đấy!
Ông "cháu" quý hóa giả nhời đại loại như này, em không nhớ nguyên văn: Bác đi kiểu củ l..ồn gì đấy!

Nowhere Man

Xe hơi
instagram cháu Ly tiếc của mãi mới để private, toàn chụp sexy khoe vú với đồ lót, tự kỷ thế em cũng mừng cho cháu
nhiều nhà bố mẹ mất dạy, con cái hư đốn nổi loạn đồ tự tử cứ đi bảo cháu nó tự kỉ vì lí do nó éo giao tiếp vs mình và hon hàng
như thằng sếp cũ em vậy
thằng Vũ Ngọc Long sinh năm 1973 nhà ở Thanh Xuân Trung này là 1 thằng du côn mạt hạng, nên con Ly kia cũng kiểu vô học như bố nó cụ ạ, học Cao đẳng công thương thì rõ là loại vét đĩa của trường lớp rồi, đọc cách nó trả lời trên mạng là biết

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Nếu như cụ nói thì Chí Phèo phải được phong Thánh cụ nhể :))
Phải giữ cái đầu lạnh là vậy!
Cụ thấy đám ba sọc bên Mỹ không?? 2 phe chúng nó lôi đủ thứ cặn bả ra để mạt sát nhau, thách thức nhau nhưng chúng nó không bao giờ tẩn nhau. Vì chúng biết tẩn nhau thì đền ốm tiền cho thằng kia và phải chi mớ tiền thuê luật sư.
Chí Phèo là cào mặt ăn vạ, khác hẳn.
Làm gì thì làm, ra trước toà thì cứ thượng tôn pháp luật là nắm thế thượng phong.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
thằng Vũ Ngọc Long sinh năm 1973 nhà ở Thanh Xuân Trung này là 1 thằng du côn mạt hạng, nên con Ly kia cũng kiểu vô học như bố nó cụ ạ, học Cao đẳng công thương thì rõ là loại vét đĩa của trường lớp rồi, đọc cách nó trả lời trên mạng là biết
View attachment 5793305
Tập trung vào nhân vật chính thôi chứ lôi f1 ra làm gì cụ ơi. Con nếu bênh bố (dù sai) cũng không phải cái gì ghê gớm cả :))

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Rút kinh nghiệm lần sau oánh ai mà không thấy bật lại thì phải xem ngay có ai quay phim không. Số anh già hơi nhọ . Xuân đã đến rồi !!!

luot_song

Xe điện
View attachment 5793305
Sao sinh năm 2004 mà đã đủ tuổi đi học Cao đẳng rồi các cụ nhỉ?

gotoancau

Xe buýt
Hôm tết bên cụ nghỉ mà chả buồn đóng app, làm phi đến đấy tý oánh nhau với thằng bảo vệ.
Chả tiếc 20k gửi xe nhưng bực mình thái độ bọn đấy. Đã thế bảo vệ mặt còn đỏ gay có mùi dấm.
Em cũng như cụ! Xuống rồi mới biết Shop nghỉ. Đi ra luôn nó cũng thịt 2 chục.

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
-Bạn trẻ 26 tuổi cũng dạng trẻ trâu online, thực chiến thì anh bạn già 49 tuổi ngon hơn, đánh gãy răng khâu 15 mũi thì hoa mắt lắm lúc đấy không tính toán được gì đâu. Về nhà anh bạn trẻ mới phát huy được sở trường online của mình, cũng post face bài bản lắm, nhiều tình tiết giật gân, cùng phòng hờ con đường đổ lỗi cho công an quận. Cũng mập mờ, bóng gió trên face kiếm tiền tiêu.
-Ông bạn già 49 mùa xuân kia bốc đồng 1 phút rồi phải ăn quả đắng (cũng là lẽ thường thôi, khi mà không kiềm chế được bản thân), bây giờ còn xem công an xử lý nữa thôi, tất nhiên là 2 bên sẽ có xèng, 1 bên có bài học tới già thừa cái nhà, cái xe thì bán đi lo liệu. he he
Khẳng năng cao cu cậu 26 kia là Youtuber , đang đi thực hiện clip khà khịa dân anh chị. Gặp được anh cao niên này xã hội thâm , thế là thành một cái Vlog ngon lành. Các chiến sỹ CA thì được cái án ngon lành cành đào , tết lại có cây quất to to.

metalins

Xe tăng
Một bên theo kiểu old school làm chủ thực địa chiến trường, oánh cho đối thủ ko có cơ hội trở tay. Một bên theo trend hiện đại dùng truyền thông phản đòn. Sự kiện phản ánh đúng tính chất của 2 thế hệ.

Trạng thái
Thớt đang đóng