[Thảo luận] Tối qua đua oto trên phố Nguyễn Thái Học

auto_nd

Xe tăng
Chúc mừng Bác!
Thế mà không thấy thằng ỉn hay thằng Le lên báo nhỉ !

cuop

Xe buýt
Chuyện hàng ngày ở phố huyện, bình thường như cân đường hộp sữa.:))

Mà chị bác là chị gì? Chị ruột? Chị họ? Chị kết nghĩa?

xe365vn

Xe container
kinh nhỉ hay xxx săn bắt cướp. may nó ko rút súng bắn nhau ko thì cụ cũng lĩng oan, hq là tử thần bơ cụ đấy vì đang ngày lễ phật. chuc cụ thoát nạn

nhien_nguyen

Xe hơi
2 em này chắc đã có hơi mem rồi mấy bác

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
E chả bàn về việc bác chủ thớt đi sai hay ko, nhưng bác nói là đua xe liệu đã đúng chưa? hay là 1 vụ thanh toán nhau thì sao nhể?

Dogia

Xe điện
Hai em ỉn và lếc này chắc đuổi nhau lên đến Láng Hòa Lạc rồi mới lôi hoa lá ra tặng nhau ý mà, giống cái vụ lâu lâu rồi đới

thienphuc

Xe điện
em dự là 2 tài nó bảo bác k công bằng,ép 1 xe tha 1 xe
2 là có nhặt đc gạch mà ném thì có khi 2 thằng chúng nó tai nạn luôn vì bò ra cười mất tập chung để lái

Google

Xe tăng
Cụ tý thì có bia tưởng niệm tại ngã 5 Hàng Cháo rùi. Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi.

Nếu chuẩn bị rẽ trái Chu Văn An cụ chuyển làn, xi nhan áp lề trái từ xa ( Quy định là 50m đấy). tạo điều kiện cho IN phát hiện từ xa (tránh hay vượt sang phải cụ từ xa - ok). Mặc dù IN chạy sai làn.

Cụ cách ngã tư 10 m mới phát hiện cần rẽ trái (cụ đang chạy làn đi thẳng), khi đó mới xi nhan trái và rẽ luôn (cái này 2B Hà Nội hay mắc phải). Khi đó IN đèn còi, sát ..ít cụ (chứng tỏ IN đã phát hiện ra cụ và chủ động được chân phanh mới sát ..ít được nếu không đã rầm rồi).
Việc nguy hiểm là cụ lại tạt về làn cũ (sang phải) khi đó Lex lao đến (Lex chạy đúng làn nhé). May cho cụ là không có cái hôn nào. Cái này là tâm lý thôi ( em chắc 10/10 khi cụ đánh lái sang phải tránh IN thì cụ chẳng thèm để ý có xe lao đến không).

Nói chung, cụ đã có quý nhân phù trợ ( Không bị IN đâm, mà nếu có thì bị Lex táng thì cụ lại là bên sai (xinhan trái lại tạt phải - Sai làn).

Vậy các cụ ta có câu "Vững tay lái, chắc mái chèo" là vì vậy.
Cụ phân tích CỰC chuẩn !!!

Em mà bị dí *** như thế, em thò hẳn tay ra xin luôn để rẽ tiếp (lái 1 tay thế là sai luật, nhưng còn hơn bị 2 xe nó vò )

Mà hai thằng này không cân sức thì đua gì ? Chắc va quệt bỏ chạy > đuổi nhau đây

Nhiều vụ bỏ chạy .... người thứ 3-4-5 mới là nạn nhân :-w

Chỉnh sửa cuối:

nghianc

Xe hơi
Cụ phân tích CỰC chuẩn !!!

Em mà bị dí *** như thế, em thò hẳn tay ra xin luôn để rẽ tiếp (lái 1 tay thế là sai luật, nhưng còn hơn bị 2 xe nó vò )

Mà hai thằng này không cân sức thì đua gì ? Chắc va quệt bỏ chạy > đuổi nhau đây

Nhiều vụ bỏ chạy .... người thứ 3-4-5 mới là nạn nhân :-w
Qua vụ này em cũng học hỏi được thêm kinh nghiệm, như lúc nãy có 1 cụ khuyên đấy: "Đôi khi đi đường phải bản lĩnh 1 tí như các ẻm tóc xanh, tóc đỏ". hehe:ar!

supra

Xe container
Trên báo mạng có tin về vụ.... này chưa cụ. Chưa có thì cũng may là 2 chú kia ko gây thiệt hại gì cho người khác ^:)^

t0xic

Xe buýt
Website
vn.myblog.yahoo.com
Ngày mai hoặc kia báo chí lại đưa tin ầm ầm là phát hiện Innova dính máu trên Láng - Hòa Lạc b-).

Nòng Súng

Đi bộ
Ôi đi xe cộ thế này thì thật ko đảm bảo an toàn

tran_thuat_lai

Xe lăn
Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi. bây giờ ra đường cảm giác HÊN-XUI quá các CỤ ạ ! hic

Việt Phong

Xe tải
Cụ tý thì có bia tưởng niệm tại ngã 5 Hàng Cháo rùi. Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi.

Nếu chuẩn bị rẽ trái Chu Văn An cụ chuyển làn, xi nhan áp lề trái từ xa ( Quy định là 50m đấy). tạo điều kiện cho IN phát hiện từ xa (tránh hay vượt sang phải cụ từ xa - ok). Mặc dù IN chạy sai làn.

Cụ cách ngã tư 10 m mới phát hiện cần rẽ trái (cụ đang chạy làn đi thẳng), khi đó mới xi nhan trái và rẽ luôn (cái này 2B Hà Nội hay mắc phải). Khi đó IN đèn còi, sát ..ít cụ (chứng tỏ IN đã phát hiện ra cụ và chủ động được chân phanh mới sát ..ít được nếu không đã rầm rồi).
Việc nguy hiểm là cụ lại tạt về làn cũ (sang phải) khi đó Lex lao đến (Lex chạy đúng làn nhé). May cho cụ là không có cái hôn nào. Cái này là tâm lý thôi ( em chắc 10/10 khi cụ đánh lái sang phải tránh IN thì cụ chẳng thèm để ý có xe lao đến không).

Nói chung, cụ đã có quý nhân phù trợ ( Không bị IN đâm, mà nếu có thì bị Lex táng thì cụ lại là bên sai (xinhan trái lại tạt phải - Sai làn).

Vậy các cụ ta có câu "Vững tay lái, chắc mái chèo" là vì vậy.
Vodca cụ. Phân tích rất chuẩn

ECO-arch

Xe tăng
Cụ chủ đã xinhan trái rồi còn láng sang phải dễ dính đòn lắm, chạy kiểu đấy hay gặp ở cụ già hoặc chị em phụ nữ, người ta gọi là loạng quạng. May Lexus nó còn căn tương đối, gặp phải ba bốn cô chú tóc vàng đi SH đang quắp nhau vọt thì cụ dính mười mươi. Nhẽ ra cụ đã xinhan rồi, thằng Ỉn phía sau đã nhá đèn có nghĩa nó đã thấy tín hiệu của cụ, cụ cứ an tâm dí vào sát lề trái chuẩn bị rẽ thôi, tự khắc nó sẽ láng sang phải ( Rất có thể nó sẽ dính đòn của em Lexus nếu lắc ra đột ngột).

manhktqd

Xe hơi
BÁc mổ lợn rồi mời anh em vodka đi.

thanhrme

Xe tải
Hú hồn hú vía nhỉ, bây giờ đi đường cứ phải quan sát kỹ cho an toàn, chúc mừng cụ không sao.