[Funland] Tôi thật sự cảm thấy mệt mỏi khi phải chống cự hàng ngày, có những lúc tôi muốn đổ gục đầu hàng

jafwm

Xe điện
Hic. Họ tán mà. Còn tất nhiên mình ko thích thì họ cũng thôi. Còn em là người thoải mái, vui vẻ thôi. Nếu điều đó gọi là thả thính như 1 số cụ suy nghĩ thì e rằng cuộc sống này sẽ ngạt thở mất
Vậy thì mợ hãy cứ vui với những điều đó đi... chắc mợ cũng thừa hiểu thế nào là tán tỉnh, thả thính vui, fun rồi! Hãy tự mình cân bằng lại cảm xúc, suy nghĩ... có thể tưởng tượng chút chút cho hồn treo ngược cành cây xíu thôi, chứ đừng tưởng bở nhá!!!

Nắng nhạt

Xe điện
Vâng. Em cảm ơn lời chân tình của mợ ạ. Em tự tự hào về bản thân có lẽ cccm cho rằng em cao ngạo. Nhưng em vẫn nghĩ level của em ko thấp đâu ạ. Em tự tin ạ. Em chỉ đang chia sẻ cảm giác đang cô đơn mà phải chống chọi việc ong bướm xung quanh ý. Nó thực sự mệt mỏi
Mây tầng nào gặp gió tầng đó. Mợ le vờ cao thì các anh tán mợ cũng tương tự. Thôi cứ đổ lấy một anh cho đỡ mệt mỏi. Chống mãi sao đặng ạ

Binhyennoiay

Xe điện
Em theo các cụ các mợ mí biết là...nhà mình cú đêm hơi nhiều :D

MuathuHN252

Xe cút kít
Mợ thấy em trả lời cccm như vậy thì liệu có ai hứng thú ib ko ạ
Ko biết dc. Đầu tiên là mợ bảo body ổn, khá xinh, trẻ hơn với tuổi, nhiều ng ve vãn vd như em thì em sẽ nghĩ là ngoại hình mợ khá là ok. Đấy là điều đầu tiên thu hút sự chú ý. Thứ 2 ờ mợ sắp độc thân, và qua bài mợ, em cũng cảm nhận là mợ ko fai lãnh cảm với đàn ông và với tình dục, cái khao khát yêu và dc yêu của mợ vẫn rất lớn. Biết đâu ấy, sẽ có nhiều cụ quan tâm đó

Chopchopchop

Xe buýt
Mây tầng nào gặp gió tầng đó. Mợ le vờ cao thì các anh tán mợ cũng tương tự. Thôi cứ đổ lấy một anh cho đỡ mệt mỏi. Chống mãi sao đặng ạ
Các anh level cao thì trình tán cũng cao ạ. Đùa thôi. Em nghĩ nếu có bước chân vào 1 mqh thì nó phải xứng đáng. Còn ko thì cuộc sống còn nhiều việc phải làm. Thiếu tiền thì chết chứ thiếu tình không chết ợ

jafwm

Xe điện
Có lý do đây rồi ạ, chống không được nên... đổ thoai!:))

Dacia90

Xe điện
Tích tóc tích tóc? Không ảnh không Tin đơ?

Chopchopchop

Xe buýt
Vậy thì mợ hãy cứ vui với những điều đó đi... chắc mợ cũng thừa hiểu thế nào là tán tỉnh, thả thính vui, fun rồi! Hãy tự mình cân bằng lại cảm xúc, suy nghĩ... có thể tưởng tượng chút chút cho hồn treo ngược cành cây xíu thôi, chứ đừng tưởng bở nhá!!!
Vầng. Chủ yếu là câm bằng mọi thứ đc phải ko cụ. Em đưa lên cho xôm để giải toả bớt áp lực công việc thôi ạ. Chứ em có suy nghĩ của riêng mình rồi. Sự lựa chọn nào cũng có giá của nó

MuathuHN252

Xe cút kít
Các anh level cao thì trình tán cũng cao ạ. Đùa thôi. Em nghĩ nếu có bước chân vào 1 mqh thì nó phải xứng đáng. Còn ko thì cuộc sống còn nhiều việc phải làm. Thiếu tiền thì chết chứ thiếu tình không chết ợ
Hôm nay em mệt rã rời, muốn ôm anh ngủ kệ đời dc ko?
Có những lúc mệt mỏi căng thẳng có 1 bờ vai, có 1 ng sẽ chia thì tâm trạng mình sẽ ổn lên rất nhiều mà mợ. Có thể chỉ là 2ng bên nhau, yêu nhau nhưng nếu sợ hôn nhân thì ko kết hôn thôi.

phuongmit

Xe cút kít
A di Đà Lạt, người ta đang tu mợ lại rê bệ như này :))

Chopchopchop

Xe buýt
Có những lúc mệt mỏi căng thẳng có 1 bờ vai, có 1 ng sẽ chia thì tâm trạng mình sẽ ổn lên rất nhiều mà mợ. Có thể chỉ là 2ng bên nhau, yêu nhau nhưng nếu sợ hôn nhân thì ko kết hôn thôi.
Có thì quá tốt rồi. Nhưng có như thế nào mới là vấn đề. Để có 1 người đàn ông tự do cùng level với mình, tốt với mình tìm quá khó ạ. Những người đàn ông thực sự tử tế và tốt, vợ họ ko nhả ra đâu

Dacia90

Xe điện
Mợ 3L chia sẻ với mợ 2L nhiều ghê :)

MuathuHN252

Xe cút kít
Có thì quá tốt rồi. Nhưng có như thế nào mới là vấn đề. Để có 1 người đàn ông tự do cùng level với mình, tốt với mình tìm quá khó ạ. Những người đàn ông thực sự tử tế và tốt, vợ họ ko nhả ra đâu
Bây giờ tỷ lệ ly hôn cũng khá cao. Ko fai gia đình nào ly hôn cũng đều là do ng ck ko tốt, có muôn vàn lý do ạ. Và cũng có rất nhiều lý do khiến 1 ng đàn ông độ tuổi 4x 5x bơ vơ 1 mình. Em tin là mợ tự tin để có thể đánh giá dc đâu là ng tử tế hay ko,
Hãy cho mình cơ hội và tạo ra nhiều mối quan hệ hơn để có thể tìm kiếm ng đó thôi ạ.
Nhưng cũng đừng yêu cầu cao quá nhé, vì ko ai là hoàn hảo cả.