[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Patriots

Xe lăn
Mà thế đell nào 1 đánh 1 thôi mà thằng trẻ 26 tuổi không chống lại được thằng già 49 tuổi tí nào nhỉ (thằng trẻ còn có 2 ông bạn đi cùng nên đâu sợ phe địch đông hơn đâu), lại cứ dịu dàng chịu đòn rồi về nhà lên Face tốc váy lên ăn vạ nhỉ, hay là loại thích khổ dâm nhể :D
Ông kia ra tay nhanh và gọn gàng, nhìn kiểu liên hoàn biết là có nghề rồi, có người thì do tập luyện có người bản năng đánh nhau ngoài đường rất tốt, may là trẩu kia không lận trong người con dao hay cái chọc gạo thôi

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
:D :D
1 đấm 150tr em củng muốn bị đấm
Cụ có thấy hôm chất vấn tay chủ facebook không? mấy bác Nghị sĩ già còn ngù ngờ hỏi cách đăng bài fb như nào!
Cho nên các bác giờ lưu ý, bọn trẻ giờ nó có 1 cái công cụ hùng mạnh, mà phải xách AK47 lên oánh dẹp, đừng coi thường, lại tiền mất, mất luôn cả sự nghiệp vì nó: Đó chính là CĐM :D
1 đấm 150 củ
:D Cứ đấm thoải mái
tóc vàng said:

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nghĩ tội cho con ngồi cạnh thằng bán tải. Mua cái vé xem phin hành động quá đắt:))
Lúc ngồi trong xe chắc hò hét sướng mồm , oánh mạnh lên bố , ôi chồng em oai phong quá ,........;))

baongan2511

Xe buýt
cụ nào có clip gốc không ạ. Thằng bán tải kia có võ hay sao mà ra tay dứt khoát thế

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
cụ nào có clip gốc không ạ. Thằng bán tải kia có võ hay sao mà ra tay dứt khoát thế
Mấy pha lên gối này chỉ có dân chuyên thôi cụ :)
Chắc một là tập tành hàng ngày, gốc là thầy thể dục hoặc võ sinh :D

Không sợ vợ

Xe tăng
Nhiều cụ có thuyết âm mưu hay phết, nào là a bạn Long kia bị gài nào là tóc vàng định làm tiền =))

kduc

Xe Cứu Trợ

AnhViVu

Xe điện
Nhiều cụ có thuyết âm mưu hay phết, nào là a bạn Long kia bị gài nào là tóc vàng định làm tiền =))
Họ không ngu, nhưng họ nghĩ các ofer nhà mình ngu, để định hướng dư luận, biến bán tải thành nạn nhân của 1 cái bẫy được sắp sẵn ;))

quochiep

Xe tăng
gớm, cụ lại giở văn đạo đức

cháu gọi bác lxe là bác vì họ lớn tuổi và đúng chất đàn ông, thấy ku nhõi tuổi con xúc phạm mình trước mặt vợ con đã ra tay bảo vệ danh dự là đáng kính nhé, còn sai với PL thì họ sẽ phạt, nhưng đàn ông hành động ntn là cháu xin ngả nón thán phục, như cụ chắc bị trẻ con ngoài đường xúc phạm trước mặt vợ con bạn bè chắc im lặng cúi gằm mặt đảo đi chỗ khác nhanh, vợ con cụ chắc ko trách lời gì đâu nhưng nhủ trong bụng chồng hèn bố hèn quá.
Vãi bảo vệ vợ con , nó có chửi bới hay hung hãn lao vào đâu mà kêu bảo vệ vợ con ? Đánh nó từ đầu tới cuối nó ko hề đánh trả , húng xong lúc hạ hoả là biết quả này ăn mứt rồi nên chuồn luôn , gọi mấy thằng đàn em đến để định đe doạ thằng kia là biết bản chất côn đồ rồi ! May gặp đúng thằng cứng chứ gặp người lương thiện bị bọn nó dọa sợ là lần sau nó còn húng hơn ( vì đánh người vài lần chả bị làm sao ) . Xã hội còn nhân nhượng với mấy thể loại húng chó quá nên chúng nó mới ngạo mạn vậy ( nhiều vụ đánh chém nhau xxx lúc nào cũng hòa giải , bồi thường là xong ) , cứ làm mạnh đi tù hết bài học đắt giá lần sau nó mới chừa đc !

--Lamborghini--

Xe cút kít
ngu thế này là bẩm sinh hay do dòng đời xô đẩy vậy cụ
Định mệnh, ra đường giờ trẻ cũng cho là bố hết cụ nhỉ.
Nó xiên cho cái thì nhà thằng khác nó ở, vợ thằng khác nó sài, con mình nó đánh.
Ngồi đấy mà oai.
Mà oai vs gái chứ vk con có đ éo gì mà oai.
Mà gái giờ oai bằng tiền vs trên rường làm nó rên nó mới phục.

VoCan

Xe điện

cháu gọi bác lxe là bác vì họ lớn tuổi và đúng chất đàn ông, thấy ku nhõi tuổi con xúc phạm mình trước mặt vợ con đã ra tay bảo vệ danh dự là đáng kính nhé, còn sai với PL thì họ sẽ phạt, nhưng đàn ông hành động ntn là cháu xin ngả nón thán phục, như cụ chắc bị trẻ con ngoài đường xúc phạm trước mặt vợ con bạn bè chắc im lặng cúi gằm mặt đảo đi chỗ khác nhanh, vợ con cụ chắc ko trách lời gì đâu nhưng nhủ trong bụng chồng hèn bố hèn quá.
Con vợ nào mà ngu vậy cụ , hay con vợ đó có thằng bồ bên ngoài muốn cho ông chồng đi nhanh
Em xin post lại cái link video mà em cảm thấy rất hợp cho thớt này , cụ xem có đúng không nhé

Lái Ngựa

Xe buýt
Các chiến sĩ ăn lương, các chiến sĩ thực hiện & hoàn thành nhiệm vụ được giao thì có gì phải hoan hô nhỉ :(

Laixe80

Xe tăng
Ôi, Tóc Vàng và Bán Tải đã trở thành 2 nhân vật chính trong bộ phim thần thánh và ăn khách nhất về đề tài khổ dâm cho giới trẻ đầu năm 2021 rồi...ahii.
Tóc vàng: Ê Bán tải, 150 củ 1 sót, dám chơi ?
Bán tải: Á đ.ù, khiêu khích lão tử sao
Tóc vàng: Á...hự
Bán tải: Quỳ xuống, đổi tư thế
Tóc vàng: Á...hự
Bán tải xoa tay, cười khẩy tếch lên Sapa xem tuyết.
Tóc vàng tung tăng, rạo rực quay về nhà lên Face. Quả này thì chít với chị rồi nhé, cứ đếm tiền đê rồi chuyển khoản cho chị, 150 củ/sót. Đúng hôm nay gặp khách sộp, vừa sướng vừa có xiền...ahii
Muốn biết kết quả cuối cùng ra sao, hồi sau sẽ rõ >:)

NNS

Xe ngựa

Tôi đang lấy làm lạ sao một thằng sinh năm 73 mà lại có suy nghĩ như mấy thằng trẻ trâu 3 tuổi ranh như vạy, hoá ra thằng đó có nhớn mà đ.éo có khôn

gnoudman

Xe tăng
Thật ra 41 là để bình thường, gồng lên thì được 44,5cm. Em to con nhưng nhát lắm vì càng to và chạm nó xiên hay bắn càng dễ trúng hơn người nhỏ con. Với cả em để dành sức còn tập Gym chứ hơi đâu đi oánh nhau. Như anh Long này nằm trong đồn thế kia tập Gym thế quái nào được nữa!
Oài, tay cụ to bằng chân em rồi...#:-s

nadushop

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cháu nó tuyên bố rồi, chả cần bác đi tù, 1 cú đấm 150 củ, cháu ghi hình đầy đủ, bác cứ đếm mà cầm tiền tới.
Cho nên ló như này, mỗi còm ở thớt này cháu lại tự tin để ôm vài tỏi ăn tết :))
Hôm tết bên cụ nghỉ mà chả buồn đóng app, làm phi đến đấy tý oánh nhau với thằng bảo vệ.
Chả tiếc 20k gửi xe nhưng bực mình thái độ bọn đấy. Đã thế bảo vệ mặt còn đỏ gay có mùi dấm.

Hổ Con

Xe tăng
Nại xợ dồi, vừa nói trên kia là ra bsy nhổ răng hàm, có nói tự chọn như siêu thị đâu :D
Hi hi, cụ cứ làm khó iêm ! Chi tiền phải đúng người đúng chỗ chớ lị. Răng cụ sâu qua bạn em nhổ phờ - di cho.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Hôm tết bên cụ nghỉ mà chả buồn đóng app, làm phi đến đấy tý oánh nhau với thằng bảo vệ.
Chả tiếc 20k gửi xe nhưng bực mình thái độ bọn đấy. Đã thế bảo vệ mặt còn đỏ gay có mùi dấm.
Ôi thế à cụ?
Em đóng app ngay hôm đó mà nhỉ? cụ có phải tới hôm ngày 1/5 phải không, sáng em check nên đóng luôn.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Bản chất bẩn thỉu thì khoác cái áo nào cũng bốc mùi thôi cụ. Nên cụ cứ nhìn con người đừng nhìn vào cái vẻ, cũng đừng quy chụp thế cụ ợ.
P/S: em ko đi bán tải nhá :)).
Cái xe nó vốn không có lỗi, lỗi là văn hóa ng lái xe.
Hôm vừa rồi em đi với ông anh trên con bán tải, một đồng trí trẻ trâu đi cerato chen lên để rẽ trái.
Cái xe bán tải nó cồng kềnh nhẽ đồng trí kia nên nhường nhưng cứ bon chen lúc ông anh em nhích lên cũng chưa biết chạm chưa mà đồng trí ấy kéo kính bảo này này đi kiểu gì thế cùng vs ánh mắt không thiện cảm cho lắm.
Ông anh em vẫy tay xin lỗi rối rít dù ông chả sai tẹo nào.
Xong bảo em, giờ ra đường cho làm bố hết mình có mất gì đâu.
Đấy quan trọng xe nào đâu cụ.

nadushop

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ôi thế à cụ?
Em đóng app ngay hôm đó mà nhỉ? cụ có phải tới hôm ngày 1/5 phải không, sáng em check nên đóng luôn.
Đóng đâu cụ, 1/1/2021 em đến, 13h30 chiều ở Mễ Trì.
App vẫn book được lịch nên em phi đến thôi chứ đến làm gì cho mất công.

Trạng thái
Thớt đang đóng