[Funland] Tội nhận hối lộ, anh sắp đi xa rồi

DidiLe

Xe container
các cụ các mợ ai gặp anh ấy rồi ạ.
Chưa gặp. Không rõ hay Chưa hiểu.
Giữ hàm. Giữ chặt hàm và đừng bị truyền thông lấy suy xét.

Mzc

Xe điện
Tầm trưởng công an quận thì có gì để bàn đâu :))

ung_sung_tu_tai

Xe container
Nó như cái phễu đồng hồ cát ý

Nhìn mặt trên chả thấy hạt cát nào chạy, lặng như tờ.
Nhưng chỗ cái phễu lúc nào cũng sôi động.

Đội A dăm ba ngày mới một việc; đội B cả tuần mới có một việc, đội C nửa tháng mới có một việc....
Nhưng đến cái phễu thì có khi ngày dăm bảy việc chưa hết ấy chứ.

Nếu làm 1 vụ thì 100tr ko đáng nhưng 1 tháng vài vụ thì cũng nhặt mới chặt bị chứ làm gì có vụ nào tiền tỉ thường xuyên. Em nghĩ cấp quận này ko phải ăn đc cục to mà vẫn phải nhặt thôi vì sự vụ nó chỉ cỡ trăm, chục triệu.

euro

Xe tải
Vụ này cũng hy hữu, liên quan trực tiếp đến án mạng cháu giết Cô ruột để cướp… nên về mức nguy hiểm, đạo đức, uy tín …. Khiến các ảnh đánh hơi được không thể bưng bít mà làm mạnh luôn.
Cả chắc ảnh cũng chưa đủ tầm để bịt được…
Thông za anh ấy cg tướng đấy

namson229

Xe điện
cụ cứ chém lung tung, theo thông tin chính thống tivi hay báo đài hay nói thì quy trình lựa chọn, bổ nhiệm cán bộ của mình cực kỳ chặt chẽ và minh bạch, làm quái gì có chuyện mua đc mà gốc với lãi.
Theo báo, đài thì xứ đông lào là thiên đường rồi... thực tế thì chỗ e lên phó cũng mất vài trăm củ

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Theo báo, đài thì xứ đông lào là thiên đường rồi... thực tế thì chỗ e lên phó cũng mất vài trăm củ
Đâu chẳng vậy. Ko cứ bên hcnn mà cả dnnn cũng thế. 2 bà chị e & vk đều dnnn. Đều đang ngồi vị trí phó ban. Đủ trình độ, kinh nghiệm, thâm niên... lên trưởng dc nhưng thiếu mỗi xèng😂 nên cứ ngồi đó tiếp thôi

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
(Anh) gì THẰNG thì đúng hơn.
Giờ có kẻ lắm chuyện, hỏi tụi suy đồi này, bắt buộc 1 trong 2 p.án: gọi là "anh nặn bằng cức" với "thằng cônan", tụi nó sẽ chọn p.án nào cụ nhỉ? :D

FUN PLUS

Xì hơi lốp
Em công nhận bọn xxx này lá mặt lá trái thật. Lật mặt nhanh hơn bàn tay. Dám làm mà ko dám chịu kiểu cả vú lấp miệng em. Đổ lỗi cho cấp dưới phủi bó trách nhiệm lấy đc. Thằng Lê này cũng thế. Loại hèn hạ đê tiện này chỉ luồn cúi leo cao rồi đục khoét. Nịnh nọt cấp trên bắt nạt cấp dưới. Ai quen thằng này nhắn hộ em cái. Sống làm người đi. Có tiền mà giờ ai cũng khinh như loại súc vật.

Ntc8891

Xe hơi
CA có mấy người thanh minh, quan chức có mấy người dc như BÁC.

FANVIST

Xe tăng
Em công nhận bọn xxx này lá mặt lá trái thật. Lật mặt nhanh hơn bàn tay. Dám làm mà ko dám chịu kiểu cả vú lấp miệng em. Đổ lỗi cho cấp dưới phủi bó trách nhiệm lấy đc. Thằng Lê này cũng thế. Loại hèn hạ đê tiện này chỉ luồn cúi leo cao rồi đục khoét. Nịnh nọt cấp trên bắt nạt cấp dưới. Ai quen thằng này nhắn hộ em cái. Sống làm người đi. Có tiền mà giờ ai cũng khinh như loại súc vật.
Cụ có liên quan đến ông này hay sao mà có vẻ cay cú thế?

juve99

Xe cút kít
Đúng rồi đấy, nó giết cô để lấy tiền chạy án.
Ko biết cụ đã đọc chưa, nói cụ thể về vụ bị can Tài hành nghề cho vay lãi và phạm tội giữ người trong vụ án hối lộ 110tr này thì k liên quan và giờ này Tài và đồng phạm chắc là ra tù hết rồi. Còn CAQ Tây Hồ có sự vụ liên quan đến án mạng tại BN lại là 1 vụ án khác

Cuongnh5256

Xe điện
Ko biết cụ đã đọc chưa, nói cụ thể về vụ bị can Tài hành nghề cho vay lãi và phạm tội giữ người trong vụ án hối lộ 110tr này thì k liên quan và giờ này Tài và đồng phạm chắc là ra tù hết rồi. Còn CAQ Tây Hồ có sự vụ liên quan đến án mạng tại BN lại là 1 vụ án khác
Chắc e nhầm, dạo ấy có mở thớt cũng liên quan lão Lê này

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng ko biết nó gọi là cái gì nhưng dạng như ban kiểm tra TW bên mình, nhận trách nhiệm điều tra các vụ án tham nhũng, hối lộ... chứ ko giao cho lực lượng công an.
Lực lượng công an, kiểm sát chỉ là phê chuẩn và đi bắt giam thôi, hoặc thấy sự vụ nghi ngờ đủ bằng chứng thì báo cáo ban này. Giám đốc công an các tỉnh ko nằm trong thường vụ
Nhì nhằng lắm cụ ạ. Cứ đẻ thêm ban bệ lại tốn thêm thuế. Hiệu quả chẳng biết được đến đâu, có khi dân lại đeo thêm cái tròng nữa.

Nhưng kể ra hạn chế sự hoành hành của công an thì cũng tốt. Trao nhiều quyền quá.